ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูล กัด ทิเบตันมาสทีฟ
  • ไปเจอมาครับ คลิบโหด

พิตบูล กัด ทิเบตันมาสทีฟ

http://video.mthai.com/player.php?id=6M1335795346M0

กดเข้าไปดูตามลิงค์นี้ได้เลยครับ ไอ้พวกเหี้ยคิดได้ยังไง
  • รอดูจนจบโฆษณาก่อนนะครับ ถึงเข้าไปดูได้
  • สู้ได้ขนาดนั้นก็สุดยอดแล้วคับ ขนาดต่างกันโคตรๆ
  • ใครพุดภาษาในคลิปได้วานบอกที่ว่ามากับผมมะเอาปืนมาคนละกระบอกอย่าเอาหมามากัดกันคนกับคนเนี่ยแหละมันดี :016: ดูแล้วขึ้นมันช่างเหี้ยจริงๆๆ
  • ใจมันทามด้วยอะไร มันน่าสงสารออก กิจกรรมอย่างอื่นมีตั้งเยะแยะไม่ไปทาม แย่มากๆรับไม่ไหว
  • มนุษย์เรายิ่งมึเยอะขื้นจิตใจยิ่งต่ำทรามขึ้นทุกวัน อีกหน่อยถ้าสัตว์มันพัฒนาขึ้นมาเมื่อไร....มนุษย์เราจะเป็นผู้ที่ถูกล่าแน่นอน
  • ทำไมหมาทั้งสองตัวมันไม่ไล่คนที่ยุให้กัดกันนะ ว่ามะ
  • พิทบูลตัวเล็กแต่ใจใหญ่ แต่คนจัญไรและใจเหี้ย
  • นี่แหละพิทบูล
  • มันเป็นอะไรที่สุดยอดแล้วครับพิทบูลอ่ะ
  • อยากรู้ผลแพ้ชนะอะ ถึงแม้เจ้าพิทจะเล็กกว่ามากแต่ใจยังเชื่อนะเจ้าพิทจะไม่แพ้โดยทิเบตันไม่บาดเจ็บ
  • ผมว่านะครับ ถ้าดูเกมส์กัดเป็นจะรู้ว่าพิทบูลไม่ได้เสียเปรียบเลย
    >:-)
  • ถ้าตัวเท่าๆกัน มันไม่รอดแน่!! เพราะพิทบูลเป็นหมาที่สู้จนตัวตาย แร้วผมก้อไม่เข้าใจว่ามันจะเอามากัดกับหมาประจำประเทศมันทำไม ต้องการที่จะล้มล้างพิทบูลหมาที่ได้ชื่อว่าแข็งแรงดุดันซิน่ะ :m26: แต่ยังไงมันก้อสู้หมาที่พวกเราเลี้ยงไม่ได้ เพราะเราไม่เคยอยากให้มันไปรังแกใคร