ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันมีอยู่จริง
  • คลายคนที่ข้องใจ หลายคนที่สงสัย

เคยเจอหมาตัวนึง สีดำๆ หย้าเเหลมๆ กล้ามโตๆ หย่ายมากๆ บางคนบอกว่าเป็นภาพตัดต่อ เเต่วันนี้ผมเอามาให้ชมตัวเป็นๆ ว่ามันมีอยู่จริง จะได้ไขข้อสงสัย เเละวันนี้เป็นวันดี...

ที่คุณจะไม่ได้เเค่ดูภาพนิ่ง เเต่คุณจะได้ดูคลิป พร้อมภาพตบท้าย เเล้วคุณจะร้องอ๋อ...หมาตัวนี้เองฉันก็เคยเห็นภาพเเต่ไม่คิดว่าจะมีอยู่จริง
  • ตัวอะไรฟะ? หมานี้หว่า
  • สุดยอดคับมีชิกแพกด้วย55
    :063:
  • เพสเมียนิ เมื่อก่อนเห็นรูปคิดว่าเป็นตัวผู้
  • มีจริงคับหมาตัวนี้เคยเห็นมานานแล้วแต่ตอนนี้เสียชีวิตไปนานแล้ว ได้ยินมาว่าเป็นความผิดปกติของกล้ามเนื้อคับ ไม่ใช่หมาปกติทั่วไป กล้ามเนื้อมันขยายตัวกันเองเป็นสองเท่า
  • ใจผมนะหน้าจะฉีดซิลิโคนเหลวนะ^ ^ ไม่งั้นไม่ตายเร็วหลอก ^ ^ ถ้าผิดขออภัยด้วยนะครับผมไม่รู้จิงๆแค่เดาๆ^ ^
  • ผมเคยดูสารดีของหมาตัวนี้นะ มันน่าสงสารออกตัวใหญ่อย่างเดียวแต่แรงไม่ค่อยมี
  • ปอดเล็กอกแคบ มันไม่มีแรงเพราะมันไม่ใช่หมาแบบพิทบูล แต่สายพันนี้เอาไว้วิ่งแข่งในระยะสั้น ยิ่งกล้ามเยอะยิ่งหนักแถมปอดเล็ก ยิ่งทรมารหัวใจ วิ่งไม่ได้นานหรอกคับ ก็คงไม่ต่างอะไรกับบูลลี่ที่มีกล้ามแต่แรงไม่เยอะเพราะหายใจไม่ทัน