ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายฮันเตอร์
  • imageimageimage
    เดือนหน้าครบ 1 ขวบ แล้วครับ ยังซนได้โล่ อยู่เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_2716.jpg 39K
    SAM_2709.jpg 54K
    SAM_2695.jpg 34K
    SAM_2705.jpg 35K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2705.jpg 35K
    SAM_2690.jpg 38K
  • ไข่เหี่ยว จริงๆๆ สำหรับหมาอายุขนาดนี้ :-))
  • อยากเห็นน่าเจ้าของบ้างจังครับ...พี่ตั้นสุดหล่อ :063:
  • หน้าเจ้าของไม่หล่อครับ เลยโชว์ร้องเท้าแทน 555555

>:-) เสียใจด้วยนะพี่ เอฟเวอร์ตั้น 1 - 0 แมนยู >:-) >:-) >:-)
  • หน้ามันเป็นไรครับ. ราคา
  • อิจฉาอะพี่ ใครช่วยเอาน้ำมาราดลูกตาหน่อยร้อนจะเปนไฟอยู่แล้ว ไอ้ซุปไมไม่หล่อแบบนี้บ้างอะ
    แต่ผมก้อขอแสดงความเสียใจด้วยอีกคนนะพี่ กลับหลุมไปเลยนะผีแดง หุหุหุ เจอลูกอมรสเผ็ดเข้าไป :-))
  • paworapat_k
    ไม่ได้ขายนะครับ
  • ขอโทษครับพี่
  • สวยๆๆๆๆ
  • หล่อมากครับพี่ ถ้าตัวที่บ้านยังไม่ทำหมัน น่าจะได้โดนกัน เหอ ๆ
  • โห มองตั้งนาน นึกว่ารูปที่ 2 มันหางด้วน งง เลยพี่ เพิ่งเคยเห็นหมาแดงไม่มีหาง555
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ
  • จับใส่ชุดลากหรือยังครับพี่ตั้น เดี๋ยวจะไม่ทันใจนะครับ ด่วนเลยครับพี่ !!! เจอกัน 29 / 9 / 55 นะครับ :-D :063: