ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ขอผมไปด้วยคนนะครับ
  • สุรินทร์ก็ไปด้วยอาจจะส่งลงแข่งสักตัวสองตัวอีสานด้วยกัน
  • -สุดยอดเลยครับท่าน ไม่หวังรางวัลแต่ขอเอามันส์กับมิตรภาพ นี้แหละสิ่งได้มากกว่ารางวัล555
    -ไก่ ก่อนไปนัดรวมกันก่อนดีมั้ยครับ สวนศรีหน้าบึงอ่ะ
  • ครับไม่หัวงถัวยครัยแต่หัวงมิตรภาพเท่านั้นแต่บ้านใกล้เคียงกันจะได้ร่วมมันกันถ้านัดไปกันอาจจะไปร่วมขบวนด้วยนะครับ
  • 24ส.ค.55งานเทกระจาดที่มูลนิธิ อิลักเซียงตึ๊ง ใครว่างก็มาทำบุญเด้อพี่น้องคร๊าบ... :o045:
  • สวัสดีครับท่านโตและพี่น้องชาวร้อยเอ็ดครับ
    ฝากน้องๆไว้พิจารณาครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/31582/....grizzly-jr.-x-comflex-....up-date..#Item_21
  • ร้อยเอ็ดทำไมช่วงนี้เงียบจังเลย....
  • แหม๊ หายไปนานแสนนาน ไม่ได้หายไปไหนน่ะครับ กลับมาคราวนี้ ก็ หสนุกหนานเช่นเคย ทักทายสมาชิกทุกๆท่านเลยน่ะครับ (เหมือนดีเจรถบั้มเลย 55+) กระผมนาย ข้น ได้ไปทำการเล่าเรียนวิชา มาเพื่อประกอบอาชีพเมื่อไรที่ ว่างจากเรียนแล้วเราก็ตกปลา ข้น ยังอยู่สบายดี น่ะครับ ทุก คน แหะๆ

image
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ-(3).jpg 147K
  • แก๊งน้องหมาของกระผมเอง ( ฝึกหมาไปขอทาน มาเลี้ยงตัวเอง 555+ )image
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ-(2).jpg 146K
  • ฝากไว้อีกซักรูป ค๊าฟ ช่วงนี้ ติดออกกำลัง ว่ายน้ำ ครับ ถ้าไม่พาหมาวิ่ง ก็ ตกปลา :o027: image
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ-(5).jpg 178K
  • สุดยอด!เลย......ไอ้น้อง ตัวงามเเต้ๆ เอ่อ...แต่ปกติไม่ปล่อยไม่ใช่เหรอคร๊าบ....5555 :063:
  • น้องข้น!ว่างๆออกแบบเสื้อกลุ่มหน่อยดิครับ สกรีนใส่เล่นๆกัน ออกแบบมาให้เลือกด้วยเด้อ555
  • โอเคคับท่านประธาน :020: :020:
  • พามาว่ายน้ำเล่นซะหน่อย.....image
    ไฟล์แนบ
    28082012(012).jpg 271K
  • เสื้อไม่เอาสีดำเด้อมันร้อน
  • สมาชิกร้อยเอ็ดรายงานตัวครับพี่ๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0181.jpg 201K
  • เจ้าตัวนี้ชื่อไรครับ หล่อมาเชียว...
  • สมาชิกเิริ่มเยอะแว้ววว...ท่านโต 101 Meeting อุ่นเครื่องเล้ย....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เจ้าฟงหวิน หล่อเหมือนเดิมเลยนะครับท่านพี่ 555
    อยากอุ่นเครื่องอยู่อะครับก่อนไปดูงานลากที่ขอนแก่น แต่ฝนเนี๊ยซิแฮ่ๆๆ
  • Chadow@Amnat
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1456.jpg 190K
  • image

เอารูปโกโก้ ณ บัด now มาฝากครับ

ไฟล์แนบ
    New Image1.BMP 245K
  • image

แถมน้องคีย์ล่า

เรียนเชิญพี่น้องชาวพิทบลูร้อยเอ็ดเข้าร่วมงานเเข่งขันกีฬาสุนัขลากน้ำหนักที่ ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    จ. ขอนแก่น

ณ วันที่29 กันยายน 2555 เวลา 09.00 เป็นต้นไป จัดที่หอประชุมครับ

แล้วเจอกันวันงานครับ
    ไฟล์แนบ
    New Image.BMP 245K
  • ร้อยเอ็ด ว่าไงครับท่านโต...งานนี้กะไปเอากี่ถ้วยครับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • -ไปครับท่านพี่ แต่ไปเชียร์พี่น้องอีสานเราอ่ะครับแฮ่ๆ ไม่ได้ทำหมาลากครับ แต่อีกไม่นานเกินรอ555
    -อาหลง เจ้าโกโก้ลงแข่งด้วยรึเปล่าครับ
    -กองเชียร์ร้อยเอ็ด เตรียมพร้อมเด้อ........คร๊าบบบบบ............
  • วีซ่า ผ่านแล้วไปเชียร์แน่นอนครับ โกโก้ คีย์ล่า สู้ๆ
  • โกโก้พร้อมรบครับ
  • ผมมีตัวนึงไม่รู้เอาไปลากด้วยได้เปล่าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0097.jpg 296K
  • ฮ่าๆๆ ท่านประธานเหสุดหล่อก็ ที่บ้านผมตัวใหญ่กว่านี้อีกครับอิๆๆ
    ว่างก็เชิญนะครับท่านพี่ คิดฮอตครับ
  • 555ลูกสาวเพิ่งคลอดครับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3357.JPG 37K
  • ทายาทไทยแลนด์แชมป์มาละเว้ยย
  • น่ารักน่าชังที่สูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นตาเหนึ่อย

[-X
  • ตอนแรก นึกว่า6ตัว นานมากเลยทีเดียวที่ไหนได้กลับมาเฝ้าอีกที่555 ผู้4เมีย4ตกใจหมดเลย
    แต่ตอนนี้จะเป็นหมีแพนด้าอยู่แล้วครับพี่น้องครับ555 เดี๋ยวอัฟรูปลงมาให้ดูเรื่อยๆคร๊าบ....แฮ่ๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3335.JPG 33K
  • ออกมาเยอะเลย.....รอดูรูปอยู่นะคร๊าบบบบ
  • มีผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วเด้อ ท่านโต 101

• ขอรบกวนพื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะครับ
    ฝากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ กด Like ให้หน่อยนะครับ
    http://www.facebook.com/pages/Kidakornkennel-kennel/346358388787066
    เป็นเพจใหม่ของคอกเราครับ...ขอบคุณล่วงหน้าทั้งนี้ทั้งนั้น ก็เพื่อเป็นการเปิดตัวอย่างเป็นทางการทาง Social network ของคอกกับลูกสุนัขสายเลือดดี ๆ ชุดใหม่ที่จะเกิดอีกไม่กี่วันข้างหน้า ซึ่งเพื่้อน ๆ สามารถติดตามได้ตลอดเวลานะครับ...ขอบคุณครับ...
  • น่ารักทุกตัวเลยครับท่านพี่ อยากกดLikeให้อยู่นะครับ แต่เมียไม่ให้เล่นface555ตูล่ะเซง
  • รอชมภาพผลงานนะครับ เอามาดูเรื่อยๆจนขายหมดเด้อท่านโตสุดเท่ห์
  • ฝากถึงพี่ TO_BODYTOWN นะครับเจ้าตัวนี้ชื่อเจ้ายูโรครับ อยู่อำเภอโพธิ์ชัย บ้านเชียงใหม่ครับ
  • imageimage
    ฝากให้กลุ่มร้อยเอ็ดเราติชมครับพี่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    310539_438967109483060_291548270_n.jpg 119K
    303249_438966769483094_1916263254_n.jpg 187K
  • -พี่เหสุดหล่อก็ ลูกๆผมมันยังเด็กอยู่เลยครับท่าน เดี๋ยวผมจะลงรูปมาให้ดูเรื่อยๆนะครับท่านพี่เหสุดหล่อ
    -ว่างๆพาเจ้ายูโรมาเที่ยวในเมืองบ้างเด้อ....คร๊าบบบบ
  • ที่ใหนหรอครับที่สูนรวมๆๆอิอิอิ
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวร้อยเอ็ดทุกท่าน
    -อยากทรายพิกัดที่ประจำการท่าน โต จังเลยครับ ผมผ่านทางร้อยเอ็ดบ่อยมากเลย จะได้แวะขอคำปรึกษา
    -ฝากเด็กที่ซุ้มหน่อยครับ ไม่รู้ใครเอามาทิ้งไว้
    -ปลาไหลพยศ

image
    ไฟล์แนบ
    RED EELDER 1.jpg 120K
  • ห้องเสื้อโบดี้ทาวด์ ถนนเพลินจิตครับครูดอน อยู่ฝั่งตรงข้ามร้านเช่าหนังShow timeครับ 087-8594324
    ยินต้อนรับครับครูดอน ว่าแต่เจ้าปลาไหลมันโตขึ้นมากจริงๆเลยนะครับหล่อด้วย จัดลากเลยครับท่านพี่555
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกตัวครับ อยากลากเหมือนกัน ไม่รู้จะเมื่อไร รอให้ท่านประธานสุดเท่ห์มากระตุ้นหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2878.jpg 212K
    IMG_2885.jpg 218K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0776.JPG 109K
  • ไว้เจอกันที่งานครับ