ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โจ๊กเกอร์ ปะทะ กลามล็อค สนมั้ยจ๊ะ
  • เหรอว่าม่ายกล้า....จ๊ะ
  • โจ๊กเกอร์...รังแกเด็กรึปล่าว ? :-D
  • กล้าขนาดนั้นเลยรึ กลามล็อคตัวเฟริส์ ของคอกนะ โจ๊กเกอร์จะเละเป็นโจ๊กสมเพชรก่นิ
  • อั๊ย...ย่ะ...โจ๊กเกอร์...ลากไป 600 กก. แว้่ววววว กลามล็อค...เอาไงดีว้าาาาา
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2472.JPG 100K
  • พิทบูล นอร์ท ซู้ดดดด ยอด

=D> =D> =D> :o027:
  • ดูท่าทีแล้วพวกเราคงซ้อมเก้อฝ่ายเดียว ไร้คู้แข่ง อิอิ
    :-D
  • มิน่า กัปตัน โทรมากลางดึก มีทีเด็ดนี่เอง เดี๋ยววันนี้เราก็มีคลิปเดอะกรามลงลากครั้งแรกให้ชม แต่คงยังไม่ถึงชั้นโจกเกอร์เรายอมรับ มันลากครั้งแรก เราก็เลยใช้แค่รถเปล่า 555
  • เพื่อไม่ให้ โจคเกอร์ ซ้อมโดยไร้เป้าหมาย เอาเป็นว่า เดอะ เรด กรามล๊อค ขอรับคำท้าครับ
    ตอนนี้ 5 เดือนเกือบ 6 เดือนแล้ว อีกสามเดือนกว่าๆ กระดูกน่าจะแข็งเพียงพอที่จะลงสนาม
    ดังนั้นอายุครบ 9 เดือนเมื่อไร จะไปเยือนทุกสนามครับ สนามแรกน่าจะเป็นการบุกถึงถิ่นล้านนา
  • ผมเชีย กรามล๊อค คับ สู้ๆๆ :010: =D>
  • ผมเชียร์ทั้งคู่คับ เอาใจช่วยทั้งคู่ วงการเราจะได้มีสีสัน
  • ขอเตือนไว้ก่อน อย่าตั้งความหวังกับกรามล๊อคไว้สูง เดี๋ยวจะผิดหวัง

เดอะ เรด กราม มันหมาโปรโมท เป้าหมายจริงๆ เพื่อต้องการปลุกกระแสและสร้างสีสันเท่านั้น
    พอลงสนามจริงอาจจะมี ฮา เพราะมันต่างจากในภาพยนต์เยอะ อิอิ :-D
  • งานนี้โจ๊กเกอร์ขอลากนิดเดียวพอ...แค่มากกว่ากรามล็อคสัก 100 ก็พอมั้งพี่....อิอิ :-D
  • เดี๋ยวเห็นคลิป The Gram เมื่อวาน รับรอง ราคาต่อรองเปลี่ยนแน่ 555
  • เราอยู่ข้างผู้ชนะอิๆๆๆสำนวนใครนี่คิๆๆๆ
  • น่าชมจริงๆครับ คู่นี้ :062:
  • ก่อนเปิดอัตราต่อรอง อยากให้ชมคลิปนี้กันก่อนนะครับ

ขออภัย กรามล๊อค มันจำเป็นต้องทำหน้าที่
  • รุ่นเด็กๆแบบนี้เปิดราคามาเลยพี่ว่าจะเอานมกี่กล่องดี...อิอิ
  • ดูไม่ได้ ครับ ....
  • ขออภัย เนื่องจากมีคนคลิกเข้าดูเยอะมากจนระบบรองรับไม่ไหว เรากำลังดำเนินการแก้ไขโดยด่วนครับ

แต่รับประกันว่าไม่ผิดหวัง เดอะเรดกรามล๊อค มันเกิดมาเพื่อเป็นเทพจริงๆ
    กิจกรรมหลักๆของหมาพิตบูล เหลืออีกอย่างเดียวที่มันทำยังไม่ได้ คือ บิน ครับ

ปัจจุบันแก้ไขเสร็จเรียบร้อยแล้ว
  • เชียร์กรามล๊อคสุดขั้วหัวใจ จริงๆนะ ไม่ได้โม้ \m/
  • ว้าววววว!!พี่เลี้ยงกรามล๊อคล้นหลามจริงๆ
  • ไม่ผิดหวังหรอกคับพี่ยังไงผมเชียกรามล๊อค เพราะคนเทพหมาต้องเทพอยู่แล้วผมเอาหัวรับประกัน สู้ๆๆ :010:
  • วันไหนกรามล๊อคโตเต็มวัย ก็คงรู้กันว่า อะไรคือจริงอะไรคือโม้ และหวังว่ามันจะช่วยคลายความกังขาของบางคนได้
    และเวลานั้นจะได้รู้กันเสียที ว่าผมฝึกหมาเป็นหรือเปล่า ทุกวันนี้ถึงจะไปดีวันทุกวันเสาร์ แต่ก็ฝึกเองทุกขั้นตอนครับ
  • สุดติ่งเลย :o027:
  • Tekky.....ไม่ได้โม้....อิอิ
  • เอ๊พี่มาร์คที่ไปดีวันทุกวันเสาร์นี่ไปซ้อมกรามล็อคหรือว่าไปซ้อมคอเจ้าของกรามล็อค....ก่อนเจอศึกหนักที่อีสานครับพี่ เพราะ ปธ.หนุ่มได้ยินมาแว่วๆว่าเตรียมต้อนรับตั้งแต่เหยีบถึงถิ่นนะท่าน :-D