ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากคุณ Mark Mafia ติชมหน่อยครับ
  • กล๊อก17 อายุ 3เดือน ฝากคุณMark ติชมด้วยครับ ชอบกรามล๊อค และการฝึกของคุณ Markครับ
    เจ้า กล๊อก 17 หน่วยก้าน โครงสร้าง (ความหล่อ)พอจะสู้ กรามล๊อคได้ไหมเนีย :006: image
    ไฟล์แนบ
    ไอ้กล๊อก3.jpg 231K
  • โห ท่าทางมันจะสวยกว่ากรามล๊อคของผมอีกนะเนีย พูดจริงๆไม่ได้แกล้งชมนะครับ ขอภาพหลายๆมุมหน่อยครับ
  • พี่คับฝากของผมด้วยimageimageimageimageลูกสาว ROBIN HOOD คับขอฝากด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.JPG 80K
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.JPG 100K
    gggggggggggg.JPG 101K
    ddddddddddddddddddddddddddddddddd.JPG 97K
  • กล๊อก17 ก็ลูกชาย Robinhood (M3)ครับ ดีใจที่เจอพี่น้องครับ :-))
  • image
    ไฟล์แนบ
    ไอ้กล๊อก.jpg 216K
  • image
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก17 11.JPG 199K
  • จะว่าไปกรามล๊อคมันก็ธรรมดามาก เพียงแต่มันมาอยู่ในมือผม ก็เลยโดนจับตามากเป็นพิเศษ สิ่งนี้ก็เลยเกิดเป็นแรงผลักดันให้ต้องใส่ใจมากเป็นพิเศษ ต้องพาออกกำลังกาย ดูแลเรื่องโภชนาการ มันจึงดูดีขึ้นครับ มีหมาหบายตัวที่สวยกว่ากรามล๊อค แต่ดันไปอยู่ในมือผิดคน หมาที่ควรสวยแบบสุดๆจึงไม่สวยเท่าที่ควรครับ
  • ดีใจเช่นกันคับ ผมว่าดูแล้วคุ้นๆๆอยู่ตัวนี้หน้าคร้ายกันคับ :013:
  • สีสวยครับ แดงโทนเข้ม... Red Old Fam.
  • =D> แบบว่างามแท้ครับผมชอบๆ
  • ต้องเอามาออกกำลังให้กล้ามเนื้อเป็นมัดๆๆแบบกรามล็อค
  • แดงงงง มากกกกก