ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำฟาร์มที่บรีดอเมริกันสแตฟ
  • ช่วยแนะนำหน่อยครับขอฟาร์มในไทยก่อนน่ะครับ
  • ผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ ต้นเดือนก.ย.55น่าจะคลอดครับ พ่อพันธุ์จบไทยแชมป์ แม่พันธุ์ลูกไทยแชมป์+หลานAm.chครับ ว่างๆจาเอารูปมาลงให้ดูครับ
    ส่วนพี่ชายผมอยู่ฉะเชิงเทราครับ คอกสกายไลน์ ถ้ามีเวลามาสนุกด้วยกันที่สนามประกวดกันนะครับพวกพี่ๆเค้าใจดี บอกวิชาหมดทุกอย่างไม่มีกั๊ก เดี๋ยวพ่อพันธุ์แชมป์ตัวดังระดับโลก กำลังจะเข้ามาครับผมเห็นรูปแล้ว สวยมากๆครับ มันส์ล่ะที่นี้555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_21312.jpg 35K
  • แนะนำเลยครับ ของพี่มอยู่เชียงใหม่ อำเอฝางครับ สาย Applejack
  • โห ผมคิดว่าฟาร์มเจ๋งๆในไทยจะไม่มีซะอีก
  • ไม่ทราบว่าจะรบกวนหรือป่าวครับ หากจะขอเบอร์ติดต่อกระทู้ด้านบนอะครับ
  • โว้วๆๆๆๆพี่โต 101 คว้าแชมป์ ที่เมืองทองธานี เร็วๆๆนี้อีกละซิครับ แฮ่ๆๆๆๆๆเอามาทำหมาลากแข่งกราม...ล๊อคดีป่ะนี
  • รอทีเด็ดอยู่ครับอา ต่อให้ก่อนคร๊าบ...จะหามาปราบเจ้ากรามส์...ของป๋าเค้าอยู่ครับอิๆๆ
  • พี่โตเอามาใส่ส้มโอผมหน่อยซิพี่ตอนนี้เกือบ2ปีละ 55+ น่าลุ้นหลาน AM.CHเหมือนกัน
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2799_resize.JPG 153K
    DSCF2810_resize.JPG 170K
    DSCF2809_resize.JPG 152K
  • หมาสยดี น่าสนใจครับ