ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เดอะ กรามเทพ อิน แอคชั่น
  • วันนี้พากรามล๊อคไป ฝึกโดดน้ำ ได้ภาพสวยๆ ก็เลยเอามาฝาก รับรองความประทับใจ อิอิ

image
    image
    image
    image

อย่างงาม จนแทบทนดูไม่ได้ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1051rs1.jpg 193K
    IMG_1052rs2.jpg 194K
    IMG_1053rs3.jpg 196K
    IMG_1054rs4.jpg 205K
  • ขอโชว์บ้างงงงงน่ะพี่ อันนี้โดดครั้งแรก น้ำกระจายยย!! :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    photo.jpg 187K
  • ว้าว อนาคตไกลแท้ๆ เด็กน้อย ตัวนี้
  • ความพยายามครั้งที่สอง

image
    image
    image
    image

ทุเรศหนักกว่าเก่า 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_1051rs1.jpg 193K
    IMG_1052rs2.jpg 194K
    IMG_1053rs3.jpg 196K
    IMG_1058rs4.jpg 168K
    IMG_1055rs1.jpg 158K
    IMG_1056rs2.jpg 157K
    IMG_1057rs3.jpg 158K
    IMG_1058rs4.jpg 168K
  • :-)) :-)) =D> :-)) :-))

โตเร็ว โตวัน โตคืน เลยนะครับกรามเทพ รีบๆโตมาจัดการกับ " จรวด ทบ. " นะกรามนะ ;-)
  • ไม่อยากชมให้หน้าบานเลย แต่มันก็ได้ทุกเรื่องจริงว่ะไอ้..กราม......................................ล๊อค
  • image
    image
    image

ของเขาแรงจริงๆนะพี่อาทูรศรี อิอิ
  • image
    image
    image

เอารูปมาขู่ ผู้เฒ่าอุดร อีกไม่นาน เจอกันแน่
  • โตเร็ว โตวัน โตคืน เลยนะครับกรามเทพ รีบๆโตมาจัดการกับ " จรวด ทบ. " นะกรามนะ

-จะร้อ จะรอ วันที่เด็กกราม มีบัตรประจำตัว เดินเข้าเธค เฮ้ยๆ เข้าสนามลากได้ แล้วจะสอนเชิงชายให้เจ้าดู จะสั่งและสอนอย่างน้อยไม่ต่ำกว่าสามสนาม แล้วถึงจาปล่อยให้ลอยนวลฮิฮิ ฮิ
  • เนื้อตัวดีครับ รูปร่างก็กำลังดี ท่าทางอาการอยากเล่นกิจกรรมอย่างแรง ......... ถ้าลงสนามแล้วหล่ะก็น่าติดตามชมทุกช็อตครับ

กรามเทพ อย่าทำให้ มาเฟีย หน้าแตกนะ กรามเทพ นะ ;-)
  • image

ถึงท่าจะไม่สวย แต่ลีลาเด็ด ฮ่าๆๆๆ เจ็ทโด้ทำได้อะป่าว ได้ข่าวว่ากัวน้ำ ฮิ้วๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0958rs.jpg 197K
  • เนื้อตัวดีครับ รูปร่างก็กำลังดี ท่าทางอาการอยากเล่นกิจกรรมอย่างแรง ......... ถ้าลงสนามแล้วหล่ะก็น่าติดตามชมทุกช็อตครับ

กรามเทพ อย่าทำให้ มาเฟีย หน้าแตกนะ กรามเทพ นะ ;)

- ปธ.หนุ่มครับ ย่าเชื่อในสิ่งทีเห็น และเห็นแล่วกะยาเสือทุกยาง ครับ
  • รับทราบครับพี่ไพฑูลย์ :065:
  • ถึงท่าจะไม่สวย แต่ลีลาเด็ด ฮ่าๆๆๆ เจ็ทโด้ทำได้อะป่าว ได้ข่าวว่ากัวน้ำ ฮิ้วๆๆๆๆ

-55555555555 อันนี้เป็นการล้วงข่าวได้ดีมากครับ สงสัยยุครับ มันเป็นโรคกลัวน้ำว่ะ พ่อมันตายเพราะเล่นน้ำครับ จริงๆๆนะครับ อันนี้หลีกทางเจ้ากราม.....................เขาครับ
  • แปลด้วยครับทั่นประธาน เล่นภาษาต่างประเทด คู่ต่อสู้มึนงง ฟาวล์ครับ ฟาวล์ 555
  • image
    image
    บีเจ ถึงจะโรยไปบ้างตามวัย แต่ก็ยังไม่ทิ้งลาย

image
    เขาว่าลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น อันนี้ต้องติดตามครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0953rs.jpg 192K
    IMG_0955rs.jpg 224K
    IMG_0984rs.jpg 182K
  • แปลว่า " อย่าเชื่ออะไรง่ายๆครับ ถึงแม้ว่าจะเห็นด้วยตาเราแล้วทุกอย่าง " ครับ
  • เยียมยอดยุ ใช้สลิงดึงป่ะครับนี5555555555555555
  • บีเจ โดดได้สวยงามมากๆครับ :063:

รอชมลูกไม้อย่างกรามเทพ อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ
  • ใคร ใคร ใคร ถีบ "ผม" ลงมา

image

สวัสดี ครับพี่มาร์ค พี่อาทูลศรี และพี่ปธ หนุ่ม

วันนี้ ไป เริ่ม ฝึกซ้อมกระโดดน้ำมาเหมือนกัน แต่กลับช่วงบ่าย

เลยไม่ได้เจอ ซุปตาร์ กามเทพน้อยเลย...... :002: :002: :002:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7711.JPG 87K
  • สวัสดีตอนค่ำๆครับท่านเพาเวอร์พิท สบายดีนะครับช่วงวันหยุดยาวๆไปเที่ยวไหนมาบ้างป่าวครับ

ดูรูปร่างเจ้าผม นิเห็นกล้ามเนื้อชัดๆอย่างงี้ มันน่าจะทำได้ดีนะครับ ดูเค้าชอบน้ำนะครับ :-?

สู้ สู้ ครับ เอาใจช่วยครับ ลุยโลด ;-)
  • งั้นผมขอแสดงการฝึกด้วยคนนะคร๊าฟ ด้วยการดูแลเอาใจใส่ และสร้างวินัยให้สุนัขimage เพราะนิ่งเฉยเลยโดนแมวเอาหางฟาดปากไปหนึ่งที อิๆimage
    ไฟล์แนบ
    010820121170.jpg 154K
    010820121171.jpg 163K
  • ลีลาสวยไม่เบาเลยนะครับผม :063:
  • ลีลา BJ นี่มันยังท็อปฟอร์มเหมือนเดิมเลย
  • ท่าสู้ ก่อนโดด เอาเชือกพันหางด้วย ท่าใหม่น่าสนใจดี เสียดายรีบกลับกัน เมื่อวานเลยเงียบเหงาเพราะอยู่คนเดียว
  • สุดยอดจริงๆเลยคับกรามล๊อกสวยด้วยเก่งด้วย
    คนเลี้ยงที่ดีต้องแบบนี้คับ
  • เชื่อผมเถอะครับ สายเลือดดี อาหารถึง ออกกำลังกายตามความเหมาะสม อย่างไรก็สวยครับ :-D
  • ดุภาพตอนถึงพื้นน้ำสิ ตกลงว่าโดดหรือร่วงอ่ะกรามล๊อค :-))
  • ดูยังไง....มันก็ลูกหมาตกน้ำชัดๆ .....5555555555+
  • ป๊าาาาด!!วิ่งตามก้นปรมาจารย์ขนาดนี้ไม่โดดให้มันรู้ไป ฮ่าๆ :-))
  • ชั่วโมงนี้ จะมีใคร ฮ๊อตกว่า เดอะกรามเทพไหมหวา ? 555

• :-)) :-)) :-)) ผมเทหมดหน้าตัก ลงสนามลากเมื่อไหร่หากอยู่ในรุ่นเดียวกัน(คอกนี้)กรามล็อคไม่ใช่ที่หนึ่งแน่นอน ฟันธงอิอิ :p
  • ธงจะหักหรือเปล่า กรามล๊อคจะเป็นคนให้คำตอบ 555
  • ตามมาฮาาาาาาาาา+
  • อุตส่าห์เอารูปกรามเทพมายั่ว เผื่อจะมีใครเกิดแรงบันดาลใจ ฝึกหมามาดับความฮ๊อตของกรามล๊อคบ้าง แต่ไม่มีเลย :002:
  • ใจเย็นๆครับ พี่มาร์ค เดี๋ยวผมจัดให้ อยากได้แรงบันดาลใจแม่นบ่ !!!

น้องมะนาว บูลลี่น้อยเพศเมีย อายุครบ 9 เดือนตอนงานแข่งพอดีมาแล้วครับ จะขออนุญาติประกบกับกรามเทพ

แต่ช่วงนี้อายูเพียง 7 เดือน ขอซุ้มซ้อมไปอีกสักนิดครับ จัดให้แน่นอน ครับผม ไช่มั้ยครับน้องตั้ม

;-)

imageimageimage

น้องมะนาว รับประกันว่าเปรี้ยวจิ๊ดสมชื่อครับกับลีลาเพียง 7 เดือน ไม่ธรรมดา ( ไม่น่าเชื่อว่าเป็นบูลลี่ )

ถ้าน้องมะนาวตัวเดียวยังไม่พอ มีอีกตัวครับเด็กสร้างของน้องเฉินหลง อายุตอนนี้เพียง 4 เดือนเท่านั้นเอง

รออีกสักนิดครับรับประกันความเกมส์แน่นอน

imageimage

ราคาเปิดที่หน้างานนะครับ เผื่อในช่วงนี้ให้โอกาสได้เร่งมือการซุ้มซ้อมครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ......... :-))
    ไฟล์แนบ
    IMG_1293.jpg 99K
    IMG_1294.jpg 101K
    IMG_1295.jpg 95K
    IMG_1311.jpg 152K
    IMG_1313.jpg 152K
  • :)) :)) :)) ผมเทหมดหน้าตัก ลงสนามลากเมื่อไหร่หากอยู่ในรุ่นเดียวกัน(คอกนี้)กรามล็อคไม่ใช่ที่หนึ่งแน่นอน ฟันธงอิอิ

- ว้าวๆๆคอกเดียวกับกรามล๊อค ยังไม่ซุ่มซ้อมอยู่อีกเหรอครับ เอาเลยๆๆๆซุ่มมากินตับกรามล๊อคเลยครับ
  • กรามเทพ โดนรุม น่าสงสารจิงๆ อิอิ
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ................. เกิดมาเป็นเทพทั้งทีจะไปกลัวอะไรกับการถูกรุมครับ จริงมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ อิ อิ
  • ท่านประธาน ไม่ได้กลัวเลยสักนิด แค่กำลังออดอ้อนเรียกคะแนนจากแม่ยก ฮา .....
  • แล้วไปครับ ............ เอาพ่อยกด้วยมั้ยครับ :X
  • ใช่แล้วครับพี่หนุ่ม ตอนนี้ มะนาวของผมหนัก 22 กิโล กว่าๆ รูปที่ลงเปนการลากลางครั้งแรก ของลูกสาว
    ตอนแรกหวังแค่ลากได้ 300 -400 กิโลก้อพอแล้ว ซึ่งน้องเค้ามีความพยายามดี แต่รู้สึกว่าน้องเค้าไม่ยอมเลยลากเล่นๆ ที่ 600 กิโล สี่ยก ถ้าแถมหน่อยมีให้อีก ปลายๆ อ่ะครับ อันนี้ไม่รวมน้ำหนักรางนะครับ เพียวๆ ด้วยการให้คำปรึกษาจาก พี่ ปธ หนุ่ม พี่ทัย เฉินหลง และอีสานทีม อยากให้ช่วยสังเกตท่าลากโดยใช้เท้าหลังของน้องเค้า อ่ะคับ นี่แหละทีเด็ด เป็นการลากโดยลงฝ่าเท้าเต็มพื้น เอามา อ่อยเล่นๆนะครับ ซึ่งบลูลี่อีสานทีมเดินสไตล์แบบนี้แทบทุกตัวครับ และนี่คือน้ำหนักที่บลูลี่ทีมอีสานลากแบบเล่นๆ ครับ จากสองเดือนนี้ไปเป็นการซุ่มนะครับ กะให้ คนที่เลี้ยงบลูลี่ หันมาทำลากกันเยอะๆ เพราะบลูลี่ก้อทำได้ไม่ใช่แค่โชว์อย่างเดียว เจ้าของสุนัขต้องให้ใจและความเชื่อมั่นให้กับเจ้าตัวเก่งแค่นี้บลูลี่ ก้อพร้อมลุย ถ้ามันพูดได้ก้อคงบอกว่า เพียงอยากบอกให้รู้ว่าใจฉันอยู่กับเธอ และรักเจ้านายตลอดไป สุดยอดแห่งสุนัขพิทบลู
  • เออ คุยถล่มทับแบบนี้ละผมชอบบบบบบบบบ 5555

คนดูจะได้ตื่นเต้น อยากเชียร์ ส่วนพวกที่โชว์อ่อนยังไม่ทันแข่งก็แพ้แล้วตั้งแต่ในมุ้ง เสียเวลาเชียร์ครับ เพราะไม่มีลูกฮึด

มาเฟียแค้มป์ แอนด์ เดอะกรามเทพ ขอประกาศไว้ตรงนี้ ว่า ในสมรภูมินี้ไม่เคยเกรงใครหน้าไหนในสามโลก ยิ่งพวกซูปต้าร์ จะเอามาทำซูปข้าวโพด ซดเล่นเป็นของว่าง 555
  • ขอซดด้วยหนึ่งถ้วยโตๆครับ ชอบ ชอบ ชอบ ยกซดซุปตาร์ เอ่อ !!! ซุปข้าวโพด แฮะ แฮะ :-"
  • มีซุปบักมี้บ่ครับ หือซุปหนอไม ถ้ามีกินนำแนเด้อ :-)) :-))
  • อุ้ย............มาแนวไหนเนี้ยน้องเฉินหลง เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ซุปบักมี้ กับ ซุปหน่อไม นิเค้าให้เอาข้าวเหนียวจ้ำเด้อ

บ่สั้นกะคุ้ย เฮ่อ เฮ่อ
  • ข้อ หา เกิดมาหล่อ ก็งี้น่ะกามล็อค โดนรุม =D>
  • ใช่แล้วคับ พี่มาร์ค ที่บลูลี่พอจะขอเทียบได้ก้อช่วง น้อง กราม ของพี่มาร์ค ยังเด็กอยู่ อ่ะคับ ถ้า จากโตกว่ากว่านี้น้องน้อง ก้อก้อคงขอผ่านแล้วคับพี่ กรามล็อคของพี่มาร์คลากได้เท่าไหร่แล้วน้อ พอ เผยได้ไหมคับพี่