ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอปล่อยของเล่นเก่าเพื่อหาของเล่นใหม่
    เริ่มกันที่ของราคาเบาสุดก่อนนะ

โทรศัพท์ Samsung Galaxy Cooper ก่อน
    ขายตามสภาพโทรมๆแบบนี้เลย

image

image

ราครา 2000.-บาท ตอนนี้มีเฉพาะโทรศัพท์กะที่ชาร์ต อุปกรณ์อื่นๆ
    หาไปหาก่อน ถ้าเจอก็ให้ติดไปด้วย ถ้าไม่เจอก็เท่าที่เห็น
  • ชิ้นต่อไปคือ กล้องถ่ายรูป Fuji Finepix 500EXR
    อดีตประกันศูนย์ พึ่งหมดประกันไป ซื้อมาตอนเปิดตัวใหม่ๆ
    9พันกว่า ตั้งใจซื้อไว้เป็นกล้องสำรอง ไม่ค่อยได้ใช้เลยเอา
    มาขายดีกว่า

ตัวนี้อุปกรณ์ครบไปพร้อมกล้อง

image

สิ่งที่ได้จะมี ตัวกล้อง คู่มือ ที่ชาร์ต แบตฯแท้ สายซิงค์ดูวีดีโอ ซองฟูจิ
  • ถ่ายให้เห็นกันชัดๆทุกมุม
    เริ่มกันที่มุมหน้า Front View ถ่ายโชว์เหมือนถ่ายภาพหมา

image

image

• มุมด้านข้างซ้าย-ขวา

image

image
  • Rear View and Top View

image

image
  • กล้อง Fuji ชุดนี้ ขาย 4,000.- บาทนะครับ
  • รายการต่อไป กล้อง Canon G10 ตัวนี้อาุยุ 4 ปีแหละ
    ถ่ายมาเยอะ ถ่ายมามาก ไปไหนไปกัน ไปมันทุกที่ ถ่าย
    ดีมาก ชอบๆ แต่ต้องปล่อยออกเพราะจะซื้อ DSLR 1ตัว
    กะซื้อ Mirror Less 1 ตัวเลยต้องจำใจขายให้หมด

image

image

image
  • Canon G10 ขายที่ 5,000- บาทครับ
    อุปกรณ์ที่จะได้ไป มีเมมฯ 4G กล้อง แบตฯ ที่ชาร์ต สายคล้องคอ
    ตามที่เห็นในรูป
  • รายการต่อไปคือ Iphone 4 รีบขายก่อน Iphone 5 ออก
    ตัวนี้อุปกรณ์ครบๆ โทรศัพท์ กล่อง ที่ชาร์ต สาย USB ไม่เคย
    แกะออกมาใช้เลย

image

image

image
  • อายุการใช้งาน ปีกว่าเช่นกัน ราคา 9,900.-บาท
  • สนใจติดต่อได้ที่ 0871246999 ครับ

ราคานี้ผมไม่ลดซะบาท ถ้าราคาไม่ผ่านไม่ต้องโทรมานะครับ
    แต่ถ้ารับกล้อง Fuji กับ Iphone4 พร้อมกัน ผมแถมซัมซุง
    ให้ไปเลย เอาไปให้ลูกให้พี่ให้น้อง ใช้เล่นๆ อย่างน้องเล่นเน็ท
    เข้าเฟสบุ๊คหรือเอาไว้แชทกับเด็กๆ
  • รายการเกือบสุดท้าย แพงขึ้นเรื่อยๆ

รถมิตซูบิชิ ปาเจโร่ จูเนียร์ เครื่อง 1100CC
    วิ่งดีไม่มีปัญหาอะไร พอดีผ่อนเสร็จแล้วก็เลยจะหาเรื่องผ่อนคันใหม่

image

image

คันนี้ขาย 4แสน
    ไฟล์แนบ
    reIMG_8543.jpg 76K
    reIMG_8549.jpg 85K
  • รายการต่อไป มอไซค์ ฺBMW 1200C
    รถปี 2004 รถออกจากศูนย์บีเอ็มเลยนะครับ ไม่ใช่รถจดประกอบ
    ขายไปพร้อมกับทะเบียน ตองเก้า สภาพดีมาก วิ่งไป 14XXXกิโล
    แถมกระเป๋าข้าง 2 ใบ รถไม่เคยล้ม ไม่เคยแปะพื้น

image

image

แถมหมวก AGV ให้ไปอีก 1 ใบ ตามรูปเลย

image

image

ราคา 450,000.-บาท
    ไฟล์แนบ
    IMG_4518_resize.jpg 177K
    IMG_4523_resize.jpg 142K
  • ลืมบอกไปยางพึ่งเปลี่ยนใหม่นะครับ
    เมื่อเดือนที่แล้ว โดนไปเกือบ 9พัน
  • โวววววว ของดีๆทั้งนั้น ถ้าไม่ติดว่าเพิ่งไปถอย g1x มา คงเอากล้องมาไว้ถ่ายเล่นสักตัว
  • อยู่ที่ไหนหรอครับพี่ ผ่อนได้ไหม๊ครับ :015:
  • กล้องแคนนอน จองแล้วนะครับ อาทิตย์เข้ามารับ
    ไอโฟน4 จองแล้วนะครับ รอโอนตังค์
    ซัมซุง อยู่ระหว่างการตัดสินใจ

ขอบคุณครับที่สนใจ ผมอยู่ด๊อกฟันพาร์คครับ
  • @พี่มาร์ค ผมแนะนำให้พี่ซื้อ G1X แต่ผมจะไปเล่น GX1 แล้วนะครับ
    เป็นระบบ MirrorLess เทรนกำลังมา 555
  • อดเลยไอโฟน4 :002:
  • สุดยอดดดไปไวมั่กๆ!! \m/
  • มอเตอซายยยยยยยยย
  • สวัสดีครับพี่มุ๊ โห.........ของดีดีทั้งนั้นเลยอ่ะ น่าใช้ทุกอย่างเลยครับ โดยเฉพาะ BMW อ่ะสวดยวด :-?

ปล.อยากเห็นนักกีฬาอ่ะครับ ไม่เห็นอัฟให้ได้ชมเลย หรือว่า ยังซุ้มอยู่ครับ หุ หุ
  • ท่านมุ มันคืออะไรอีกครับ พี่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องกล้อง ขยายความหน่อย มันดีกว่าอย่างไรครับ เพราะแค่ตอนนี้พี่ก็ว่ามันเยี่ยมแล้วนะ มีเจ๋งกว่านี้อีกหรือ น่าสน
  • G1X กะ GX1 มันคือคนละยี่ห้อกัน ป๋า
    เด๋วรอพี่มุมาแถลงเอง ว่า MIRRORLESSคือไร????
  • ลาวเลยตู ฮา ....
  • เด๋วกลับบ้านแล้วมาตอบครับว่า ระบบ mirrorless มันเป็นไง
    พอดีพิมพ์จากโทรศัพท์ก็เลยไม่ค่อยสะดวกซะเท่าไร
  • ขอบคุณสำหรับทุกๆสายที่โทรเข้ามานะครับ

ตอนนี้ไอโฟน 4 + ซัมซุง ยุทธ บาร์เลย์ รับไปแล้วครับ
  • ป๋าถ่ายแต่ตูดส์...เลยไม่รู้เรื่องกะเค้าอ่ะดิอิๆๆๆๆๆๆ :m53:
  • ว่าจะมาเอาซัมซุงเสียหน่อย มาให้ลูก พลาดแระ
  • มารอข่าวน้องKimครับ :) :) :)
  • 555 น้องคิมยังอยู่ครับ จะหาสมิตเข้าสังกัดอีก 1ครับ

• ขออนุญาตอธิบายสิทธิในการซื้อ-ขายของผมหน่อยนะครับ

สำหรับผู้ซื้อ
    1. ถ้าชอบใจถูกใจในของที่ผมขายและราคา ก็โทรมา
    สอบถาม แวะมารับของหรืออาจจะนัดเจอให้เอาของไป
    ให้ ถ้าไม่ชอบก็ผ่าน ง่ายๆแค่นี้ครับ
    2. ผู้ซื้อมีสิทธิสอบถาม ตอบได้จะตอบให้ ตอบไม่ได้ก็
    ไม่รู้จะตอบอะไร
    3. ผมรับจองทางวาจา เงินไม่ต้องโอน อาศัยเครดิตของ
    ผู้ซื้อเป็นสำคัญ

สำหรับผู้ขาย
    1. ผมพอใจขายให้ใครผมก็ขาย ต่อมาก ถามมาก ติมาก
    ก็ไม่ต้องซื้อนะครับ ถือว่าของไม่ตรงสเป็ค ของที่ขายไม่
    ใช่มีเฉพาะของผมคนเดียว ของคนอื่นก็มี ไปซื้อที่อื่นก็
    ได้นะครับ
    2. ผมเลือกเอาความสะดวกและความถูกใจของผมเป็นที่
    ตั้ง ขายผมก็อยากขาย เงินผมก็อยากได้ แต่ถ้าไม่ขายผม
    ไม่เดือดร้อน เก็บไว้ได้ครับ

หวังว่าคนที่สนใจหรือโทรมาจะเข้าใจนะครับ
  • ถึง เอก อีัสไซค์ เด๋วผมคุยกับเพื่อนก่อนว่ามันจะเอาแน่ป่ะ
    ถ้าไงเด๋วผมติดต่อกลับนะครับ
  • มาลงเพิ่มเติมเพื่อใครสนใจ คราวนี้เป็นแว่น Oakley ทั้ง 3 อัน
    ของคนอื่นเป็นไงไม่รู้ แต่ของผมแท้แน่นอน เพราะเมียซื้อจาก
    ช๊อปที่อเมริกามาให้กับมือ

เริ่มต้นที่อันแรกก่อน Oakley รุ่น Spike อันนี้สมบุกสมบันหน่อย
    ใช้มานานแล้ว มีตำหนิตามรูปเลยครับ

image

image

image

ไม่มีกล่อง ขาย 1,900.-บาท
  • มาดูรุ่นอื่นกันเลยครับ

คราวนี้เป็นรุ่น SideWayS มาพร้อมกล่องและใบรับประกัน
    ใส่ไปครั้งเดียว ตัวนี้ขอขายที่ 3,500.-

image

image

image
  • ตัวสุดท้าย รุ่น Monster PuP ตัวนี้ไม่เคยใส่เลย
    แค่เปิดกล่องออกมา ลองแค่นั้น
    ราคาขาย 4,500.บาท

image

image

image