ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GM TURBO Premium Dog Food [Protein 33%, Fat 12% ]
  • GM TURBO Premium Dog Food (อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ เกรด พรีเมี่ยม)
    [Protein 33%, Fat 12% ]

จุดขาย
    ZINC CHELATE promote healthy skin and shiny coat
    สังกะสี คีเลทช่วยบำรุงเส้นขนและผิวหนัง
    MANNAN OLIGOSACCHARIDE (prebiotic) Boot immune system and protect digestive system.
    แมนแนนโอลิโกแซคคาไรด์ช่วยกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกัน และป้องกันทางเดินอาหารจากแบคทีเรียที่เป็นพิษต่างๆ
    Yucca schidigera extract reduce stool odor.
    สารสกัดจากต้นยัคค่าชิดิเจอร่า ช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนและลดกลิ่นมูล
    Lecithin emulsify fat for digestion and metabolism.
    เลซิติน ช่วยในการแตกตัวและดูดซึมไขมันทำให้เผาผลาญไขมันได้ดีขึ้น

APPEARANCE: Shape: Disc 8 -10 mm. Dia. น้ำหนัก 15 kg
    ราคาถุงละ 800 บาท

ตัวแทนจำหน่าย

ภาคเหนือ
    เก่ง เชียงใหม่ T.081-5341659
    ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (อีสาน)
    พี่คาวบอย อุดร T.081-2621846
    อ.เพิ่ม ขอนแก่น T.086-6366400
    ประธานหนุ่ม มหาสารคาม T.081-6979383
    ภาคตะวันออก
    นิพัทธ์ บ้านฉาง T.089-0993761
    มิ้น สัตหีบ ชลบุรี T.089-7504147
    กรุงเทพมหานคร
    พี่เต่า/พี่รัตน์ หนองแขม T.089-6689553
    ทิวา ม.ปิ่นเกล้า T.081-8608647
    ฮอล รามอินทรา T.081-3373946
    ร้านเพทคอนเนอร์ สนามหลวง 2

ฝากไว้ให้พิจรณากันนะครับ ลองโทรหาสั่งดูซักถุงนะครับ
    WE ARE TWPA
    ไฟล์แนบ
    A30643.jpg 100K
  • จังหวัดอยุธยามีขายมั้ย
  • กรุงเทพทำไมน้อยจังเลยร้านขาย
  • ขอลอง บ้านฉาง สัตหีบ ใกล้บ้าน
  • :o008::o008:ผมใช้ F4 อยู่งับ
  • ขอนิดหนึ่งนะ..
    อันนี้สวนตัวนิดนะ...
    อาหารอาจจะดีและดีจริงๆๆ
    .แต่กลุ่มคนที่ทำอาหารนี้.....
    ไม่ถูกกับเจ้าของเวฟนี้เขาไม่ใช่เหรอครับ
    เคยด่ากระทบกระทั้งอาหารเขา/F1/ นะต่างๆๆนาๆๆ
    แล้วยังจะเอามาลงขายในเวฟเขาอีก....
    อันนี้เข้าใจนะ.........
    1.เวฟนี้คนเข้ามาเล่นเยอะกะแย่งตลาดจากตรงนี้
    2.เวฟของคุณ ไม่มีไครเข้า ขายยาก....ขายได้เฉพาะกลุ่ม
    3.คนเอามาลงขายนี้...เป็นไอ้ช้างหรือเปล่า ถ้าไม่ใช่ขอโทด
    ....อาหารอาจจะดีอาจจะแบ่งตลาดตรงนี้ได้......
    ....แต่ไม่ชอบกลุ่มนี้เป็นการสวนตัว......
    ....ว่าเขาต่างนาๆๆสุดท้าย...ก็นะ............
    ........ผิดถูกขออำใพ..มันมาจากจิตใต้สำนึก อันชั่วๆๆอยู่นะ
  • อ้าว มีผลประโยชน์แอบแฝงอะไรกับ TWPA ป่าวเนี่ย
    เด๋วจะโดนกล่าวหาว่าจัดงานลากเพื่อผลประโยชน์ ธุรกิจอาหารหมา นะครับ หุหุ

เหมือนกลืนน้ำลายตัวเองเรยวุ้ย อี๋ยยยยย
  • เห้นด้วยครับ ไม่หน้ามาโพสขายในเวปแห่งนี้
    รู้ๆกันอยู่ว่าใครเป็นยังไง

1. เรื่องหมาแดง (ตำนาน) ว่าเค้าไว้เยอะ แต่เลี้ยงหมาสายเค้า
    2. กิจกรรมลากน้ำหนัก ว่าเค้าไว้เยอะ ทั้งๆที่เค้าเป็นผู้บุกเบิก ปัจุบันทำเอง (เห็นด้วยครับ ต่างคนต่างอยู่)
    3. อาหารหมา ว่าเค้าเยอะเช่นกัน ปัจุบันทำเอง (เห็นด้วยครับ แต่ไม่หน้ามาใช้พื้นที่บ้านเค้าโฆษณาในเวปเค้า)

เหมือนเดินตามคุณมาร์คทุกๆอย่าง...ต่างฝ่ายต่างอยู่ดีที่สุด ไม่ควรก้าวล้ำกันครับ
    อยู่ผิดถูกอย่างไรก็ขออภัยด้วยครับ (จากความรู้สึก)
  • อยากให้เวปมาสเตอร์ลบกระทู้นี้ออกไปครับ
    อย่าปล่อยให้เค้ามาหาผลประโยชน์ในบ้านของเรา
    เพียงอย่างเดียว
    พอหมดผลประโยชน์ก็ไม่เคยคิดจะช่วยทำความสะอาด
    มีแต่จะคอยทิ้งขยะทำให้บ้านหลังนี้ไม่หน้ามอง
  • งั้นก็ลบออกไปเลย
    จากสมาชิก....F1
    คนเอามาลงเป็นไอ้ช้างชัวร์
    เห็นอีกบอร์ดเป็นชื่อไอ้ช้างเอามาลงนะ
    ---
    ไอ้นี้ละตัวดีเลย
  • GM Turbo มาทางไหนกลับไปทางนั้นเลยไป ไม่ต้องการ GM นี่ขาดตัว O ไปด้วยป่าว จะได้เป็นอาหารหมา GMO
  • ?GM TURBO เป็นอาหารสุนัขของพวกเรา?
    อาหารสุนัข GM ที่ออกจากมือคุณเมธีทุกกระสอบจะถูกบันทึกไว้และคิดเป็นเงิน โอนเข้าบัญชีของ TWPA ท่านให้เหตุผลว่า ?ผมเห็นพี่ เพื่อน และน้องๆ เสียสละมามากแล้ว วันนี้เมื่อผมเป็นคนของ TWPA ผมควรเสียสละบ้าง?

?GM TURBO ไม่ใช่เป็นอาหารสุนัขของใครคนใดคนหนึ่ง?
    เป็นของสิงห์นักลาก
    เป็นของ TWPA
    และเป็นของคนรักสุนัขทุก ๆ ท่าน

โว้ว โว้ว โว้ว มีหักตังค์จากยอดขาย บริจาคเข้า TWPA ด้วยวุ้ย
  • จะด่ากันทำไมวะ
  • อย่าด่ากันอะไรดีก็กินไปเถอะ ก่อนทีจะไม่มีแดก
  • มึงเเดกก่อนเลยไอ้ vin
    แต่ปากดีอย่างมึงต้องผสม คอมแบท ลงไปด้วยดีมั้ย? จาก Proตีน 33% จะได้ up ขึ้นไปเป็น 50%
    ไม่ต้องชวนคนอื่น เค้าอิ่มกันหมดแล้ว
  • จะปิดหูปิดตาคนอื่นอีกเหรอ คงยากอ่ะนะ เพราะทุกคนมีมันสมอง ส่วนใครจะเป็นแฟนพันธุ์แท้ของ F1 ก็แล้วไปซิ รึว่าใครเข้าเวปนี้ต้องกิน F1 เท่านั้น เชื่อว่าหลายๆคนคงหาสิ่งที่ดีที่สุด ถูกที่สุดให้สุนัขเขากิน มีหลายๆคนบอกว่า F1 ดีก็กินไปสิ ส่วนใครที่อยากลองก็ลองดู ไม่มีใครว่า รึว่า ซื้อ GM Turbo แล้วตำรวจจับ 5555
  • vin สงสัยพึ่งเข้ามาใหม่
    เลยไม่รู้อาไรนะ
    ------
    อาหารนะไม่มีปัญหาหรอกนะ..ปัญหามันอยู่ที่สันดานคนนะ
    จัดไป.....
    ชื้ออาหารกลุ่มนี้นี้
    เงินเข้ากระเป๋าเขาทั้งนั้น
    เดียวก้เอาไปเที่ยวกิน..เฮ้อๆๆๆๆๆสังคม
  • ช่ายๆ ซื้อ GM Turbo รายได้ส่วนหนึ่งเข้า TWPA นำไปใช้จ่ายในส่วนที่จำเป็น

แล้วกิน F1 รายได้นำไปทำไรบ้างครับ ไม่ต้องตอบหรอกนะไม่อยากรู้

ต่างคนต่างอยู่ก็ดีแล้วนิ แต่อย่ามาห้ามสิทธิส่วนบุคคลจะเข้าบอร์ดไหนก็เรื่องของผม

รึคุณเดือดร้อน 5555
  • จะปิดหูปิดตาคนอื่นอีกเหรอ คงยากอ่ะนะ เพราะทุกคนมีมันสมอง ส่วนใครจะเป็นแฟนพันธุ์แท้ของ F1 ก็แล้วไปซิ รึว่าใครเข้าเวปนี้ต้องกิน F1 เท่านั้น เชื่อว่าหลายๆคนคงหาสิ่งที่ดีที่สุด ถูกที่สุดให้สุนัขเขากิน มีหลายๆคนบอกว่า F1 ดีก็กินไปสิ ส่วนใครที่อยากลองก็ลองดู ไม่มีใครว่า รึว่า ซื้อ GM Turbo แล้วตำรวจจับ 5555

ไอ้เวร มึงอ่านแล้วไม่รู้ความหมายหรือมึงไม่เข้าใจภาษาไทย ใครไปปิดหูปิดตามึง
    ไม่ได้มีใครเค้าว่าอาหารของกลุ่ม TWPA ไม่ดี (เพราะออกมาใหม่ยังไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดี)
    แต่ที่เค้าว่ากัน เพราะกลุ่มนี้เค้าไม่ถูกกับเจ้าของเวปแห่งนี้ ที่เป็นเจ้าของหมาแดงที่บ้านเรารู้จักกันทุกวันนี้ ยังเป็นผู้บุกเบิกกิจกรรมลากน้ำหนัก คนแรก
    และยังเป็นผู้ที่ทำอาหารหมาสำหรับ PIT เจ้าแรก ในเมื่อไม่ถูกกับเค้าไม่ชอบเค้า
    แต่ดันมาโฆษณาขายของในบ้านเค้า มันถูกแล้วหรือ
  • ตามสบายครับ นโยบายบอร์ดนี้เปิดเสรีไม่มีปิดกั้น :005:
  • ไม่น่าจะผิดกฎหมายนะครับ

อย่าเดือดร้อนเลย เจ้าของเวปเขาใจดี
  • ช่ายๆ ซื้อ GM Turbo รายได้ส่วนหนึ่งเข้า TWPA นำไปใช้จ่ายในส่วนที่จำเป็น

แล้วกิน F1 รายได้นำไปทำไรบ้างครับ ไม่ต้องตอบหรอกนะไม่อยากรู้

ต่างคนต่างอยู่ก็ดีแล้วนิ แต่อย่ามาห้ามสิทธิส่วนบุคคลจะเข้าบอร์ดไหนก็เรื่องของผม

รึคุณเดือดร้อน 5555
    -----------------------
    คุณเคยบอกไม่ใช่เหรอครับว่าจะไม่มาเหยียบเวฟนี้อีกแล้ว
    จะไม่มายุ่งกับเวฟนี้อีก....
    แล้วนี้มันอาไร...ถึงแม้เจ้าของเวฟเขาจะเปิดเสรีก้ตามเถอะ
    แบบนี้เขาเรียกว่าอาไร......
  • OK ครับ เจ้าของเวปใจกว้างดี
    งั้นก็ตามสบายครับ
    เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร (เยี่ยมครับพี่)
  • ยาวปายยยย....
  • คุณเคยบอกไม่ใช่เหรอครับว่าจะไม่มาเหยียบเวฟนี้อีกแล้ว
    แล้วนี้มันอาไร...ถึงแม้เจ้าของเวฟเขาจะเปิดเสรีก้ตามเถอะ
    ครับผมมันคนใจหมา คนหมาๆใจหมาๆ 5555++
  • ช้าง เมื่อไรจะเลิกนิสัยเดิมๆเสียที เลิกเสี้ยมเถอะ เจอตีนไม่คุ้มนะ
  • เสียใจด้วยนะครับ ผมไม่เคยไปเสี้ยมให้ใครมาทะเลาะกัน ผมอยู่ของผมเฉยๆอยู่ของผมดีๆ อย่าพาลเลยครับ

ช้างน้อยคอยรัก
  • ไอ้ช้าง กับ GM Turbo คือคนเดียวกันใช่ไหม ???
  • ช่าย...........
  • นี่นะ ไอ้ผีทีด่าผมดูรุ่นด้วยนะ ผมไม่ใช่เด็กๆนะ แม้มาด่า เพิ่งเข้ามาเล่น ไอ้เวร เลี้ยงพิทบูลมา ตั้งแต่ 2540
  • คนเรามันเปลี่ยนนิสัยไม่ได้หรอ แล้วไอ้ช้างมันไปทำอะไรให้มรึงนักหนาวะ จะเป็นจะตายเลยหรอ ประชาธิปไตยหน่อย
  • ช้างอยู่ดีๆ เป็นด้วยหรือ ชอบแกว่งไปทั่ว ระวัง ตอ อี นอ ตีน นะท่าน

Vin ถามจิง ไม่รู้หรือจงใจป่วน
  • ใจเย็นครับพี่น้อง
    ผมคิดว่าที่ สมช.บางท่านออกมาว่ากล่าวโฆษณา อาหารสุนัขตัวนี้คงเพราะว่า
    เมื่อก่อนคุณมาร์ค ทำอาหารสุนัขขาย แล้วโดนโจมตี โดนกล่าวหาว่ามีผลประโยชน์
    แอบแฝงกับการขายอาหารหมา จัดงานลากก็แอบแฝงมีป้ายโฆษณา F1(ทั้งๆที่ สมช.บอร์ดโน้นบางท่าน
    เป็นตัวแทนขาย F1 ด้วยซ้ำ) และก็ไม่เคยคืนกำไรให้วงการลากเลย ซึ่งผู้ที่กล่าวหาคงลืมไปว่างานลาก
    แทบทุกครั้ง F1 เป็นสปอนเซอร์หลัก ซึ่งหากใช้สมองคิดสักนิด ก็คงเข้าใจได้ แต่มันคงไม่สื่อความตรงๆ
    เหมือนกับรายได้ทุกถุงหักบริจากให้ TWPA มั้ง นี่มันแค่ใช้คำพูดให้ดูดีเท่านั้น อ้อลืมไป ว่าทางบอร์ด
    โน้นเค้าถนัดนักเรื่องการประดิษฐ์คำพูด หุ หุ
  • ผมเองเป็นผู้บริโภค(ซื้อให้หมา)ผมคิดว่า มองดูแล้ว น่าสนใจครับ ในเรื่องราคา
    แต่F- 1 ตอนนี้ ที่นี และในบอร์ดนี้ ลูกค้าให้ความศรัทธา คุณภาพ
    และความซื่อสัตว์ต่อสัญญาลักษณ์ รวมทั้งผม
    Gm_Turboเข้ามาเปิดตัวในนี้ โดยใครก็ไม่รู้ ถึงโดนด่า โดนโจมตี
    กลยุทธ์ ทางการตลาดก็ว่ากันไป ด่าได้ ยิ่งดัง ยิ่งโต
    คงเหมือนหนามยอกอก คุณมาร์ค

เหมือนยุคนึง ที่บ้านเรา ขายรถปิคอัพ ที่มีแต่แรงโม้ ไม่ใช่แรงม้า
    แข่งแต่ตัวเลข ผู้บริโภคเจอแต่สงครามการตลาดด้านตัวเลข เอามาข่มกัน
    แต่ดูแล้วมันหาซื้อลำบาก ตามที่เขาแจ้งชื่อ ตัวแทนจำหน่าย มันน้อยมาก
    ผมเองคนนึงที่จะลองซื้อ ถ้ามันหาซื้อง่าย
    แต่ไม่ได้อยากแสวงหาว่า ต้องซื้อให้ได้ เหมือน F-1 (ขับรถตระเวณหาเลย) ฟลุกเจอ ก็จะลอง
    ยากรู้ครับว่าหมากินแล้วดีขึ้นรึเป่าตามสูตรที่มีแต่ตัวเลขมากกว่า ไม่รู้จะเอาอะไรวัด นอกจากหมา
    บ้านเราก็ ไม่มีใคร คอยตรวจสอบอาหารหมา อาหารคนมันยังไม่ค่อยตรวจกันเลย นับประสาอะไรกับอาหารหมา

ส่วนรายได้จะเข้าใคร ออกใคร นี่มันคือการตลาดว่ะ ว่ากันไป ตามให้ทัน ถ้าของเค้าดี ทั้งคู่
    ผมว่า มาวัดกันที่ความจริงใจของผู้ผลิต กับการ ตอบแทนให้กับผู้บริโภคโดยไม่เอาเปรียบสังคม
    ที่ฝ่ายใหนจะมีให้ได้มากว่ากัน และยาวนาน

งานนี้ TWPA กล้า ออกอาหารหมา พิทบลูมาหาส่วนแบ่งในตลาด
    หรือ สามารถแข่งกัน F-1 ได้ ก็ ยิ้มแก้มปลิ แล้ว
    เดิมพันสูงครับ ล้มลง หรือโตได้ ก็คงมีคนนั่งหัวเราะฟันร่วงคู่กับพิทบลูตัวเอง

ข้อมูล ข้อคิดเห็น ลูกค้า ส่วนตัวของผมครับ
    จากผู้บริโภค F-1
  • ใครมีเงินก็ซื้อ ซื้ออะไรก็ซื้อไป แค่นี้แล้วแต่เจ้าของแล้วกัน
  • อาหารมีสูตรเดียว เหรอ มีให้ทดลองป่าว อยากลองดู ถ้าลองแล้วดีก็ว่าดี
  • จิตบริสุทธิ์ ทำอะไรก็สำเร็จ ครับพี่น้อง :005:

เวลาเท่านั้นจะให้ทุกคำตอบที่คุณสงสัย :030:

ช้าง ถ้ามาอย่างบริสุทธิ์ใจก็ใช้ชื่อช้าง ไม่มีความจำเป็นต้องเปลี่ยนชื่อ หรือแปลงกายเป็น "ผี" มาเลยครับ :003:
  • เวปแห่งนี้ ที่ทุกคนได้พบปะ พูดคุย ทะเลาะกัน เป็นเพื่อนกัน ก็เพราะว่าทุกคนนั้นมาเพื่อสิ่งที่ทุกคนนั้นรัก ก็คือพิทบูล

ที่เรามาเจอกันเพราะเราชอบสิ่งที่เหมือนกัน คือชอบพิทบูล สามัคคีกันไว้ครับ

ไม่อยากให้มีการแบ่งข้าง เลือกข้าง ดูบ้านเมืองตอนนี้สิครับ ทะเลาะกันไม่มีอะไรดีขึ้นมา

อย่างน้อยอยากให้สังคมเล็ก แห่งนี้ กลุ่มคนที่ชอบสิ่งที่เหมือนกันนี้สามัคคีกันไว้
  • เห็นด้วยกับพี่ผี (คนสุดท้ายอ่ะครับ:m110:)
  • คุณเคยบอกไม่ใช่เหรอครับว่าจะไม่มาเหยียบเวฟนี้อีกแล้ว
    ช้าง ถ้ามาอย่างบริสุทธิ์ใจก็ใช้ชื่อช้าง ไม่มีความจำเป็นต้องเปลี่ยนชื่อมาเลยครับ
    สมาชิกชื่อว่า chang_za ได้ตายไปจากบอร์ดนี้แล้วครับ
    ส่วนถ้าถามว่าเข้าเวปนี้ทุกครั้งเมื่อมีโอกาสมั้ย
    ตอบอย่างสบายใจเลยครับว่าเข้าทุกวัน
    ส่วนใครจะสวมชื่อผมไปว่าใครด่าใครก็ตามแต่
    เพราะถ้าหากคนที่รู้จักผมจริงๆจะรู้ว่าผมเป็นคนยังไง
    เพราะฉนั้นผมเลิกแคร์แล้วกับคนที่ไม่รู้จักผมแล้วเข้ามาด่า
    เพราะผมโดนมาเยอะ.....5555555+
  • ยางอายไม่มีมั่งหรือ
    ช่างกล้าจิงๆ
    เว็บทางนั้นจะปิดแล้วหรอถึงต้องมาใช้เว็บนี้ก็เข้าใจนะ
    เข้าไปดูทีรัยก็เห็นมีแต่กระทู้เดิมๆไม่มีใครอัพใหม่เลย
    ถ้าหน้าด้านกว่านี้อีกซักนิดก็ไม่เป็นรัยหรอกโฆษณาให้ใหญ่โตไปเลย
    ไหนๆก็หน้าด้านแล้วก็ด้านให้ถึงที่สุดเลยคับ
  • แต่ถ้ามีความละอายอยู่บ้างไม่น่าจะเอามาลงในนี้หรอกนะ
    ทะเลาะกับเจ้าของบอร์ดแล้วยังเสือกเอาอาหารหมามาขายในนี้อีก
    ดุตัวแทนแต่ละตัว(แทน)ดิโจทก์ทั้งน้านไอ้ฟาย
    กรูไม่ได้ว่าอาหารมรึงไม่ดีหรอกนะ เพราะกรูยังไม่ได้ลอง
    แต่ถ้าจะให้กรูลองอาหารของพวกกวนตีนอย่างมรึงกรูให้หมากรูแดกขี้ดีกว่า
    ทำการตลาดแบบกวนตรีนอย่างนี้มันน่าโดนตีน
    มรึงทำขายในงานลากของพวกมรึงเถอะ
    ทำเอง แดกกันเองเถอะ

ไอ้ช้างก็ตัวดีเลยกรูเห็นลงโฆษณาในไอพิทบูลด็อก เผลอแป๊บเดียวมาขายในนี้ซะละ
    ไอ้หน้าด้าน
    ไอ้กลุ่มหน้าด้านนี่กรูไม่รู้จะด่าพวกมรึงยังไงดี สาดเอ๊ยยย
  • ผมเอาอาหารหมามานำเสนอ ไม่น่าจะผิดนะครับ รึว่าคุณเสียผลประโยชน์ อย่าร้อนตัวดีกว่าครับ

ถ้าจะเข้ามาด่าผมตามสบายเลยครับ แต่อยากให้เป็นตัวจริงมากกว่าอย่ามาในนามผีเลยครับ

เดี๋ยวคนอื่นจะคิดว่าคุณมีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาด้วย อิอิ
  • ปลาสวายกินมั้ยครับ อยากลอง
  • CommentAuthorGhost CommentTime
    ผมเอาอาหารหมามานำเสนอ ไม่น่าจะผิดนะครับ รึว่าคุณเสียผลประโยชน์ อย่าร้อนตัวดีกว่าครับ

ถ้าจะเข้ามาด่าผมตามสบายเลยครับ แต่อยากให้เป็นตัวจริงมากกว่าอย่ามาในนามผีเลยครับ

เดี๋ยวคนอื่นจะคิดว่าคุณมีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาด้วย อิอิ

----------------------------------------------------------------------------------------

แล้วถ้ามึงบริสุทธิ์ใจไม่ใช้ชื่อจริงละ
    ฟายหน้าด้านเอ๊ยย
  • ใครอยากเป็นหนูทดลองเชิญเลย

คนขายแมร่งยังเป็นผีเลย

หมาแดกแล้วท้องเสียหรือไตวายตายก็ไปให้ผีรับผิดชอบเอาละกัน

กระสอบละร้อยกรูจะลองเอาไปให้ไก่แดกดูว่ะ
  • แล้วถ้ามึงบริสุทธิ์ใจไม่ใช้ชื่อจริงละ
    ฟายหน้าด้านเอ๊ยย

แค่อ่านก็น่าจะรู้นะครับ ว่าเป็นผม

ช้างน้อยคาราโอเกะ
    สมาชิกชื่อว่า chang_za ได้ตายไปจากบอร์ดนี้แล้วครับ
    ส่วนถ้าถามว่าเข้าเวปนี้ทุกครั้งเมื่อมีโอกาสมั้ย
    ตอบอย่างสบายใจเลยครับว่าเข้าทุกวัน
    ส่วนใครจะสวมชื่อผมไปว่าใครด่าใครก็ตามแต่
    เพราะถ้าหากคนที่รู้จักผมจริงๆจะรู้ว่าผมเป็นคนยังไง
    เพราะฉนั้นผมเลิกแคร์แล้วกับคนที่ไม่รู้จักผมแล้วเข้ามาด่า
    เพราะผมโดนมาเยอะ.....5555555+
  • เห็นมีแต่ผีนะครับที่เข้ามาด่า

หากไม่ชอบจริงๆเข้ามาด่าโดยแสดงตัวเลยครับ

เพราะผมไม่มีสิทธิ์ไปด่าว่าใครทั้งนั้น

ส่วนใครจะด่าว่าผม ผมเชื่อว่าตำรวจคงไม่จับมั้งครับ

ขอบคุณครับ

ช้างจิตป่วน
  • มรึงสำคัญนักนี่ไอ้ฟาย ถ้าอยากให้เขารู้ว่ามรึงเป็นใครก็ลงชื่อ จบ
  • มรึงแบบผี แต่เรียกร้องให้คนอื่นลงชื่อ ใช้ไรคิดวะ
  • สมาคมหน้าด้าน หาแดกแบบนี้เองหรือ กร๊ากกกกกกกกกก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ