ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การฝึกซ้อมของ Red J.R.
  • ฝากให้พี่นัดพี่เก่งและพี่ที่ชอบหมาแดงแนวกิจกรรมชมครับผม หลังจากที่แยกจากลูกๆมาได้เดือนกว่าๆแยกจากลูกตั้งแต่ลูกได้ 2 สัปดาห์เพราะดุกับคนแปลกหน้ามาก :-D กระโดดเหยียบลูกบอยมากก็เลยแยกซะเลย เลยทำให้ร่างกายสมบูรณ์และฟื้นตัวเร็วมากก็เลยจับมาซ้อมลากระงับความจี๊ดซะหน่อย :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10738.JPG 248K
  • เป็นตัวเมียที่ออกแนวสูงใหญ่พอๆกับตัวผู้หรือไม่ก็ใหญ่กว่าตัวผู้บางตัวอีก :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10740.JPG 280K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10743.JPG 275K
  • ช่วงซ้อมอาทิตย์แรกๆเดินยางรอบสวนยางเบาๆ 20 กว่าโลเอง :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10625.JPG 263K
  • รับรู้คำสั่งได้เร็วและแรงขับดีใช้ได้เลยเพิ่มฝึกจริงจัง 2 สัปดาห์เองครับ แต่เป็นที่น่าเสียดายเวลาเห็นหมาแปลกหน้าและคนแปลกหน้าสมาธิยังไม่ดีเท่าไรต้องฝึกเข้าสังคมบ่อยๆ กะว่าถ้าอีก2เดือนนิ่งพอจะส่งไปลุยงานลากที่ขอนแก่นซะหน่อย :-D ล่าสุดวันนี้อากาศดีมากก็เลยจัดซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10747.JPG 247K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10748.JPG 247K
  • มาต่อที่ยาง 10 ล้อกัน :-)) จัดหนักๆimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10759.JPG 279K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10762.JPG 270K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10764.JPG 251K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10766.JPG 281K
  • เพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีภาพการฝึกซ้อมของเด็กๆก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม :) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10765.JPG 259K
  • ไปละครับผม แถมภาพ Red Lady มาชมล่าสุดซักสองภาพเดียวมันน้อยใจตัวเมียหน้าโหดๆ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10737.JPG 296K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10742.JPG 252K
  • รอชมผลงานนะครับ
  • อิจฉา คน ต จ ว แท้ๆ
  • อากาศดี ฝึกหมา มันยังไม่ครบครับกอล์ฟ ยังขาดเบียร์เย็นๆ วันนั้นมาลุยบ้านผมเบียร์ยังไม่หมดนะน้อง :-D
  • หวัดดีครับพี่มาร์ค พี่ยุทธ ต้องซ้อมดูอาการอีกซักพักครับพี่ตัวนี้ถ้ายังไม่นิ่งพอก็คงเก็บไว้ก่อนอีกอย่างมันน่าจะอยู่รุ่นเดียวกันกับแฟนมันโรบิน :-)) แต่ยังงัยตอนนี้มี 2 ตัว 2 รุ่นไปร่วมสนุกแน่นอนครับพี่ๆไว้ยังงัยเจอกันที่ขอนแก่นครับ อยากให้เด็กๆลงแข่งคนละรุ่นกันไปครับจะได้ลุ้นมันส์ๆหลายๆตัวหน่อย :-D สำหรับพี่เก่งเบียร์ไม่หมดไม่หลัวถ้าว่างกลัวไม่พอ แต้ช่วงนี้ต้องเพลาๆก่อนเดียวจัดหนักจัดบ่อยตำรวจบ้านจะดุเอา555ไว้ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาดวันเสาร์เราไปขิบหูหมาแล้วค่อยไปหาอะไรเย็นๆดื่มกันครับพี่ :-))
  • โถแม่คุณ ล่ำได้อีกอะ

ปล.คิดถึงบูบู้ค่า :030:
  • หวัดดีครับพี่ Angie ถ้าว่างๆมาเทียวที่ขอนแก่นนะครับผม บูบู้ก็สบายดีครับผมเดียววันหลังเอามาให้ชมให้หายคิดถึง ขอบคุณมากๆครับที่ยังติดตามกันอยู่ตลอด :-D
  • ขอให้ฟิตจัดและชนะเลิศนะครับ Red J.R ลุกชาย(Glock17) อยุ่ที่สงขลาเอาใจช่วยนะ
  • สุดยอดจริงเลยคับคุนกอฟ
  • ครับอยากให้คนในกรุง ออกมาดูทุ่งเมืองหมอแคนบ้างครับพี่แองจี้
  • วันที่ 2 สิงหา จะพาโอชิ(M1)ไปตัดหูแล้วครับ น้ำหนักชั่งตอน 75วัน 9.7 โลครับ
  • หวัดดีคับพี่กอล์ฟ บรรยากาศสวนยังดีเหมือนเดิมเลยนะคับ คุณพ่อคุณแม่พี่สบายดีนะคับ(อยากกินข้าวฝีมือแม่พี่จังอิอิ)
    จัดหนักๆเลยพี่ หากมา 3 ตัวต้องปั้นแฮนด์เล่อมาช่วยเรียกหมาด้วยเด้อ :-D
    เอาบรรยากาศทางฝั่งบ้านผมมาฝากบ้างคับ....(เผื่อว่าอาจมีจับกันกับ RED JR555+)imageimageimageimageimageimage

แฮนด์เล่อน้อย รอวันปั้นมาช่วยเป็นอีกกำลังคับ :063:
    ไฟล์แนบ
    DSCN4635.jpg 38K
    DSCN4642.jpg 42K
    DSCN4663.jpg 25K
    DSCN4652.jpg 17K
    DSCN4640.jpg 55K
    DSCN4696.jpg 46K
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่เข้ามาชมครับผม หวัดดีครับเน็ทพ่อกับแม่สบายดีครับผม ตอนนี้ผมซ้อมไว้ 4 ตัวเหนื่อยมากๆครับเน็ท แบ่งเวลาแทบไม่ถูกทั้งคนทั้งหมายุ่งสุดๆ55 แต่ที่แน่ๆ2ตัวอีก2ตัวต้องรอดูอาการเจ้าของหมาก่อนว่าจะไหวมัย :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC19169.JPG 209K
  • ป๋าทูลศรีคะ ไปแล้วนอนวัดไม่เอานะคะกลัวผีหลอกค่ะ :030:
  • ไม่ได้คุยกันนานแล้วนะคุณกอล์ฟ มีสถานที่ดีๆซ้อมหมาอย่างนี้ต้องเอาที่ 1 มาให้ได้นะงานนี้ฮ่าๆๆๆimageตัวนี้เป็นลูกอาร์เชอร์ตัวล่าสุดที่ผมเลี้ยงอยู่ครับ เจอกันอยู่ที่งานเมืองทองไง ที่เอามาให้ดูเพราะยังชอบสายเก่าของผมอยู่imageแต่บ้านผมก็ไม่แพ้กันหรอกนะแถมมีรางพรมให้ลากได้ทุกวันด้วย .....................ถ้างั้นงานนี้หมาผมคงได้ที่ 1 ทุกตัวแล้วกระมังนี่ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05558.JPG 141K
    DSC05603.JPG 135K