ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลบหน่อย "พระเอก" มา !!!
  • หลังจากที่ประกาศขายกล้องฟูจิ แต่ไม่มีใครสนใจ
    เลยหยิบขึ้นมาถ่ายรูปหมาตัวเองซะหน่อย

DFP PR Mad EyE MoOdy The Story of DogFunPark

image

ไฟล์แนบ
    DSCF9938.jpg 159K
  • อีกมุมหนึ่ง ณ สวนหลังบ้าน

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9929.jpg 160K
  • อีกซะใบใต้ต้นลั่นทม

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9928.jpg 128K
  • สวยมากคับ
  • รูปที่ 3 งามครับ
  • ขออีกซะหนึ่งใบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9933.jpg 163K
  • มูดดี เดี๋ยวนี้มันเฟิร์มน่าดู หล่อขึ้นเยอะ
  • รูปที่ถ่าย ย่อภาพ + ชาร์ป นิดหน่อย แล้วลงเลยครับ
  • มัน หล่อจริง เจ้าหนุ่มตัวนี้.. :063: :033:
  • ช่วยกันปราบเจ็ทโด้เหรอ
  • หล่อ+เท่ห์ ครับ :o040:
  • ทำไมมันหนาขึ้นได้อ่ะพี่ หล่อขึ้นอย่างเยอะ แล้วติดป่ะครับ ของผมไม่ติดเลย :022:
  • หน้าตาดูมีความสุขมากกกก
  • พี่มุ...
    บางทีชื่ออิมูดดี้ ก็ยาวไปไหนจะยศ PR อีก 5555
    :-))
  • มูดดี้มันเป็นอย่างนี้มาตั้งนานแล้ว แต่มุมมองการถ่ายภาพของพี่มุดีขึ้นต่างหากรู้จังหวะว่าต้องกดตอนไหน เพราะปกติชอบถ่ายหมายืนหน้าตรงแบบไม่เห็นช่วงตัวหมา หมาเลยดูไม่มีมิติ และครั้งนี้คงให้คนล่อให้มูดดี้มันสนใจเลยยืดตัวเชิดคอขึ้นใช่มั๊ยล่ะ

ถ่ายได้แบบนี้แล้ว ยังไม่ต้องซื้อกล้องใหม่หรอกพี่ ดึงศักยภาพกล้องออกมาให้สุด ถ้ากล้องตอบโจทย์เราไม่ได้ค่อยซื้อใหม่ ยอดฝีมือใช้ใบไม้ใบหญ้าตวัดแทนกระบี่ก้ยังได้ =D>
  • ชมแบบนี้ จัด portrait ให้วิจารณ์อีกซะใบ อิ อิ

image
  • ส่วนใหญ่ผมจะถ่ายรูปด้านหน้าซะมาก คราวนี้มาดูรูปด้านข้างกันบ้าง
    ว่าหุ่นพอจะไปวัดไปวากับคนอื่นได้หรือป่ะ

image

ไฟล์แนบ
    IMG_0073.jpg 157K
  • คราวนี้ก็มาดเข้มๆของ MoOdy บ้าง

รูปนี้ถ่ายเลียนแบบสาย Casilo
    แต่ของเค้าเทห์กว่ากันเยอะเลย 5 5 5

image

สาย Casilo ต้่นแบบ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0048.jpg 165K