ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงระยอง
  • อยากโพสรูปครับ แต่เล่นผ่านมือถือ พี่ๆท่านใดช่วยได้ ขอเมลหน่อย :044:
  • ส่งมา che_130@hotmail.com
  • ฝากด้วยนะครับ ชื่อ โอชิครับ‏imageimage
    ลงได้ 2 รูป
    ไฟล์แนบ
    20120726_064427-1_resized.jpg 69K
    14072012934_resized.jpg 51K
  • รูปเพิ่ม
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20120804_065721._resized.jpg 66K
    GetAttachment.aspx1...jpg 46K
    GetAttachment.aspx2..peg.jpg 44K
  • สวยมากคับ กี่เดือนคับ :063:
  • เกิด 11/5/2555 ครับ ลูก 502+บูลม่าครับ
  • ขอบคุณ พี่ che9 มากๆครับ
  • หัวใหญ่อกกว้างดีครับ แผลแห้งยังครับ ของผมยังไม่หายอักเสบเลยนิ
  • กำลังจะดีเลย เมื่อเช้าปล่อยออกจากกรง เอาหัวไปมุด ซอกประตู ปลายหูไหมหลุด มีเลือดไหล่ กลุ่มใจจริงๆ แต่โดยรวมยังโอเค ตอนเย็นจะพาไปหาหมออีก
  • กำลังจะดีเลย เมื่อเช้าปล่อยออกจากกรง เอาหัวไปมุด ซอกประตู ปลายหูไหมหลุด มีเลือดไหล่ กลุ่มใจจริงๆ แต่โดยรวมยังโอเค ตอนเย็นจะพาไปหาหมออีก
  • เลี้ยงได้ดีมากครับผมดูหุ่นดูทรงใช้ได้เลยครับ แม่หมาชุดนี้ไม่ได้ใหญ่มากแต่จี๊ดสุดๆ แต่ดูกระดูกเจ้านี่แล้วน่าจะได้ไปทาง502มากกว่าแม่แน่นอนครับ :063: ทำเป็นหมาลากเลยครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    300686.jpg 179K
  • ตัวตัดหูกับตัวยังไม่ตัดตัวเดียวกันไหมครับผม
  • ตัวเดียวกันครับ
  • ยังสู่ ลูกโรบินฮูด m4 ไม่ได้ ไปตัดหูเจอกันครับ ใหญ่มากใหญ่กว่าของผมอีก แต่ของผมหนักกว่าครับ
  • พรุ่งนี้ผมเอาไปตัดไหมละพี่ 6วันพอ แผลจะได้หายไวๆครับ จะได้รีบดามหูต่อ :032:
  • ของผมแผลเป็นหนอง รออีกหน่อยครับ ตัดไหมแล้วดามหูไม่ต้องเอาออกใช้มั่ยครับ
  • ...อยู่ส่วนไหนของระยองครับ...ถ้ามีโอกาสผ่านจะได้แวะขอชมบ้าง...ผมอยู่หนองบัว บ้านดอน :o001:
  • ปลวกแดงครับ
  • ผมก้ออยู่ปลวกแดงคับพี่อยู่ตรงไหนหรอ
  • ตอนนี้อยู่หมู่บ้าน ปาล์มวิลล่า แถวป่ายางทางไปเอลจี
  • ลากกันไปเผื่อจะมีงานลากริมทะเลกันนนนนน
  • สวยครับ. ผมก็มีทายาท502เหมือนกัน. ของเขาดีครับ อิอิ :063:
  • น้องโป้ ได้เพื่อนแล้ว ปลวกแดงเหมือนกันเลย :bz
  • อิอิอิหาคนเลี้ยงหมาแดงแถวปลวกแดงมานานแหละมีเพื่อนกะเค้าสักทีผมชื่อโป้นะคับยินดีที่ด้รู้จักนะคับ :) ผมอยู่ร้านรองเท้าตรงข้ามห้าง ckอะคับแต่ช่วงนี้อยู่ร้านระยองไม่ค่อยได้ไปถ้าเกิดมีโกาสคงได้พปปะกันนะคับผม :-D
  • แล้วหมาแดงอยู่ปลวกแดงมั่ย ที่ปลวกแดงมีหลายตัวนะ
  • ถ้าผมไปร้านนู่นก้อเอาไปด้วยคับ มีเยอะหรอคับผมไปอยู่ไม่เคยเหนเลยไม่รู้เค้าแอบไปเลี้ยงกานตงไหน :/
    นี่ไอ้แสบของผม ชื่อsupermanลูกชายHunter 10เดือนคับผม ถ้าเจอทักทายกันได้นะคับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    P5240396.JPG 99K
    03082012169.jpg 147K
  • สวยครับ อยู่ จินดารมย์ 1,2 มี1ตัว ร้านน้ำแข็งก็มี
  • สวยดี เลี้ยงยังไงศอกไม่ด้านเจ๋งจริงๆ
  • ร้านน้ำแข็งนี่อยู่ตรงตลาดหรือเปล่าอะคับ
    @che9ขอบคุนคับผมก้อไม่ได้เน้นอะคับแต่มันไม่ด้านเองอะคับไม่รู้เหมือนกันว่าทามไง :-D
  • @ PIP_PO ตัดหูเบอร์ไรครับ สวยครับ
  • @คุนPBNPIT ผมจำไม่ได้แล้วอะคับไม่แน่ใจ ต้องขอโทดด้วยนะคับ :022: