ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

For SaLE (PetMart) กรงสแตนเลส เกรด304
  • สวัสดีพี่น้องชาว (PiTBuLLZoNE) ทุกท่านรวมถึงพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ดีแห่งนี้ด้วยครับ ขออนุญาติขายกรงสแตนเลส (PetMarT) เกรด 304 สภาพดีครับ เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการของสวยหรู/ทนร้อน/ทนฝน/ทนทาน/ใช้ลืมครับ มุ้งลวดทั้งใบครับ เหตุผลส่วนตัว ด้านล่างไม่ใช่ถาดครับทำเป็นมุ้งลวดครับกับยุงเข้าใต้พื้นครับ เพราะถ้าเป็นถาดก็ดีครับแต่มันยกไปทิ้งยากเพราะมันชอบจะหกต้องถือดีๆครับ/2.ยุ้งชอบกลิ่น/3.หมาเหม็น/4.มันมีช่องให้ยุ้งเข้าง่ายครับ/5.ไม่ชอบครับ ขอบคุณครับ พี่น้องท่านใดชอบหรือสนใจเชิญสอบถามได้ครับ 0811139553 Kkk ขอบคุณครับ ซื้อใหม่ 29000 บาท สองหมื่นเก้าพันบาทครับ ขอบคุณทุกท่านที่ติชมครับ imageimageimage
  • imageimageimageขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0533.JPG 57K
    IMG_0536.JPG 58K
    IMG_0534.JPG 53K
  • ขอโทษครับสดุดนิดหน่อยครับ ลืมใช้ Soken 55555 ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    ตบมือ.gif 114K
  • งามแท้เหลา จัดไปสำหรับ เดอะ เหลือก ก่อนเลย ฮิ้วๆๆๆ :063:
  • ขาย 19000 ครับ ขอบคุณครับ
  • รับทราบพร้อมจัดส่งครับ ขอบคุณครับพี่มาร์ค
  • ซื้อง่าย ขายคล่อง ของคุณภาพ ต้อง พิตบูลโซน 555
  • อดเลย.. :o021:
  • ต้อง ว่อง ฮ่าๆๆ