ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลงานท่านMRW 1ขวบ6เดือน
  • imageimage
    ใครมีหมาแดงอายุใกล้เคียงลงรูปเทียบให้ดูหน่อยนะครับตัวนี้ได้มาจาก
    ท่าน อบต. เก้ว ท่าเรือเมืองกาญครับใครสนใจแนวแดงๆลองติดต่อดูนะครับเห็นว่ากลางเดือนหน้าจะมีผลงานแจ่มๆออกมาอีกหนึ่งชุด
    ไฟล์แนบ
    IMG_3121.JPG 123K
    IMG_3214.JPG 169K
  • ปาด...เป็นหนุ่มแล้ว คลิบตอนที่พี่ฝึกยังจำใด้อยู่เลย :063:
  • ใครเอา BJ มาทำไฮไลท์สีขนเนี้ย :033:
  • สวัสดีครับtopgunsโตแล้วครับท่าน
    สวัสดีครับsuperkimขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3181.JPG 120K
  • เมืองกาญจ์ อีกแว้ววววว

ขุมกำลัง PIT WEST นี่ ! เค้าเหลือรับประทานกันจริงๆๆ ซู้ดดดดด ยอด :063: :m01:

:m30:
  • สวยมากครับพี่ดูดุดันดีน่าจับทำหมาลากลงแข่งบ้างนะครับผม :063:
  • สวยๆๆๆครับ :063:
  • โอ๊ววววว สวยเกินคาดจริงๆ
  • สวยสะหงาด (ภาษาตราดแปลว่าสวยมากกกกกก)
  • สวัสดีครับพี่ woot เอาไปเลยครับ รูป อาจจะไม่สวย
    แอคชั่น ไม่ได้ เพราะ เหนื่อยครับ หลังจาก พาวิ่ง
    ให้ ลากโซ่ 12 กก.
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 183K
    29.jpg 175K
  • เคยเห็นตัวจริงมาแล้วเป็นหมาที่ใช้คำว่าจี๊ดได้แบบไม่ต้องลังเลเลยจริงๆ :O
  • ขอบคุณทุกท่าน แทนเจ้าของกะทู้ด้วยครับ ^:)^ ^:)^

ต้องบอกว่าอยู่ที่ตัวพี่วุทครับ ที่ช่วยเอามันไปเสริมคุณค่า :) image
    ไฟล์แนบ
    mrw8.jpg 212K
  • สวัสดีครับpower_pit ต้องยกความดีความชอบให้ท่านMRWครับ

สวัสดีครับ98765432189 อยากทำครับแต่ยังขาดประสบการ

สวัสดีครับboycamp_009 ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่Mafia ลูกหลาน BJคงได้สายเลือดมาบ้างครับขอบคุณมากครับสำหรับพื้นที่ดีๆของคนรักพิท

สวัสดีครับnuicimfa ขอบคุณครับ

สวัสดีครับwestmanและpi ไอ้โต้มันใหญ่ได้ใจimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3158.JPG 146K
  • แหล่มเลยคับพี่...
  • @ สวยมากครับ กล้ามเป็นมัดๆๆเลย :063:
  • สวยจริงๆ ถ้าทำลากจะเทพขนาดไหน??????????
  • สวยงามจริงครับ
  • ใครจะกล้าเข้าบ้านครับเนี่ย สวยยยยยย
  • สวัสดีครับpetertoon ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับ noy_22 ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับ lamphun ขอบคุณมากครับ อยากสอนลากเหมือนกันครับแต่ไม่มีประสบการ

สวัสดีครับ zeedza ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับ Aoe ขอบคุณมากครับ เล่นกับขโมยแน่ๆเลยครับ
  • หล่อมาก :006: :010:
  • อย่างหล่อเลย :065: :m56:
  • สวยงามมาก หน้าตาโหด แถมยังมีลายเสือเข้มอีก :063:
  • มันมีตาสีนี้อีกแล้ว สงสัยจะดัง อิอิ สวยมากครับพี่ :006:
  • Redtimerครับ1ปี6เดือนครับ(26.01.2554)
  • เห็นตอนแรกนึกว่ารูป บีเจ