ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครดูรายการ ปากโป้งอยู่บ้างค่ะ ช่อง8 :015:
  • http://www.thaich8.com/ ใครไม่มีจานดำคงต้องดูจากตรงนี้ครับ

ขอบคุณครับ
  • "แขนผมสิบล้าน ผมก็ไม่ขาย" หล่อมากค่ะพี่มารค์ :-bd
  • เยี่ยมครับ
  • แล้วเข้าไปดูตรงไหนค่ะพี่
  • รายการจบละครับ
  • ผมชอบคำที่ ผมยุครับต้องฟ้องครับ :063: :063: :063: ^:)^
  • ผมชอบคำที่ ผมยุครับต้องฟ้องครับ :063: :063: :063: ^:)^
  • อยากดู...ดูไม่ได้ ไปตรงไหนคับ
  • มันไม่มีให้ดูย้อนหลังครับ
  • ใครที่ยังไม่ได้ดู เปิดดูตอนนี้เลยครับ กำลังรีรันอีกหนึ่งรอบครับ
  • คุณMafiaคุณคือแง่บวกของพิทบลูคือคำตอบของสังคม(พิทบลูบางแค)
  • ผมชอบมากเลย พี่มาร์คเนี้ย เขาเป็นแค่คนที่ชอบพิทบูล

เขาไม่ได้เพาะขาย เขาเป็นแค่คนที่เลี้ยงพิทบูล แถมเขายังออกสื่อต่างๆ

เพื่อช่วยปกป้องพิทบูล ช่วยไขความจริงให้คนต่างๆฟัง

ผมละอยากจะกอดขอบคุณจริงๆ :o061: :o061:
  • ขอบคุณครับ :-D

เมื่อก่อนก็คิดแค่ว่ามันก็คือหมาพันธ์หนึ่ง แต่หลังจากได้สัมผัส เจดเข้ มันคือสัตว์ประหลาดมหัศจรรย์ในร่างหมานี่หว่า 555
  • น่าสงสารลุงจิงๆ...
  • เห็นด้วยกับพี่มาร์คครับ ฟ้องเลยครับ โรงพยาบาลเวนนั้น ไม่ได้เรื่องเลย ทั้งเจ้าของหมาทั้งโรงบาล

ชอบคำที่พี่หนุ่ม กรรชัยพูดมากครับ 'คนใจหมา' 55555
  • พวกพี่ๆๆ คับ ผมเป็น แค่เด็ก คนนึง ที่นั่งดูรายการ นี้แล้วดูแล้ว อยาก พวกพี่ๆช่วย คุณ ลุง ด้วย คับ อย่า ทอดทิ้ง คุณลุง คับ เพราะสิ่งที่เจ้าของไม่ระมัดระวัง นั้น ทำให้เค้าแขนขาดไปตลอดชีวิตมันยิ่งใหญ่มากคับ ขอบคุนกะพื้นที่ดีๆๆคับ