ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นสายกัดลากมั่ง
  • รบกวนกูรูนักลาก ทำไมไม่เห็น pit โครงสร้างสายกัดลากในเมืองไทยครับ
    อยากเห็นเหมือนกัน
  • เห็นมีอยู่นะคับตัวนี้ก็สายกัดคับ แต่ไม่ได้เลี้ยงกัด ชื่อบิ๊กกั๊ป หมาของผมเองimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05596.JPG 136K
    DSC05425.JPG 134K
  • ดูแข็งแรงมากเลยครับ
  • อยู่จังหวัดไรคับ เหมือนหมาผมเลย
  • อยากรู้ว่าคอกในเมืองไทยมีใครทำเเบบนี้ออกมามั่งเอาลงมาขายมั่งสิ
    image
    ไฟล์แนบ
    lk.jpg 114K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    งิงิ.jpg 8K
    แหะๆ.jpg 104K
    โห๊ะะ.jpg 103K
  • กำลังปั่นครับผม อายุเท่ากรามล็อค แต่ตัวยังกะเปี๊ยกเดียวเอง คงจะมีมาให้เห็นอยู่ครับกำลังเร่งสปีด ให้ทันกรามล็อคไม่รู้จะทันมัย อิอิ ใครมีก็เอามาโชว์ก่อนเลยนะครับ
  • แถมค๊าา
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    หมาดิ.jpg 87K
    เล็บดำจังวะ.jpg 137K
  • ตัวนี้ก็สายกัดครับ เจอไซร์นี้เข้าไปมีหนาวว

image
    ไฟล์แนบ
    165139_185982971428042_254548_n.jpg 81K
  • เจ้าทองก็สายกัดครับ นน 18 โล สนามขอนแก่นได้เห็นแน่
  • รุ่นต่ำกว่า 20 โล ไม่มีกลัวใคร ลุ้นเบสอินโชว์ในงานอีกต่างหาก
  • เห็นแล้วมีกำลังใจขึ้นมาอีก ตอนนี้กำลังหัดสายกัดลากยางอยู่ นึก ว่าจะเล่นอยู่คนเดียว
  • สายกัดลาก

image
    ไฟล์แนบ
    Nova sandbag:chain pulling.gif 111K
  • แล้วกรามล็อคชนะไม่โดนกัดเหรอนี่
  • 555 กรามล็อคยิ่งกว่าสายกัดครับผม เค้า The เทพกรามล็อคไปแล้วมิหาญกล้า พี่แกเลี้ยงหมาได้สุดยอดจริงๆ สวย เก่ง
  • กลัวแต่กรามล๊อคมันจะกัดเขามากกว่าตอนนี้ หกเดือนสตาร์ทเรียบร้อยแล้ว สองแมต์แล้วกับบีเจ นับแผลรวมกันได้ 7 รู 555
  • เหยด the gram. (2w). 55555