ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ศึกสายเลือดระหว่าง กรามล็อค กับ เรดการ์ด 11 มม. :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2763.JPG 146K
  • แววตามันฟ้อง ฮ่า ฮ่า ลูกใครหว่า :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2770.JPG 149K
  • การดูแลและเอาใจใส่หลังการฝึก :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2768.JPG 149K
  • แรมโบ้ 9 เดือน กับการฝึกเล่นสปริงโพล :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2789.JPG 139K
  • อุ่นเครื่องแล้วก็ปล่อยให้เล่นเต็มที่ไปเลย :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2803.JPG 144K
  • พักเหนื่อยแล้วก็มาต่อกันที่เครื่องวิ่ง เบา เบา :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2773.JPG 128K
  • เสร็จแล้วก็เช็ดเนื้อเช็ดตัวหลังการออกกำลังกาย :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2766.JPG 148K
  • มาต่อกันที่ดาวรุ่งกันบ้าง :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2811.JPG 110K
  • หน่วยก้านแบบเตี๊ยๆ ตันๆ แต่รักที่จะลาก :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2812.JPG 113K
  • หมาลากมันอยู่ที่ใจ ว่าเจ้าของจะทำหรือไม่ทำ ไม่ได้อยู่ที่หมาจะลากหรือไม่ลาก :-D
    ใช่มั๊ยครับ ทุกคน :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2815.JPG 111K
  • ขยับมาที่รุ่นใหญ่สุดกันบ้าง แต่ขอโหลดน้ำหนักเพิ่มก่อน มันยังหนักไม่พอ555 :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2842.JPG 118K
  • พูม่า เข้าที่...เตรียมตัว... :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2850.JPG 114K
  • พูม่า ลากมา พูม่า ลากมา.....ดีมาก :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2861.JPG 105K
  • พูม่า ซ้อมอย่างงี้ สนามขอนแก่น บอกว่า...เอาอยู่555 :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2820.JPG 106K
  • MAX WEIGHT เท่านั้นที่เราต้องการ555 :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2886.JPG 111K
  • เดินอย่างมั่นใจมากๆ จะพลาดได้ไง ณ ขอนแก่น555 :-Dimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN2875.JPG 113K
  • บรรยากาศแบบ ชิว ชิว ที่ หมู่บ้านนักกีฬา:-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2892.JPG 104K
  • เสาร์หน้าพบกันใหม่นะครับ PITBULL NORTH 2012 ทุกท่าน:-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2819.JPG 120K
  • เรดการ์ด...สำเนาถูกต้องของ BJ. จริง ๆ

โรโบคอป...กับอายุเพียง 9 เดือน แต่ก็มาดีเหลือเกิน

และต้องขอขอบคุณภาพสวย ๆ จากครูฝึกของเรานะครับ :063:
  • ส่วนเจ้าแรมโบ้...มีความคึกและสนุกในทุกกิจกรรมที่เจ้านายสั่งให้ทำครับ
  • ณ หมู่บ้านนักกีฬา ปีศาจแดง (ทัคซิโด้xคุกกี้) ผมออกมาเ็ป็น 10 แล้วพี่ :-D image
    ไฟล์แนบ
    190620122579.jpg 118K
  • อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่ครับที่หมู่บ้านนักกีฬาถ้าฟ้าฝนเป็นใจครับ......ขอบคุณมากครับพี่สรร...แรมโบ้มันบ้ายอครับ....555+ :-D
  • เป็น10 งานนี้มีฉลอง5555image
    ไฟล์แนบ
    193851.jpg 109K
  • มาเป็นสิบ...ต้องหาสาวช่วยเลี้ยงแล้วนะครับ :-D
  • ต้องไปหาทางไหนครับ สาวๆๆๆ
  • รอให้พ้น3 วัน 7 วันนี้ไปก่อนแล้วค่อยสรุปว่าธรรมชาติจะให้มีชีวิตรอดมากี่ตัว :-D

อยากให้มีสาวๆ มาช่วยเลี้ยงเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะไปหาที่ไหน เดี๋ยวมาเองมั้ง555
  • คงไม่มาเองละครับพี่ ต้องพุ่งใส่อย่างเดียว
    อิอิ
  • จะไปหาสาวทางไหนไปด้วยคนดิทั่นปอม อิอิอิ
  • เอ้าฝนตกเรามาจับกบกัน 5555
  • อ้ายสมคร้าบ จะยะใบฮื้ออีหวาน ยะอย่างใดคร้าบ ^^
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF9796.JPG 92K
  • อ้าว พี่เก่ง พาไปหาสาวพม่าซะแล้ว ฟ้าครึ้มๆ ผมว่าจะไป"จะโก๊ะ"กับน้องซะหน่อยแล้ว :-D
  • step 1 เดิน 10 เมตร สั่งหยุด เดิน หยุด ต้องการให้น้องยิ้มหวานรู้คำสั่ง คำว่า เดิน กะ หยุด
    ก้าว่าจะสั่งเป๋นภาษา มูเซอก่อได๋เน้อครับอิอิimage
    lm step 1
    ไฟล์แนบ
    Picture 065_resize.jpg 96K
  • เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยไป OMG กันดีกว่าครับ กัปตันจอห์น มาแล้วววว :-D
  • 55 กรุณาอย่าหาเรื่องimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 068_resize.jpg 73K
    Picture 066_resize.jpg 230K
  • พี่สมพงษ์จัดหนักจัดเต็มน่าดูเลยนะพี่...ลงสัยเลย step 1 ซะแล้ว
  • เชียงใหม่คึกคักหน่อยยยย...เอาแบบนี้บ้างมั้ยครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    313462[1].jpg 90K
  • รูป เขานั่งกลุ้มใจปรับทุกข์กันอยู่หรือ ทำไมดูเศร้าแท้ อิอิ
  • เอ้ามันๆกันหน่อยยยยยยยย
  • อันนี้ ทั้งเสียว ทั้งมันส์ เลยครับ555 แตะบอลกันอย่าคิดมาก555image
    ไฟล์แนบ
    02082012129.jpg 95K

• เอาไปเป็นเพลงเปิดตัวที่อีสาน
  • งั้นวันนี้ไปเต๊ะกั๋น ท่าจะดีimageimage
    ไฟล์แนบ
    265148.jpg 102K
    311705.jpg 187K
  • ใครมีที่รับฝากหมาแถวเชียงใหม่ ช่วยบอกหน่อยนะครับ มีหลายตัวครับ
    ลำพังผมคงช่วยไม่ได้หมด ที่บ้านก็จะแย่อยู่แว้วอิอิอิ จ้วยกำเน้อ
    ไม่รู้พี่เต้ รับรึเปล่า ปอมถามให้ทีนะครับ
  • อ้าย แบ่ง มา เพ้
  • ส่งมา กทม. มั่งก็ได้ เเจ่มๆเลยนะ จะเลี้ยงให้แจ่มเลย มีเยอะนักใช่มั๊ย เอามาทรมารสักตัวได้ก่อ คันมือมากๆ :-)) :-c
  • ตัวอื่นไม่รับฝาก แต่ถ้าเป็นตัวที่เพิ่งออกมา รับฝากด้วยความยินดี
  • ส่งไปคงจะไม่สะดวก ต้องมารับด้วยตัวเองนะครับ :-D
  • อย่าคิดว่าไม่กล้านะ ไม่ถึงพันโล สบายมากๆ บุกถิ่นเหนือไปกี่ครั้งก็ไม่เบื่อขอบอก
  • วันนี้เจอกันครับ :-D เรื่องหมาจะหาทางช่วยให้ครับ :-D
  • เมืองเหนือไม่ค่อยมีอะไร มีเพียงแค่ธรรมชาติที่เป็นภูเขา น้ำตก อากาศที่บริสุทธิ์ และสาวสวย ๆ ที่ผิวพรรณดี บวกด้วยกิจกรรมหมาแดงทุก ๆ เสาร์ นะครับ :-D
  • ชอบธรรมชาติและป่าเขาครับ ทะเลไปดำน้ำเป็นประจำอยุ่แล้ว แต่กลิ่นไอป่าเขาไม่ค่อยได้เจอ ฮา ....