ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~~~~~~~~ Lennox Lewis Puppies For Sale ~~~~~~~~~~~~~~~~~~
  • ลูกหมาเกิด 12 มิถุนายน 2555 เมีย 4 ผู้ 2 ลูกหมาชุดนี้มีใบเพด ABKC ครับ

F1 PITBULLPOWER ______________M1 PITBULLPOWER

F2 PITBULLPOWER ______________M2 Open ( 30,000 )

F3 Open ( 25,000 )

F4 Open ( 20,000 )

การรับประกันเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาสังคมในอนาคต

- รับประกันความพอใจในตัวลูกหมา ไม่พอใจยินดีคืนเงินเต็มจำนวนจนอายุหมาถึง 1 ปี

- หลังจากนั้นถ้าเลี้ยงไม่ไหวหรือมีปัญหาใดๆเรายินดีรับเลี้ยงให้ (ไม่คืนเงิน)

ลูกหมาอยู่สมุทรปราการ ซื้อหมาซักตัวอยากให้มาสัมผัสตัวจริงครับ

สอบถามจุดประสงค์ในการบรีดลูกหมาชุดนี้ รายละเอียดและต่อรองราคาได้เลยครับ 086-4903823

http://www.pitbullpowerthailand.com

http://www.facebook.com/PITBULLPOWERThailand

E-Mail : pitbullpowerthailand@yahoo.com

Lennox Lewis x Cheetah
    image
    ไฟล์แนบ
    catsok.jpg 237K
  • Ped 2X Tonka 2X Monster 1X Tommy Gun in 4 Generations

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=177476&gens=5

image
    ไฟล์แนบ
    Pedok.jpg 285K
  • ABKC Paper
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6859.JPG 290K
  • M2 Open ( 30,000 )
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    M2-3.JPG 240K
    M2-5.JPG 272K
  • F3 Open ( 25,000 )
    image
    ไฟล์แนบ
    F 3-1.JPG 290K
  • F4 Open ( 20,000 )
    image
    ไฟล์แนบ
    F 4-2.JPG 297K
  • ลูก Lennox ชุดที่ 2 ครับ :)
  • สวยมากครับอยากได้
  • Lennox Lewis x Hoods

ลูกหมาเกิด 11 มิถุนายน 2555 เมีย 6 ผู้ 3 ลูกหมาชุดนี้มีใบเพด ABKC ครับ

F1 PITBULLPOWER ______________M1 พี่เอ๋

F2 PITBULLPOWER ______________M2 พี่บอย

F3 พี่เป้_________________________M3 Open ( 18,000 )

F4 พี่เบ้น

F5 พี่อ้วน

F6 Open ( 15,000 )

การรับประกันเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาสังคมในอนาคต

- รับประกันความพอใจในตัวลูกหมา ไม่พอใจยินดีคืนเงินเต็มจำนวนจนอายุหมาถึง 1 ปี

- หลังจากนั้นถ้าเลี้ยงไม่ไหวหรือมีปัญหาใดๆเรายินดีรับเลี้ยงให้ (ไม่คืนเงิน)

ลูกหมาอยู่สมุทรปราการ ซื้อหมาซักตัวอยากให้มาสัมผัสตัวจริงครับ

สอบถามจุดประสงค์ในการบรีดลูกหมาชุดนี้ รายละเอียดและต่อรองราคาได้เลยครับ 086-4903823 :)

http://www.pitbullpowerthailand.com

http://www.facebook.com/PITBULLPOWERThailand

E-Mail : pitbullpowerthailand@yahoo.com

Lennox Lewis x Hoods
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 223K
  • Ped 3X Tonka 2X Monster 1X Tommy Gun 1X Chill Chill in 4 Generations

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=177468&gens=5

image
    ไฟล์แนบ
    Ped1.jpg 300K
  • ABKC Paper
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6855.JPG 272K
  • M3 Open ( 18,000 )
    image
    ไฟล์แนบ
    M3-2.JPG 299K
  • F6 Open ( 15,000 )
    image
    ไฟล์แนบ
    F4-1.JPG 290K
  • อยากได้ๆๆๆๆๆๆ ของดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับ
  • อ้าวมีคนจอง เกือบหมดแล้ว เหรอนี้ ยังไม่ได้เข้าไปดูเลย 2ชุดนี้ เลยวิจารย์ไม่ถูก

ไครชอบใชด์ใหญ่ๆๆ ลูก Cheetah ชีต้าร์ เลย เคยมีผลงานแล้ว ชุดนี้คงจี้ดสะใจ

ถ้าไครชอบไชด์เล็ก ก็ลูก อี Hoods ชุดนี้ดูจากสายแล้วไม่น่าจะสูงใหญ่

//**ไครสนใจ แวะไปดูตัวจริง จะดีที่สุด นะครับ **//

**** หรือไครไปดูแล้ว ก็ มาวิเคาะห์วิจารย์ให้ฟังได้นะ อยากรับฟังความคิดเห็น ***
  • ลูกหมาแดงงามๆสายเลือดดีๆทั้งนั้นครับ :063: ขอชม F6 หลายๆมุมหน่อยครับผมตัวนี้มีลายเสือเปล่าครับพอดีจะดูให้พี่สักตัวสนใจอยู่เหมือนกันครับ
  • ถ้าไม่ติดว่าช่วงนี้ต้องเลี้ยงลูก..น่าสน..คิงแต่ถ้าถ้าแฟนรู้ช่วงนี้หูฉีก 555555 สังวันคิง
  • กว่าจะได้ดูรูป เล่นเอาลูกหมาเกือบ 60 วันเลย ช่วงนี้เอมันงานเยอะ เลยไม่ได้ไปดูเลย
    ใครชอบแนวนี้เร็วหน่อยนะครับ (สายเลือด + ราคาก็ไม่แรงส์) คิงค์แค่คุยกันถูกใจ จัดใด้ จัดให้เลยครับ
  • มีรับประกันหลังการขายด้วย สุดยอดครับ
  • ขอขอบคุณพี่มาร์คมากๆครับสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ เพื่อช่วยกันทำให้เป็นรูปธรรมในการรับผิดชอบอย่างแท้จริงครับพี่ :)

ขอบคุณมากครับคุณ poopy มาชมที่บ้านเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ รางเสร็จแล้วครับพี่ :-D
    ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ F6 แดงครับไม่มีลายเสือเลย
    ขอบคุณมากครับพี่เอก :-))
    ขอบคุณมากครับพี่ฮง :)

F6
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6784.JPG 287K
  • M3 ลูก Lennox x Hoods มีเจ้าของแล้วครับ :)
  • แดงๆ เทพๆ มาอีกแล้ว :063: :063: :o027:
  • อิจฉาผู้ที่ได้ครอบครองจัง
  • ขอบคุณมากครับพี่ชาญ

ผลงาน Cheetah เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

Iron
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IRON_52วัน(26)-tile.jpg 123K
    189201.jpg 288K
  • :063: มันส์อยุ่ในสายเลือดจริงๆ :033:
  • จะถูกจะแพง ถ้าแดง ต้อง PITBULLPOWER..
  • เข้ามาดูไม่ทันแป๊ปเดียวเกลี้ยงแล้ว เออขอถามคุณคิงหน่อยครับผมอยากชม Lennox Lewis ตัวจริงจะติดต่อได้ที่ใครครับอยากทราบข้อมูลกับ แพลนบรีด จะได้ช่วงชิงมาเป็นเจ้าของซักตัวนึง ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ superkim สายเลือดพอประมาณครับ ของจริงอยู่ที่ตัวหมามากกว่าครับ :)

ขอบคุณมากครับพี่โต :)

ขอบคุณมากครับคุณ drumzero Lennox พบได้ตามงานพิทบูลบูลลี่ทั่วไปครับ :)

Lennox in ABKC Super Bully Show 2012
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9252q.JPG 284K
  • ตัวนี้เห็น สัมผัสตัวจริงมาแล้ว ชอบมากมายเลย :063:
  • สุดยอดอีกแล้วค่ายนี้
  • อยู่ ส.ป แถวไหนครับพี่อยากเข้าลูกหมาเทพหน่อย
  • Xตรีมสุดสุด
  • M2 ครอกแรก สวยมากครับ
    เริ่มชอบ แดงๆ แล้วเรา :O
  • เห็นแล้วน้ำสายไหลสวยจัดงามจริง
  • สวยมากครับ พ่อหมาโคตรหล่อ เลย
  • ชอบF6 ครับ :006:
  • สวยคับ :)
  • ขอบคุณมากครับพี่ก่ำ
    ขอบคุณมากครับพี่ป๊อบ
    อยู่แถวแพรกษาครับคุณ wilairat
    ขอบคุณมากครับคุณ Aoe
    ขอบคุณมากครับคุณ Mamoad มาลองสัมผัสแดงๆ แล้วหลงรักแน่ๆเลยครับ ;-)
    ขอบคุณมากครับคุณ you1
    ขอบคุณมากครับพี่ตั้น
    F6 มีแววไปอินเดียครับ คุณ one_pit
    ขอบคุณมากครับโก้
    และขอขอบคุณทุกๆท่านที่คลิ๊กเข้ามาชมกัน :)
  • แดงดีจริงๆแต่ละตัว :063: :063: :063:
  • ดีใจมากที่ได้เก็บสายของlennoxตัวจริงลูกหมาสวยมากการต้อนรับของน้องๆสุดยอด
  • แสดงความยินดีกับการบรีดด้วยครับคิง ผลลัพธ์ที่ออกมาถือว่าสุดยอดเหนือคำบรรยาย สำหรับพ่อพันธุ์ตัวนี้ เห็นครั้งแรกก็ถูกใจทั้งนิสัยและรูปร่าง :033: ชมจากใจจริง L-) L-) L-)
  • ป๊าดดดด!!ไปอินเดีย.. ใจก็อยากเก็บไว้เองนะครับแต่ที่บ้านมีตั้ง2ตัวแหละกลัวไม่ใหวตั้งแต่รับมาตัวที่สองนี่เหนื่อยขึ้นเยอะเลยฮ่าๆ ขอให้มันได้เจ้าของรักที่มันเป็นพิทบูลจริงๆนะครับF6 เชียร์ครับ :062:
  • pitbullpower :063: :063: :063:

คุณภาพที่ไม่ต้องบรรยาย...อะไรอีก

เป็นค่ายลูกหมาในฝันของใครหลายคน :m01: :m01: :m01:
  • ขอบคุณมากครับพี่อาร์ต
    ขอบคุณมากครับพี่เป้
    ขอบคุณมากครับพี่เมธี
    ขอบคุณมากครับพี่ power_pit
  • โคตรชอบค่ายนี้ ทั้งวิธีคิดและ หมาของpitbullpowe :063:
  • ชอบตรงรับประกันนี้แหละสุดยอดเยี่ยมจริง พิทบลูจอมพลัง :063: :063:
  • ขอบคุณมากครับ พี่one_pit แค่ชอบหมาของเรา เราก็ดีใจมากครับ :bz
    ขอบคุณมากคับ พี่romsun :X
    ขอบคุณมากครับ พี่lamphun :039:
  • Lennox x Cheetah M2 เจ้าของมาอุ้มไปแล้วครับ :">

ขอบคุณพี่อาทพี่ป๊อดและพี่ๆทุกคนครับ มาดูมาสัมผัสเจ้าM2ด้วยตาตัวเอง อุ้มกลับเมืองจันทเมืองหมาแดงไปแล้วครับ ^:)^
  • ตาอาท เมืองจัน มาตบไปแล้วเหรอนี้ ตอนเหลือตัวไหนมั้งนะ update อีกที :-D
  • พีคิงคับ lennox เปิดผสมอยู่เท่าไห่รอ่ะคับพี่
  • ฝากมาทางmailล่ะกันน่ะคับ ราคากับที่อยู่และเบอรํพี่คิงด้วยน่ะคับขอบคุณมากๆ