ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขของผมจะแท้งลูกหรือป่าวครัล
  • สุนัขของผมมีเลือดสีดำๆออกมาทาง จิ๋ม ของมันครับ
    ตอนนี้ท้องใหญ่แล้วครับน่าจะอีกสักประมาณ 10 กว่าวันก็น่าจะออกลูอแล้วครับ
    ช่วยบอกอาการทีครับ กลัวสุนัขแท้งครับทำไงดีครับ
  • หมาหมอคับ
  • ท้องกี่วันแล้ว
  • ประมาณ 45 วัน ครับ
  • พาหาหมอเลยครับ แท้งแน่นอน เลือดสีดำคือรกลูกหมานะครับ
  • โอ้วว ขอบคุณครับ
  • :017: เอาใจช่วยนะคับ
  • ด่วนๆครับ หมออยู่ไหน :-((
  • เเท้งแน่นอนครับผมเคยเหงมาแล้วมันเกิดขึ้นกันหมาผมเองจะเป็นเหลืดสีดำๆๆเข้มๆๆ
  • เอาใจช่วยครับ
  • แท้งล้านเปอร์เซนต์ครับ ผลเจอมาแล้วกับตัว
  • บางทีหมาจะคลอดออกมาเองได้โดยปกตินะครับ
    ไม่ต้องตกใจไปครับ เอาไว้คลอดไม่ออกค่อยพาไปก็ได้
  • ขอบคุณกับทุกความคิดเห็นครับ
    หมาแท้งเรียบร้อยครับ ฮึๆๆ.....