ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้พิทเพศผู้สำหรับผู้รักจริง
  • :022:ให้พิทบูลเพศผู้สำหรับผู้รักจริงครับ จำใจให้ครับ 0815508557 เพศผู้อายุสามปีนิสัยดีไม่ดุครับ
    พอดีโดนเชฟเฟอดที่บ้านกัด เพราะติดสัดครับ ขออยู่ในกรุงเทพนะครับ
    ไฟล์แนบ
    07-10-04_2323.jpg 13K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    ______007[1]...__4_.JPG 61K
    09-12-06_1749.jpg 5K
    26-07-05_1645.jpg 5K
  • ไอ้จุดออ่นของสังคม pitbull ทีหลังง๊องแง๊กแบบนี้ อย่าเลี้ยงหมาเลย เลี้ยงพ่อแม่เหอะ ข้ออ้างเอ็งเหม็นยิ่งกว่าขี้อีก
  • น่าสงสาร:m049:
  • อยู่สุพรรณ แต่ไปเอาได้ไหมคับ
  • ดูภาพเเรกที่มัน ตะกายปลายเท้าคุณ คุณยังให้คนอื่นลงคออีกหรอครับ
  • พี่จัยหน่อยเลี้ยงไปเถอมันไม่ใช่สิ่งของสงสานมัน
  • แต่ถ้าไม่มีใจแล้ว เลี้ยงไปก็เท่านั้น ให้คนที่เค้ารัก เค้าดูแลเป็นดีกว่า นะไอ้จุดโครตอ่อน
  • คุณมีเหตุผลอื่นมากกว่าถ้าคุณรักไครซักคนคุณจะยอมยกให้คนอื่นไหมขนาดหมามันยังรักลูกมันเลยแต่นี่คุณเป็นคนนะคุณคิดดูเองแล้วกันนะว่าคุณยิ่งกว่ามันอีก
  • ผมว่าเขาคงมีเหตุผล ส่วนตัวในบ้างมุม เราไม่สามารถรู้ หรือแก้ปัญหาให้เขาได้นะเพราะเราไม่รู้ปัญหาเขา แล้วปัญหาเกิดผมว่า ก็ไม่มีใครได้เขามาช่วยแก้ปัญหาเขานะคับ มันเป็นเหตุผลส่วนตัวในบ้างมุม อย่าไปว่า หรือมองในแง่ร้าย เอาแบบพอดีๆกว่า ถ้าเราเห็นว่าไม่ดีเราหาคนที่รักและอุปการะ หมาดีกว่า คับ แล้วขอบอก พวกที่อยากเลี้ยง พิทบลูกรุณา ชั่งใจและ ศึกษาดูและมองดูเราว่า รับมันได้ไหมมีเวลาพอไหม เอามันอยู่ไหม ที่บ้านว่าไง เชื่อมั่นในตัวเราที่จะเลี้ยงมันไหม แล้ว คิดว่าเลี้ยงแล้วใช่ไหม ที่เราชอบ พิทบลู ๆ มันรัก เจ้าของมาก เอาไปเลี้ยงแล้ว ก็เลี้ยงให้มันตลอดอย่าแค่ เหอ ขอให้เป็นคนที่ชอบและอยากเลี้ยง ประเมินตัวเองด้วยนะครับ อยากให้เข้าใจในความเป็นพิทบลูก่อน ค่อยคิดจะเลี้ยงจิงจัง และใส่ใจมันด้วย:o008:
  • คุณไม่สงสารมันเลยหรอ หมามันรักคุณหมดหัวใจ แล้วคุณหล่ะรักมันได้ครึ่งหนึ่งเท่าที่มันรักคุณหรือเปล่า
  • ขอทีเถอะเหตุผล ที่บอกมันไปกัดหมาคนอื่นเค้า หรือกลัวมันจะกัดลูก เพราะเลี้ยงหลายตัวแล้วมันไปกัดตัวอื่น......ทำไม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก่อนเลี้ยงไม่ได้ศึกษาบ้างเหรอว่ามันเป็นหมายังไง..................มันกัด เพราะมันเป็นพิทบูล หมาอายุ 3 ปี อุเหม่ ช่วงนั้น กำลังฮอทเลยวงการ เลี้ยงตามแฟชั่นป่าวเนี่ย ถึงวันนี้ อย่าปัดความรับผิดชอบดิ............ความรู้สึกที่ได้มันมาตอนแรก ๆ เป็นยังไงลองนั่งย้อนกลับไปดูนะ ของคุณ ปัจจุบันความรู้สึกอาจไม่เหมือนวันแรก ..แต่ หมามันอะนะ มันยังเห็นคุณเป็นนาย ยังรักคุณ เหมือน เมื่อ 3 ปีก่อนนั่นแหละ....ไม่เชื่อ ไปนั่ง จ้องตามันดูดิ...............
  • เห็นด้วยนะครับ ลองไปจ้องมองตามันดูแล้วจะรู้ครับมันนะรักเรามาก ดูว่ามันยังไง มันก็มานอนตัก ลองคิดดูนะครับ