ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เดอะกราม @ เดอะแกงค์ คืนนี้ตีสิบ CH3
  • image

อย่าลืมชมรายการตีสิบคืนนี้นะครับ เดอะกรามแอนเดอะแกงค์ยังเติร์ก ไปอาละวาดอีกแล้นนนน
  • น่าจะไปออก ชิงร้อย ชิงล้าน นะครับ พาแก้งยังเติร์ก ไปโชว์ ช่วง ช้าชนคลิป :X
  • งานนี้ไม่รู้จะเตรียมตัวดีใจ ที่พิตบูลเรา ออกทีวี อาจจะได้รับการยอมรับมากขึ้น

หรือ จะต้องเตรียมใจผู้เห่อตามกระแสหาพิตบูลมาเลี้ยงกันมากขึ้น.........

แล้วอีกซักพัก ก็ประกาศทิ้ง หรือให้ฟรี วัฏจักรชีวิต มีขึ้นมีลง ต้องเตรียมตั้งรับกันให้ดีครับ

คืนนี้จะรอชมกรามเทพสุดหล่อคร๊าบบบบบ :063: :o027: :o027: :o027:
  • ลองดูกระทู้ "บางแก้ว" หาบ้านในพันทิปสิครับมีมาเรื่อยๆ ผลพวงจากกระแสเห่อเลี้ยงเห่อซื้อเป็นของฝาก เมื่อปีก่อนๆ ช่วงวันหยุดปีใหม่

ผมจำได้ว่าขึ้นหน้า 1 นสพ. และทีวีด้วย ครั้งนั้นรู้สึกข่าวว่าชาวบ้านรับทรัพย์กันเยอะ เนื่องจากคนไปเที่ยวเลยซื้อเป็นของฝาก วันนึงพิตบูลก็อาจประสบชะตาเดียวกัน

:o034:
  • ผมว่าคราวหลังเอาตัวที่ดีไปออกทีวี ให้คนเห็นแล้ว ว่าถ้าเลี้ยงเป็นจะได้แบบไหน (แบบดีๆ) อยากให้เอาตัวที่ก้าวร้าวๆ หรือคลิปตัวที่อันตรายไปออกทีวีด้วย ว่าถ้าเลี้ยงแบบขาดความเข้าใจจะได้ ตัวอันตรายขนาดไหน ผมว่าคนบางจำพวกต้องขู่ให้กลัวด้วย ไม่งั้นจะคิดว่าตัวเองเอาอยู่ แล้วก็มาเกิดปัญหาภายหลังเนอะแยะ แบบที่เราเห็นในเว็บนี้หรือในข่าว

ไม่อยากให้เน้นแต่ภาพดีๆ ครับ อยากให้เน้นภาพที่เลวร้ายด้วยเยอะ ไม่งั้นอาจเกิดผลร้ายมากกว่าดีตามมา :o034:
  • เที่ยวนี้จัดโหดครับ
  • คืนนี้งดเที่ยวงดกินเหล้ารอดูแน่นอนครับ :o027:
  • รอดูๆ คืนนี้ไม่พลาด :o058:
  • นอนเย็นเลิกงานแล้วต้องรีบทำการบ้านให้เสร็จ แล้วก็มารอดูรายการตีสิบ ดีกว่าครับ อิอิอิ
  • รอดูแน่นอนครับ
  • ไม่พลาดแน่ครับ :-D
  • รอดูด้วยคนครับ
  • จะอดนอนเพื่อหมา ^^
  • https://www.facebook.com/messages/515765043#!/pages/Pitbullzone/129612480421035

ดูคลิปตัวอย่างจากตรงนี้ก็แล้วกันนะ มันเอามาลงแบบยูทูปไม่ได้ ถ้าจะกรุณากดไลค์หน้าเพจให้ด้วยครับ
  • รอดูเลยครับ
  • เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา พี่มาร์ค , ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน และทีมยังเติร์ก ได้มีโอกาศไปถ่ายรายการตีสิบ เลยเก็บภาพบรรยากาศมาให้รับชมกัน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_01.JPG 182K
    D-1 Training_02.JPG 240K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_17.JPG 189K
    D-1 Training_22.JPG 180K
    D-1 Training_50.JPG 174K
  • เอามาให้ดูนิดหน่อยพอ 555 ติดตามชมคืนนี้นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_53.JPG 187K
  • ไอ้แอ้นท์เป็นพระเอก ส่วนเดอะกราม เป็นผู้ร้ายเช่นเคย 555
  • ว่าแต่ไอ้เสี่ยไม่มาด้วยเหรอครับ :o034:
  • จะรอดูครับ
  • น้ำลายไหล ...อยากสี่ทุ่มไวๆๆๆ

ปรบมือให้เหล่า ฮีโร่ "พิตบูล" ทุกคนครับ =D> =D> =D> :063:

สู้เค้าต่อไปนะ "ทาเคชิ" ( ใครหว่า ใครรู้จักก็แก่น่าดูแหละ ) :062: :062:
  • ไม่พลาดล้านเปอร์เซนต์ครับ :063:
  • ปรบมือให้เหล่า ฮีโร่ "พิตบูล" ทุกคนครับ

-เยี่ยมยอดครับ พี่มาร์ค ไม่ทราบว่าพี่ได้เชิญพี่พรศักดิ์ ส่องแสง ไปช่วยจับเจ้ากรามล๊อคด้วยครับ เสื้อลายๆๆแขนซ้ายลายมังกรป่ะครับ :013: :002: =D>
  • เที่ยว นี้จัดโหด - มันดู โหดร้ายมากเลย ครับ^^
  • รบกวนช่วยอัฟบนบรอดทีหลายรายการละอยากดูมากแต่มีเวลาไม่ตรงกับรายการ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :)
  • ขอเรียนให้พี่น้องสบายใจได้ พวกเราไม่ได้ไปโปรโมทพิตบูล แต่เราไปแสดงให้ชาวโลกได้เห็นทั้งด้านบวกและด้านลบของสุนัขพิตบูล และก็ประกาศให้คนภายนอกได้เห็นว่าเราคือคนคุณภาพที่พร้อมจะทำตามกติกาสังคมและกฏเพื่อความปลอดภัยครับ
  • พี่มาคร์เ่ท่มากเลยคับอยากจะดูไวๆจังคับ
  • :o034: สุโก้ย
  • งานนี้พลาดก็บ้าแล้ว
  • กลามล็อค ไมมันใหญ่จัง ไม่พลาดแน่ครับ
  • เยี่ยมครับ รอชมอยู่หน้าจอเลยครับ :063:
  • ใกล้แล้ว
  • รอชมเช่นกันคร๊าบ...
    ป๋าาาาา หล่อไปอ่ะเปล่า555+ :m26:
  • มาแว้วๆๆๆๆๆๆ
  • รออยู่คับจัดเต็มไปเลยคับ!!!!
  • ไม่พลาด ปูเสื่อนั่งหน้าจอแล้วค่ะ :005:
  • :o034: :o034: :o034: รอๆๆๆๆ ฮ้าววววว
  • ไอ้แอ้นท์น่ารักมากกกด
  • ป๋าแม่งโคตรอินดี้เลย เท่ๆๆๆๆ
  • ชอบมากเลยครับ ดูแล้วตลกดีครับ ตอนที่โดนโจรจับ
  • เท่ห์ไปเลยป๋า... =D>
  • ไจแอ้นสวยมากกกก"สังคมคงให้โอกาสมัน"พี่Mafiaคือแง่บวกของพิทบูล
  • เยี่ยมครับ
  • เยี่ยมครับพี่ดูแล้วมีความสุขมากพี่มุขเพียบ
  • เท่จ๊าด!! เลยพี่ :063:
  • ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ