ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาหมูที่เฝ้าบ้านมาโชว์
  • Sushi (f1xไข่ต้ม) กินเช้า เย็น อิอิ
    ติชมได้นะครับ เต็มที่เยยยๆๆๆ

image

ตอนนี้อายุ 11 เดือนแล้วครับ
    image

image

image
  • อ้วนแน่นดีคับ
  • อยากให้หมาผมอ้วนอย่างนี้จัง =D>
  • อ้วนไปนะครับ แต่ก่อนที่บ้านก็เลี้ยงหมาให้เป็นทรงแบบนี้เหมือนกัน แต่พอเห็นบูลลี่ตัวสวยของเมืองนอกก็เลยเปลี่ยนความเข้าใจในการเลี้ยงใหม่ว่าบูลลี่สวยนั้นไม่ได้เกิดจากการให้กินอาหารเยอะจนเจ้าเนื้อ แต่เกิดจากโครงสร้างที่สวยงามของสายเลือดและการคัดพันธุ์ มีกล้ามเนื้อ เอวคอด แต่หุ่นก็ยังกว้างอยู่ดี

ลองจับออกกำลังกายให้มีกล้ามเนื้อน่าจะสวยกว่านี้อีกครับ
  • ิน่ารักจังเยยครับ
  • ตันตึกเลย .. :063:
  • นี่ก็ 11 เดือนคับ แต่ บางกว่าเยอะเลย.. :015:
  • image
    นี่ก็ 11 เดือนคับ แต่ บางกว่าเยอะเลย..
    ไฟล์แนบ
    อิอิอิ.jpg 113K
  • เห็นด้วยกับคุณ MU_Bully
    :063:
  • ขอขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะคับ
  • ว่าจะลงรูปให้ดูด้วยแต่แนบไฟล์ไม่ได้ ว่าจะเป็นหมูด้วยได้มั้ย
  • สุดติ้ง :o043:
  • จัดมาเลยครับ poopy รอดูอยู่ครับอิอิ
  • สวยจิงๆคับอกปริ้นลย.... :063:
  • ลองดูนะครับว่าเป็นแก๊งลูกหมูได้มั้ย
    ผมอัฟรูปลงไม่ได้เลยครับไม่รู้เป็นไร ลองดูใน Jesper+ตันหยงก็ได้ครับ
  • โอเคครับ คุณ Poopy เห็นรูปแล้ว ตกลงผมยินดีรับเป็นสมาชิกใหม่แก๊งรูปหมูครับ :030:
  • ขอบคุณครับที่รับเป็นสมาชิกแก๊งลูกหมู