ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์อีกรอบ 11 เดือนเแล้วเด้อ.
  • image
    พาไปว่ายน้ำซักหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    1212.jpg 54K
    1232.jpg 124K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1212.jpg 54K
  • image
    เพื่อนๆ ก็เอามาแชร์กันได้น่ะครับ เพราะรู้สึกว่าตอนเล็กๆที่เอามาโชว์ใหม่ๆ จะมีรุ่นนี้หลายตัว
    ไฟล์แนบ
    1232.jpg 124K
  • เจ้าปาเกียวชกดีสมชื่อเลยนะครับ เอาคู่ต่อสู้ซะอยู่เชียว...น่าอิจฉาจริงๆมีบึงให้โดดด้วย ^^
  • ไจแอนท์13เดือน นครศรีธรรมราชimage
    ไฟล์แนบ
    417411_409261462464579_160694634_n.jpg 222K
  • เป็นหมาที่โครงสร้างสวยงามมากครับ ประกวดในรู่น ADBA ติดแน่นอนครับ
  • ขอบคุณครับสำหรับคำชม แต่เจ้านี่มันเป็นหมาบ้านๆไม่มีใบอะไรเลย

เลี้ยงเพราะชอบพิตบลูครับ.
  • ถ้าดูจากรูป โครงสร้างมันเทพมากขอบอก
  • ไจแอนท์เป็นไงมั่งครับ พอดูได้ป่าวครับจากพิทบูลทุ่งสง
  • คุณ emo5 เจ้าตัวนี้ใช่หมาผมรึป่าวครับ
  • ถูกต้องแล้วครับ จากหน้าบิกซีวันนั้นจนถึงวันนี้มันเป็นหนุ่มแล้ว ...
  • บอกแล้วว่าราคาไม่สมคุณภาพ ตัวนี้หลุดจอง คุณคนนั้นคงไม่มีบุญที่จะได้ครอบครองหมาเทพจริงๆ อิอิ

• ฟิตให้ถึง ทำกล้ามเนื้อให้สวย และโพ๊สท่ายืนให้ได้แบบนี้ตลอด ผมการันตรีว่า มันคือหมาเทพตัวหนึ่งแน่นอนครับ
  • ผมก็ยังเสียดายอยูที่คลอกนี้ไม่ได้เก็บเอาไว้เลยครับ เพราะมันมีมาร์คที่หน้าทุกตัวเลย ตอนนี้กำลังติดตามผลงานคลอกนึ้อยู่ครับ ถ้าได้ลูกเทพแบบนี้ทุกตัว ก็อยากจะทำชุดนี้ออกมาอีกซักรอบ เพือเก็บเอาไว้เล่นสัก1ตัว หลักจากผ่านไป 11 เดือน แม่หมาใกล้จะเป็นฮีตรอบที่ 3 แล้วครับ
  • เท่ ม๊วฟคับ น้ำหนักและ ความสุงเท่าไร เเร้วคับ