ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• PitBullZone in LAOS ฝาก ด้วย นะ ครับ พี่ มาก ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_5755.JPG 114K
    IMG_5753.JPG 136K
  • image

image

:033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5753.JPG 136K
    IMG_5755.JPG 114K
  • เลี้ยงกันเยอะไหมครับ ที่เมืองไทยมีการแข่งลากน้ำหนักด้วยนะครับ สนใจมาเที่ยวได้ครับ งานจัดที่ขอนแก่นวันที่29/09/2012 เชิญเยี่ยมชมได้ครับ
  • ก้อ มี แต่ ไม่ เยอ ครับ อยาก ไป มากๆ แต่ ขอ ดู กอน ว่า จะ ไป ด้าย ปาว งาน จัด ที ไหน ครับ
  • หลาน ของ จูงหลง ครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5701.JPG 154K
  • จูงหลง แล้วจะกลับบ้านอย่างไรครับ 55 ล้อเล่นขำๆนะครับ

อยู่ส่วนไหนของลาวครับเผื่อมีโอกาสไปเที่ยวบ้างครับ
  • อยู่ เวียงจัน ครับ มาเลย ครับ มาดู พิทบูล ที ลาว แลก เปียน ความ รู้ กัน ครับ
  • อยาก จะ ไป เที่ยว ที่ เวียงจัน บ้าง
    ได้ ข่าว ว่า ที่เวียงจัน ผู้สาว สวย
    ถ้า มี โอ กาส ไป พา ผม ไป จีบ สาว ลาว ด้วย เด้อ คับ 5 5 5

• เลย ที เดียว นะ เฮีย ยุทธ 5 5 5
  • 555+ จัด มา ครับ ท่าน ยุทธ
  • ยินดี ครับ ลาวไทยพี่น้องกัน ผมอยู่ใต้ พัทลุง
  • ผมอยู่นนท์นะ ไปด้วยได้มั้ย
  • ขะน้อยยูอุดอนเด้อ
  • หล่อๆทั้งนั้นเยย
    :006: :006: :006:
  • ยิน ดี ที่ ใด รู้ จัก ทุก ท่าน ใผ อยู่ อุดอน หนองคาย ขอ เบอ ติด ต่อ แด่ เดอ