ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ใครสนใจหมาแดง รีบเข้าไปดูที่ห้องอำนาจเด้อพี่น้อง ของครูดอนป่าติ้วสมาชิกพวกเราเองครับ
    ช่วยกันช่วยกันครับ
  • ฝากหน่อยครับบ้านใกล้กัน
    เนื่องด้วยมีเสียงเรียกร้องจากน้องในกลุ่มพิทบูลสุรินทร์ว่าอยากจะให้กลุ่มสุรินทร์ได้มีการพบประกันบ้างเพราะว่าที่สุรินทร์มีคนเลี้ยงเยอะแต่คนเข้าเวปน้อยมาก
    ผมในการที่ผมเป้นคนเปิดกลุ่มนี่ขึ้นมาก้อยากจะจัดวันเพื่อจะได้พบปะกันในกลุ่ม
    เมื่อคราวที่แล้วที่จัดก้มีเสียงตอบรับมพบสมควรแต่เนื่องด้วยวันนั้นได้มีพายุเข้าแล้วฝนตกหนักเลยไม่ได้จัดงานขึ้นมาแค่ครั้งนี่ทนเสียงเรียกร้องไม่ไหวเลยต้องทำ
    วันเสารืที่14 กค. 55 นี่เดียวเวลาจะบอกอีกทีจะมีงานมิตติ้งพิทบูลสุรินทร์
    ประเด็นที่จะเกิดคือ
    1.พบประคนเลี้ยงพิทบุล
    2.การจัดตั้งทำกลุ่มให้เป็นตามหลักของเรา
    (ใครจะมีอะไรเพิ่มเติมได้ครับ)
    งานนี่อาจจะทางเรายังไม่มีงบประมาณที่จะทำอะไรที่ใหญ่มากเท่าไรเพี่งแค่อยากรู้ว่ากลุ่มเรามีมากแค่ไหนหรือมีใครสนใจมากเท่าไร เรื่องเวลาและสถานที่ ก็ช่วยกันลงมาบอกกันได้ครับหรือกลุ่มไหนที่ใกล้ก้เรียนเชิญมากันได้ครับจัดกันเป้นกันเองแบบสุดๆ
    วันนี่เรามาบอกกันล่วงหน้าแล้วใครจะค้านหรือสันบสนุนจะเสียงอยุ่
    งานนี่อยากจะรุ้แนวทางของกลุ่มว่าจะไปแนวทางไหน
    กลุ่มพิทบูลสุรินทร์เราไม่แยกสายขอเพี่งแต่แค่คำว่า อเมริกันพิทบูลไม่ว่าสายไหนเรารับเข้าหมดขอเพี่งแต่เพื่อนกันครับ
    และอีกอย่างเราจะทำเพื่อแนวทางป้องกันและให้คำแนะนำสำหรับมือใหม่ที่เพิ่งเลี้ยงหรือคนที่เลี้ยงยังเลี้ยงแบบที่ยังไม่เข้าใจเราจะมีการแลกเปลี่ยนความคิดกัน
    และถ้างานนี่เกิดขึ้นมาได้อนาคตกลุ่มเราอาจจะมีอะไรที่ดีขึ้นมาก้ได้
    จึงอยากเรียนเชิญชาวสุรินทร์ที่พร้อมและใกล้เคี้ยงมาครับ
    ลืมไปอาจจะมีกองทุนสำหรับกลุ่มเราขึ้นมา
    ใครมีอะไรเสนอหรือค้านก้มาเสนอได้เลยครับ
    ถ้าสนใจติดต่อสอบถามได้ 081-4431540 คิมครับ
  • ท่านโต 101 จัดเลยซิหมาแดงอะ จะทำลากแม่นบ่..
  • อยากอยู่ลวดพี่ แต่สถานที่บ่อำนวยเท่าใด (อยู่บ้านก็3ตัวแล้วครับท่าน55)
    เฮียคิมลุยเลยครับเฮีย ร้อยเอ็ดเอาใจช่วยครับ มีอะไรให้ช่วยก็บอกกันครับ ยินดีครับผม
  • 5555 ยังไงยังไง ผมว่าท่านโต 101 เอาอยู่น่า...
  • ขอให้ออกมาตามที่คาดหวังนะครับท่านโตร้อย และฝากอวยพรวันเกิดย้อนหลังน้องข้นด้วย ขอให้มีโชคทั้งปีมีความสุขทุกวัน ครับ
  • ขอบคุณครับพี่เหสุดหล่อ
    พี่น้องคร๊าบ กันยายนนี้เคลียร์คิวไว้เราจะไปดูงานลากที่ขอนแก่นเด้อ...(ไปดูเฉยๆเด้ออิๆๆ)
  • ไปด้วยงานขอนแก่น
  • ท่านโต 101 ไปงานนี้คงไม่เฉย ๆ หรอก...ต้องมีไรดี ๆ มาเซอร์ไพรซ์แน่นอนนนน

หวัดดีครับท่านคิม...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • นั้นพี่โตพอๆกับผมเลยนะเดียวโผล่บ้านนั้นบ้านนี่ 555555
  • ไม่มีไรดอกท่านพี่ แค่อยากไปให้กำลังใจทีมอีสานเราเฉยๆคร๊าบ...ของผมเองอีกไกลครับท่าน
    แต่เจ้าIpadงานพัทยาน่าไปเอาถ้วยมาเชยชมนะครับท่านพี่ จริงๆนะครับ
  • แต่เราก็ไม่ไกลกันงานขอนแก่นคาดว่าทีมสุรินทร์ว่าจะส่งแข่งชะหน่อย
  • จัดไปเลยครับเฮีย งานนี้มันส์...แน่ๆฮ่าๆๆ
  • F1มากันแล้วที่พลาซ่ารีบๆไปสอยกันเด้อพี่น้องเดี๋ยวหมดก่อนนะคร๊าบ...
  • สุรินทร์ยังเหลือเยอะครับพี่น้อง5555555
  • ขายดีจนไม่พอขายอะ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สีม่วงเหลือ1เหลืองแดงยังเยอะอยู่คร๊าบ...พี่โตศรีครับ สิ้นเดือนไปเที่ยวบ้านครูดอนอ่ะเปล่าีพี่
  • เอางั้นเลยเหรอครับ ท่านโต 101 ...
  • หมดเร็วจังมาที่สุรินทรืสิยังเหลือเยอะครับพี่
  • พรุ่งนี้น้องอาร์มสมาชิกเราบวชแล้วนะคร๊าบ น้องฝากมาขอโทษด้วย ที่ไม่ได้บอกแบบว่า
    ข้าวหมอแกงหมอNoซอง เข้าวัดเลยจัดแบบเงียบๆครับ ใครว่างไปขอเลขเด็ดเชิญได้ที่วัดป่าหนองหญ้าม้าเด้อพี่น้อง แจ้งเท่านี้ล่ะคร๊าบ นอนแว้ววว :o045:
  • ได้ข่าวเสี่ยข้นซุ่มเรียนสกรีนอยู่ตอนนี้ ยังงัยก็เอาใจช่วยนะคร๊าบพี่น้องคร๊าบ
    เปิดร้านเร็วๆ จะได้ใช้บริการซักกะทีคร๊าบ...เสี่ยข้น555
  • สวัสดีชาวพิทร้อยเอ็ดทุกท่าน

ฝากข้อความถึงพี่ไก่

โก้โก้สุดหล่อเริ่มซ้อมลากแล้วจร้า

ว่างๆจะมาลงรูปให้ดูค่ะ
  • หวัดดีครับพี่น้องชาว 101

ท่านโต 101 ตัดเสื้อ เสี่ยข้น สกรีน เงินทองไม่รั่วไหลไปไหนเงินทองไหลมาเทมาเด้อ
  • ...รบกวนหน่อยครับ...
    @ พอจะมีท่านใด รู้จักเฮียตั้มที่ทำโรงงานลูกชิ้นมั่งครับ
    @ พอดีผมกำลังตามหมาสาย jam jam เบอร์เก่าที่ให้ไว้ติตต่อไม่ได้ครับ..ขอบคุณครับ
  • -natto คิดถึงโกโก้อยู่เหมือนกันครับ ลงรูปหล่อๆมาให้ชมด้วยนะครับ เอ่อ...ได้ข่าวไปทำใครท้องครับอิๆๆ
    - ขอบคุณคร๊าบ...พี่โตศรี555
    - noy ไม่ทราบจริงๆเลยครับ เดี๋ยวถามพรรคพวกดูให้อีกที เพื่อจะรู้นะครับ
  • @TO_BODYTOWN จุ๊ๆๆ ข่าววงใน ทำไมพี่ถึงรู้ 555

รอสักพักเพื่อความชัวร์

เดี๋ยวบอกไปแล้วมันไม่มีตายเเน่
  • ข่าวล่าสุด โกโก้สุดหล่อ ซ้อมลากเสร็จหลุดไปป่วนหมาบ้านครับ

โดนเขาจัดมาหน้าแหกเลย ลิ้นเจ็บ กินข้าวไม่ค่อยได้

แต่ไม่มีผลกระทบต่อการซ้อมครับ

ใครสนใจมาซ้อมด้วยเชิญเลยนะครับที่สระว่ายน้ำ มมส.ใหม่

ทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการ
  • เอาแล้วโกโก้แผลงฤทธิ์อีกแล้วอยู่บ้านก็ใช้ย่อยฮึๆๆเหลือเกินจริงๆ เอ่อ...แล้วสระว่ายน้ำมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ เพื่อได้ไปครับ
  • อยู่ ม.ใหม่ ใกล้กับอาคารพละศึกษา ชื่อสระว่ายน้ำโรจนากร

เริ่มซ้อมประมาณ 17.00 น. เป็นต้นไปคร้าบ

เรียนเชิญทุกท่านที่สนใจ และรักในสิ่งเดียวกัน

สระว่ายน้ำทีมยินดีต้อนรับ
  • มีเวลาจะแวะไปเยี่ยมนะครับเฉินหลงคิดถึงๆ
  • ด้วยความยินดีครับ

image
    ไฟล์แนบ
    300683.jpg 193K
  • มาเอาใจช่วยเจ้าโกโก้กันเถอะพี่น้องชาวร้อยเอ็ด
    ทำแต่บ้านหายไปเลยนะไก่ อย่าลืมทำห้องเก็บเงินไว้ด้วยนะคร๊าบ....กลางเดือนเจอกันอิๆๆ
  • ห้องมีครับแต่เงินหายไปไหนหมดก็ไม่รู้ครับ อิอิ
  • ฝากลูกสุนัข Bully stye ไ้ว้ประกอบพิจารณาหน่อยนะครับทุกท่าน..

http://pitbullzone.com/community/discussion/31252/มาจับจองลูกสุนัขกันครับ#Item_18

• หน่วยก้านดีๆกันทุกตัวเลยครับ พี่น้องร้อยเอ็ดท่านใดสนใจ สอยมาไว้รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
    ส่วนตัวผม3ตัวแล้วครับ แฮ่...หน้าฝนล่ะ ซ่อมลู่วิ่งก่อนดิก่า555
  • ท่านประธานโตสุดเท่ห์สบายดีนะครับ วันนี้ว่างเตรียมงานทุกเพื่อย่างไว้รับตรวจพรุ่งนี้เรียบร้อยแล้วเลยเข้ามาทักทาย เพื่อนร้อยเอ็ดสบายดีกันทุกท่านนะครับ อยากบอกว่ายังคิดฮอดทุกๆท่านอยู่เด้อ
  • สบายดีครับท่าน คิดฮอดเช่นกันคร๊าบท่านประธ่านเหสุดหล่อ ว่างจากการงานกันแล้ว
    จะหาวันเหมาะๆแล้วจะไปเที่ยวอำนาจซักกะวันนะครับท่าน555
  • ได้เลยครับท่าน ปลายเดือนนี้ไปก็จะเริ่มว่างแล้วครับ จะมาเมื่อไรบอกเลยครับจะบอกเพื่อนๆอำนาจไว้รอ
  • ขอให้คุณแม่พี่น้องทุกๆท่านจงมีความสุขตลอดไปนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    images (4).jpg 5K
  • เช่นกันครับ
  • ใครว่าง เอารูปลูกๆมาลงกันหน่อยคร๊าบ...เพื่อเร็วๆนี้ เราได้มาพบประกัน คิดถึงคร๊าบ....
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC03534.JPG 122K
  • image
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_IMG_8207.JPG 111K
  • ดีครับ ตัวบนชื่อไรครับ สมบรูณ์ดีจัง
    เฮ้ยๆๆเส้นแค่นี้เอาอยู่เหรอไก่555+โตเป็นหนุ่มหล่อเลยนะเจ้าติงลี่
  • ชื่อ บีบี คัรบ ตัวเมีย เคยไปมีตติ้งที่ร้อยเอ็ด ครั้งนึง
  • อ้าว!เหรอครับ จำไม่ได้เลย555 เป็นตัวเมียที่สวยอีกตัวนึงเลยนะเนี๊ย เจ้าBB
    ขอเวลาอีกนิด มิตติ้งเราชาวร้อยเอ็ดใกล้เข้ามาล่ะ อย่าลืมรักษาสุขภาพลูกๆพวกเราไว้ด้วยนะคร๊าบ...
  • พี่ๆครับ งานที่ลากขอนแก่นมีวันไหนครับ
  • 29/9/55 ครับผม ใครว่างไปช่วยกัน ช่วยอะไรได้ก็ช่วยครับ อีสานเหมือนกัน ไปเอาใจช่วยก็ได้555
    ผมก็จะไป คุยกันก่อนไปก็ได้ครับ 087-8594324 โตครับผม
  • ครับ ผมก็ว่าจะไปเหมือนกัน