ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เซง...เลย ติด จาน...เเต่ดูแก้วไม่ได้
  • ติดจาน....ซะอย่างดี ดันดู Olympic ไม่ได้ จะดูพี่แก้วซะหน่อย ต้องดูในเน็ต กะตุกโคด......
  • ไม่ได้ดูเหมือนกันโคตรเซง
  • กด ช่องไปที่ 193-197 เรียงกันไปเลยจ้า ไล่ไปตามช่องเลย
  • พรุ้งนี้ ถ้า ถ่ายออกช่อง 7 ก็กด 195 น๊ะ :o001:
  • แนะนำให้ติดชาม แล้วดูหม้อแทนครับ
  • สงสัยปีนึงผมต้องซื้อประมาณ3กล่อง
  • ของผมก็ดูไม่ได้มันติดลิขสิทธิ์ ใช้หนวดกุ้งแทน - -
  • ดูได้คับฮ่าๆๆได้ดูแล้ว
  • อีกหน่อยจะซื้อทีวีเมืองไทยต้องซื้อชั้นวางกล่องด้วย อันนี้ชั้นบนกล่องแกรมมี่ ชั้นกลางกล่องอาร์เอส ชันถัดมากล่องจานดำ ชั้นล่างกล่องทรู ใครมีลิขสิทธ์อะไรก็เสียบกล่องนั้น และต้องมีหนวดกุ้งด้วย เหอ เหอ
  • โอ เค เลย ตกลงหนวดกุ้งดีสุด......วันนี้ตีสอง......ต้องหาวิธีดูก่อน....อิอิ
  • ขอบคุณ Ao_vodga

ดูได้จริงๆด้วย เสีบดายเพิ่งมีกระทู้นี้
  • ครับดูได้จริงๆด้วย....รู้งี้ตั้งกระทู้นานเเล้ว........
  • แก้วไม่น่าแพ้เลย.......ชกดีกว่าเยอะเลย......แต่เจอเทคติกเข้าไปเเย่เลย ทั้ง นั่ง ทั้งกด มีผลักด้วย...พูดง่ายๆขี้โกง.....แต่แก้วก็ชนะสายตาคนดู.......ทั้งประเทศแน่นอน....
  • ไม่เปงไรค่ะ บังเอิญเปิดทีวีแล้วคนอ่านข่าวเขาบอก บอกมาเว๊ปเดียวๆจริงตอนนั่นดูกันทั้งบ้านแต่ไม่มีใครได้ยิน กลายเป็นเรารู้อยู่คนเดียว เหอๆ