ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับเลี้ยงหมา เปิดดูดิ"
  • ต้องการรับหมาเลี้ยง ฟีร ง่ายๆ สั้นๆ ตัวเก่า ตายไม่อยากอ่่ะไรมากมาย ผมรักมากอ่่ะแค่ไม่อยากชื้อ ก็แค่นั้น ท่ามี ก็ดี ท่างัยเบอร์ ติดต่อ 083-2404952 อยู่ หัวหิน จังหวัด ประจวบคิรีขันธุ์ ผมก็ แค่รักพิทบูลมากจากสายเลือด "รบกวนหน่อยน๊ะครับ"
  • ตามวัดไงค้าบ เยอะแยะ ง่าย ๆ สั้น ๆ ล่อเป้าอีกแระ จะเอาของฟรี ยังพูดจากวนเยี่ยงนี้ ขอให้ได้ไว ๆ นะ อิอิ
  • [-X ถ้ามีน้าผีอยู่คง ยาวเหยีด เลยนะคับ กะทู้นี้
  • ไม่จำเป็น ตีองมีผี หรอกครับ

สมาชิก pitbull zone ปัจจุบัน ...ที่พี่มาร์คพยามฟูมฟักขึ้นมา
    กล้าพูด กล้าทำ กล้านำเสนอความคิดเห็นที่มั่นใจ ว่าถูก ว่าควร มีมากพอสมควรครับ

จขกท ครับ ผมไม่จำเป็นต้องโทรไปหาคุณเพราะการโต้เถียงกัน ไม่มีประโยชน์อะไร

การแสดงความคิดเห็นในที่นี้ แค่อยากให้เป็นการเตือนสตินำกลับไปคิด ....

เห็นควรอบ่างไร จขกท เป็นผู้ตัดสินใจเอง ถ้าพูด แบบหยาบๆ "รักภาษา....อะไร"

ปีที่แล้วก็เคย ลงกระทู้ ลักษณะ แบบนี้ แค่ขอในราคาถูก เน้นว่าถูกๆรักมาจะดูแลกันจนตาย.....

ตัวที่ตาย ใช่ตัวเดียวกับตัวที่ได้มามั้ย ถ้าใช่แค่ปีเดียวตาย คุณดูแลเค้ายังงัย ด้วยความรักแบบไหน

ผมรู้ความเป็นความตาย มันห้ามกันไม่ได้ แต่ คุณได้ดูแลเค้าดีแค่ไหน เข้าใจเค้าแค่ไหน

"คำถามถามนะครับ ไม่ใช่ดูถูก"

• เยี่ยมครับ พี่สู้
  • คุณ เคยลงขายหมา มากี่คอกแล้ว

ใคร...เค้าฝากคุณขาย หรือของคุณเองก็ตามแต่...

คุณรักในสายพันธุ์นี้มาก

ทำมั๊ยคุณไม่รอ...ขอจากคนที่เค้าฝากคุณประกาศขายในคอกต่อๆ

แต่ถ้าเป็นหมาคุณเองที่ประกาศขาย พ่อแม่หมา เหล่านั้นไปไหนหมดแล้ว

กลับไปตั้งใจเลี้ยงพวกมันเหล่านั้นจะดีกว่า ....................................

ความคิดเห็นอีกซักนิด

เวลา คุณมีลูกหมาคุณมั่นใจในคุณภาพลูกหมาคุณ คุณยังลงประกาศขาย

แล้ววันนี้คุณมาลงกระทู้ขอหมาคุณมั่นใจแค่ไหนว่าจะได้หมาที่ถูกใจ และตอบโจทย์ สุดท้ายคุณได้

และสุดท้าย.......

เวลาเรามีลูกหมาเราประกาศขาย เวลาเราอยากได้หมามาประกาศขอ อย่าดูถูกตัวเองขนาดนั้นครับ

• กลับไปฝึกการใช้ภาษาก่อน :o034:
  • เก๋าแท้ จะขอหมาเค้ายังพูดจา :064:
  • โห วีรกรรมเก่าๆยังมีสมาชิกเราจำได้ขนาดนี้เลยหรือ เยี่ยมมากครับ
    แต่ผมจำไม่ได้เลยจริง อาจจะเป็นเพราะไม่เคยคิดจะจำ
    หากเรื่องที่คุณสู้ พูดมาคือเรื่องจริง ก็น่าอายมากๆ

ขอบคุณสมาชิกพิตบูลโซนประเภทคุณภาพทุกท่านครับ

• อยากให้ทุกคนได้ชมรายการช่วงนี้ก่อนที่จะนำหมามาเลี้ยงครับ
  • อั๋ยย๊ะอยากเจอคนใจดีอย่าง.จขกท.มานานแล้วไอ้เรื้อนแถวบ้านผมเพียบเลยมาเอาด้วย!!!แห๋มคิดได้งัยง่ายๆสั่นๆ
    คัยให้หมาไปอย่าลืมให้อาหารด้วยสัก2รถสิบล้อน่ะเดี๋ยวจะมาขออีกแค่ไม่อยากซื้อ
  • รับเลี้ยงหมา "เปิดดูดิ" :O :012:
  • แค่คุ้นๆน่ะครับ พี่มาร์คไม่ได้จำ และก็ไม่อยาก ปล่อยผ่านเรื่องแบบนี้

จึงลองค้นกระทู้เก่าๆ "จขกท" ดูเพือ่ความแน่ใจก่อนแสดงความคิดเห็นใดๆลงไปคร๊าบบบบ :-D

อยากได้ลูกหมาราคาถูกๆ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/20909/อยากได้ลูกหมาตัวผู้ราคาถูกๆ#Item_15

แนะนำลูกชายhttp://www.pitbullzone.com/community/discussion/22084/แนะนำตัวลูกชาย#Item_9

ขายลูกหมาหัวหิน สิงหา 2011

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/24821/ขายลูกหมาพิทบูล#Item_5

ขายลูกหมาครับลูกหมาอยู่หัวหิน ธันวา 2011

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/26578/ขายถูกคัฟลูกหมายุหัวหิน#Item_9

• น่าคิดนะครับ....

เฮ้อ......... อยากเลี้ยงจริงๆเก็บเงินซื้อดีกว่าครับ เเสดงความตั้งใจ...

ถ้าไม่อยากซื้อ ก็ไปดูหมาที่ถูกทอดทิ้งอะครับ มีไม่เว้นเเต่ละวันเลย.......

รักจริงๆรักเเท้ มันคืออะไรครับ... ใจตัวเองเรารู้ดีครับ
  • จบ ข่าว :003: :001: :002:
  • ดูคลิบ แล้วรู้เลยว่าฉายา มาคมาเฟีย ได้มายังไง555
  • ยกย่องเกินไปแล้ว ข้าน้อย มิบังอาจ ฮ่าๆๆ
  • xinal ไปเที่ยวไหนมา ?

ใจตรงกัน สงสัยแค่ว่า " ฝึกยังไง เจ้ากรามล็อค มันถึงเลือกที่นอนได้เหมาะเหม็ง ดีแท้ " ลมมันเย็นนนนน

555 :o027: :o027: :o027:
  • ใจสั่งมาครับพี่น้อง
  • ช่วงนี้ทำงานทั้งวันครับ หมดตูดไปเที่ยวไหนไม่ได้ เพราะฝนตกเลยขังกรงหมาตลอด สงสารเลย มีเวลาว่างก็งดเล่นคอมครับพาหมาลากยางดีกว่า
    แต่เห็นช่วงนี้กระแสคนไร้ความรับผิดชอบ กับคนเลี้ยงมือใหม่ที่unwantedเริ่มกลับมาอีกครั้งเลยต้องแว๊บเข้ามาซะหน่อย
  • ใจสั่งมาอิอิ
  • ใช่ครับ ยืนยัน ... สิ่งที่ฉันทำลงไป ใจสั่งมา ฮา .......
  • ทรงผมพี่มาร์คใกล้เคียงพี่เสกแล้วน่ะเนี้ย!! :p
  • ตัดสั้นหน่อยเฮียมาร์คก็เหมือนนักร้องอีกคนนะครับ
    ชมพู ฟรุตตี้ ;-)
  • มาแต่ละคน จะดีใจหรือเศร้าใจดีหนอ 555
  • คนแบบนี้ต้องจัดหนัก :060:
  • เห็นกระทู้เก่าๆมีหมาตั้งเยอะแยะ เอาไปไหนหมดละ หรือว่าเอาไปกินหมดแล้ว(แค่ไม่อยากซื้อกับข้าว) :001: