ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟากให้พี่กอฟล์คับ ครอบครัวสุขสัน
  • imageimageimageimageรักกันดีคับแล้วนี่ฝีมือของน้องลักกี้ตอนไปรับทีสนามบินimage
    ไฟล์แนบ
    SP_A0403.jpg 24K
    SP_A0409.jpg 21K
    SP_A0412.jpg 21K
    SP_A0414.jpg 19K
    SP_A0406.jpg 18K
  • ว้าววาว...!! น่ารักนะครับอย่าปล่อยให้คาดสายตาล่ะ เดี๋ยวตัวเล็กหาย...? :-D
  • ไม่หายหรอกคับเล่นกันทั้งคืนผมแทบจะไม่ได้นอน555 ขอบคุณสำหรับคำชมคับ ^:)^
  • เลี้ยงไม่ไว้ก็จ่ายส่งหลังได้นะ 555+ :o069:
  • คืนนี้ระวังให้ดี .... :o019:

ตื่นขึ้นมา ลัคกี้ หัวหาย....คริ คริ :m55: :-)) :m71:

แล้วเราจะตาม สมน้ำหน้า ฮ่า ฮ่า ฮ่า :m86: พี่ เล่นไม่เลิกนะ...ต้า :m87:
  • คับพี่สู้ผมทนได้555 B-)
  • ครับผมขอบคุณครับเห็นอย่างนี้แล้วจะได้สบายใจทั้งคนเลี้ยงและหมา :063: ตกลงจะตัดหูเปลาครับผม ของผม M1 M2 วันที่ 4 เดือนหน้าก็จะเอาไปตัดหูกันแล้ว ไว้ตอน 3 เดือนเราเอาพี่น้องคอกนี้มาดูกันอีกทีครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 99K
  • ผมว่าจะไม่ตัดหูนะคับ
  • ไม่ตัดก็ไม่เป็นไรครับสวยไปอีกแบบดูดิบๆเดิมๆดี :-D
  • แนวเดียวกันเลยครับคุณtitan ผมก็มีเด็กๆที่มีสายเลือดของtutor และrobin hood เหมือนกันครับ 8->
  • ชุดนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ จี๊ดจี๊ดๆ
  • ของผมm3(glock17)ลูกRobinhood ชั่ง น.น.เมื่อเช้า8.04กก.กินเก่งมาก