ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบาสเซ็ทฮาวด์
  • ขายบาสเซ็ทฮาวด์ อายุสามปีกว่า เป็นสุนัขหาอยาก ยังไม่เคยมีลูกครับเพราะไม่ได้ผสมปล่อยฮีสผ่าน
    ฮีสหน้าอีกไม่เกินเดือน สุนัขร่าเริงแข็งแรง ไม่มีโรค สามารถมีลูกได้ เป็นสุนัขขี้อ้อนเลี้ยงง่าย
    ตอนเล็กซื้อมาเกือบสองหมื่นครับ สุนัสายพันธุ์นี้ ให้ลูกครั้งละ 4-9 ตัว ราคาที่ขายกันเกรดเลี้ยงเล่น
    ก็อยู่ ประมาณ 15000-20000 ถ้าเกรดประกวดก็จะสูงขึ้นอีกครับ ไม่ต้องเลี้ยงนานครับ
    เอาไปทำต่อได้เลยครับ สนใจสอบถามได้ครับส่วนราคา
    ขอเปิดที่ 35000 ต่อรองได้ครับ สุนัขอยู่หนองบัวลำภู 088-0590490 imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16384.JPG 65K
    SDC16387.JPG 88K
    SDC16388.JPG 95K
    SDC16381.JPG 79K
  • เหมือนเล็บจะยาวเลยนะครับ
  • หรือใครมี สุนัข เฟรนบลูด็อก เพศเมีย สาวๆ สักสองตัวแลกกันก็โอนะครับ
    สุนัขต้องไม่มีปัญหาหรือโรค นะครับ มีใบหรือไม่ไม่สำคัญครับ
    หรือใครมีสุนัขพันธุ์เล็กต้องการแลกก็ คุยกันครับไม่ไช่ปัญหา ทุกอย่างอยู่ที่ NO/ OK
  • ขอโทษนะครับ ขอยืมหูไปทำเป็นผ้าเช็ดหน้าหน่อยครับ 555555

ล้ิอเล้นครับ ขอให้ขายออกไวๆนะครับ เจอกับคนซื้อที่ดีๆครับผม
  • ครับตอนนี้ผมกำลังให้ความสนใจ และอยากให้เวลากับพิทบลู
    เลยจำเป็นต้องขาย ท่านใดสนใจ ลดราคาครับ 2 หมื่นเอาไปเลยครับเท่าทุน
    อีกไม่เกินเดือนก็ ฮีสมาแล้วครับ