ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

_________PUPS FOR SALE BY ROBUSTBULLY_________
  • @Kimmy คุณคิม สนใจจะดูตัวจริงก็ติดต่อกลับมาอีกที ผมไม่ได้บันทึกเบอร์คุณไว้ ผมจะไปตัดหูที่ชลบุีรีเสาร์อาทิตย์นี้ เอารูปปัจจุบันดูไปก่อน ถ่ายเมื่อคืน ดูส่วนหน้าไปก่อน..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7692.jpg 257K
  • @poopy ขอบคุณครับ..
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8820.jpg 244K
  • M3 ตัดหูแล้วคงประมาณนี้มั้ง..555 ตัวนี้เป็นหมานอกน่ะ เห็นสีกับมาร์กกิ้งสามเหลี่ยมขาวๆที่คอ คล้ายๆกัน ก็เลยเอามาลงเปรียบเทียบเล่นๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    427151_131450203665202_2115773157_n.jpg 101K
  • ตัวนี้ก็สีคล้ายๆกัน มันเป็นความบังเอิญ...5555+
    image
    ไฟล์แนบ
    เอ็มสอง.jpg 206K
  • สวยครับสีขาว
  • ขายหรือป่าวอยู่ชลบุรีครับ
  • เลี้ยงดีนะครับ ดูดีมากเลย ตัดหูแล้วขอชมด้วยนะครับ
  • สุดยอดคับ พี่เหน่ง
    เอารูปปัจจุบัน Bull Dragon มาให้ชมแบบเต็มๆ หน่อยซิพี่ อยากเห็นๆ
  • @poopy ตัวสีขาว ขายไปแล้วครับ..ขอบคุณครับ ที่ ชอบ..

@Kimmy ขอบคุณครับ..ตัดหูแล้วจะมาโพสให้ชม..ครับ

@Hell_Angel อยู่ใกล้ๆ มาดูตัวจริงดีกว่าน่ะ..เต้ ดูรูป สู้ ดู ตัวจริงไม่ได้หรอก หมาเตี้ยๆตัน ผมก็ถ่ายให้มันสูงได้555+ ถ่ายรูปไม่เก่งเลย วันก่อนแบดบอยมาถ่ายไปเยอะ เดี๋ยวจะขอรูปมาลงให้ดู..ปล. แต่อยากให้มาดูตัวเป็นๆดีกว่า..

image
    ไฟล์แนบ
    ro.jpg 224K
  • น้องหมาตัวจริงสวยกว่าในรูป โครงสร้างสวย หน้าสวย ทุกตัวค่ะ โดยเฉพาะ f2 ^^
  • ขอบคุณครับน้องหนิง เจ้านายใหม่ F2.
  • m3 ตัวจริงสวยกว่าในรูปมั๊ยครับ
  • m3 หัวหน้าแก๊งจอมซ่าส์ มาอุ้มด้วยตัวคุณเองค่ะแล้วคุณจะไม่มือเปล่ากลับบ้าน 555555
  • น่านนนน นะซิ ชักอยากเป็นเจ้านาย m3 เหมือนกันครับ :-D ;-)
  • up m3 mr.Alien
    image

image
    ไฟล์แนบ
    เอเลี่ยน 1.JPG 232K
    เอเลี่ยน.JPG 237K
  • ผมให้พี่เค้าโทรไปหาแล้วนะป๋า
  • ใครอ่ะ..เต้ ไม่เข้าใจ...
    image

image
    ไฟล์แนบ
    ZKR.JPG 239K
    RBA.JPG 261K
  • เหลือตัวเดวแล้วหรอครับพี่เหน่ง

ตัดหูแล้วด้วย...ใครสนใจโทรคุยพี่เหน่งเลยครับ

พี่เหน่งคุยง่าย..สบายๆ

ไอ้บลูตัวจริงสวยมาก... =D>
  • ขอบคุณมากมาย..ครับสุ เหลือจะขายอีกตัวครับ ตัวผู้ เหมือนพ่อมันมากๆ ทั้งสีและหน้า โตมาอาจจะสวยกว่าน่ะ แต่ รับรองได้ว่า หน้าไม่แหลมแน่ๆ :-D

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7989 (15).jpg 282K
    IMG_7960.jpg 274K