ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

up.. บ้วยหวาน 4 เดือน ครึ่ง
  • image แรก เกิด
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 10K
  • image โตมา อีกนิด
    ไฟล์แนบ
    uu.JPG 36K
  • และก็อีกนิด image
    ไฟล์แนบ
    b1.JPG 29K
  • image โตและ นะ
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 20K
  • image ไม่ได้ขายนะคับ อัพให้พน้องคอกเดียว กันดู
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 21K
  • image พี่น้องคอกเดียวกันเอามาใ้หชมบ้างนะคับ
    ไฟล์แนบ
    บ้วยหวาน.JPG 28K
  • สวยมากคับ พี่กิต
  • หมาเขาเทพจริงๆๆ
  • สวยคับ =D>
  • สวยดีครับ...
  • โคตรสวยเลย :063:
  • หล่อจังนะ
  • หล่อไม่ได้คับพี่ hs5cpx ต้องสวยคับ มันเป็นตัวเมีย อิอิ

image นี่น้องสาวมันอีกตัวชื่อแกงส้ม เจ้าของเอามาเยี่ยม เลยขอถายไวสะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    แกงส้ม.JPG 24K
  • โอ้....ต้องบรีด บริการหลังการขาย และเลี้ยงให้ได้แบบนี้

มันถึงจะเรียกว่า ทำเพื่อพัฒนาสายพันธุ์ และพัฒนาวงการ :063:
  • ขอบคุณคับพี่ powerpit.. ผม พยายามติดตาม แทบทุกตัว โชคดีมากที่ คนรับหมาไปเป็นคนดีรักหมาจริงและมี ความรู้มาพอสมควร ตอนนี้พยายามรวบรวมอัลบั้ม4เดือนกว่าๆ ให้ได้ครบ 10 ตัว ชุดนี้ผมได้ทำabkc ให้ลูกค้าที่ต้องการ แล้วถ้าคนไหนไม่เอา abkc ก็จะทำใบประวัติ สายเลือด และใบซื้อขายไห้แทนคับ ..แต่ตอนนี้ก็กำลังรวบรวม สุนัขเท่าที่มีขึ้นทะเบียนabc อยู่คับ สนับสนุนโคงการ ทางเวป อิิอิ
    image บ้วยหวาน & mr smith
    ไฟล์แนบ
    25.JPG 30K
  • :063: น้องคน อุ้มหมา ใส่เสื้อทิ้งกูมึง.....ตาย....ปะคับ....(หมาแววมาดีคับ... :-bd )
  • image งั้น อีก สัก รูป ขอบคุณมากคับพี่
    ไฟล์แนบ
    dsfdegfsdg.JPG 23K
  • มาดีเรื่อยๆครับกิต ติดตามในเฟสตลอดนะ
    แกงส้มนี่ใส่หน้ากากด้วยป่าวหรือเป็นเพราะแสง
  • ของผมตัวไหนท่านกิตตตตตตตตตตต
  • image คับ พี่โต แกงส้ม มัน สามสี คับ อิอิ ตอนนี้ หนา มากๆๆ เจ้าของเลี้ยงดี จน ของเราอาย เลย คับ อุ้มมาหา หนา กว่าของที่บ้านเยอะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    c08.JPG 20K
  • image ก็พี่ เต๋าไม่มาอุ้มไปสักที อะ คับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    มิต.JPG 27K
  • สวยทุกตัวเลยคับ