ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิทบูลเรดโน๊ตผู้1เมีย1
  • ขายพิทบูลสองตัวค่ะ ตัวผู้1เมีย1 ตัวผู้อายุได้11เดือน ตัวเมีย6เดือน คะ ใจจิงไม่อยากจะขายสงสารมันแต่มันจำเป็นต้องขายจิงๆเพราะอยู่บ้านเช่าแล้วเจ้าของบ้านเขาไม่อนุญาติให้เลี้ยงค่ะเลยจำใจต้องขาย สนใจติดต่อดูสุนัขได้ด่วนที่เบอร์0871813040. คะ
    ดูน้องได้ตามลิงค์นี้เลยค่ะ https://www.facebook.com/media/set/?set=a.459816347392662.109906.100000929035034&type=3 สองตัวขอขายในราคา15000บาทนะคะ
  • ธรรมดา เจ้าของบ้าน กลัว น้องพิท ไปทำร้าย ลูกหลายเขา
    ไม่ ช่าย pitbullzone ไม่่รู้หลอกว่า น้องพิท (น่าลั๊กอ่า)
  • แปลกนะทำไมบ้านที่ให้เช่าไม่ชอบให้เลี้ยงหมาว่ะ งง เพราะอะไร ใครรู้บอกผมหน่อยดิ 8->
  • ลูกหลานใคร อยู่ที่ไหนครับ
  • ให้คนรักพิทบูลฟรีดีกว่าไหม
    น่าสงสาร จะจากเจ้านายสุดที่รักแบบไม่รู้ตัว

เพราะว่าอยากได้ตัวเมียอ่ะ ให้ผมเถอะนะ ^_^ ฮือๆๆๆ
  • น่ารักอะ ทำไม่เจ้าของ หมา น่ารักจังคัฟ อิอิ รับแอสด้วยนะ ชื่อ ดี้ นะเป็นเพือนกัน อิอิ
  • สงสัยจะเจอปัญหาเดียวกัน คือเป็น นักศึกษาแล้วก็อยากเลียงหมา แต่วิธีแก่ของผมอะ หา บ้านพักที
    ยินยอม ทุกอย่างแม้กระทั้งเลียงหมานะ คัฟ และผมค่อยเอาหมามา คุณยิ่งเป็นผู้หญิงตัวเล็กเล็กอยู่
    แต่เลี้ยง เอาสะสูงใหญ่ เลย สนุกจูง เลยละครับทีนี้ อิอิ
    :X
  • รีบรับแอสเรานะก่อนจะโดน ด่าทั้งกระทู้ จากความหวังดี จาก เยาวชนรุ่นไหม่ หัวใจ รักและรับผิดชอบ
  • รับแอดแล้วนะคะทุกคนที่แอดมาใจจิงไม่อยากจะขายหรอกคะแต่ย้ายบ้านมาเป็นหลังที่สามแล้วคะ นอ
    น่ารักเมื่อวานไม่ได้กินข้าวเลยกินไม่ลง หนูโดนเจ้าของเขาด่าอีกสงสารก็สงสารเพิ่งจัดของเสร็จพอดีโทมาด่าเลย TT_TT หมาตัวผู้สาย454 ลูกจัสมินกับสกั๊ดคะ
  • ตัวเมียลูกจูล่งกับกอรีล่าคะ
  • ลูกจูล่งด้วย
  • http://bigredpit.blogspot.com/p/blog-page_24.html. ลิงค์นี้แม่กอลีล่าพ่อ้ป็นจูล่งลูกตัวเมียคะ
  • อยากให้ช่วย พิจารณา ผู้ที่ต้องการรับซื้อต่อไปอีกที ให้ดีๆ ครับอย่ารีบร้อนปล่อยมากจนเกินไป
    มันอาจทำให้ปํญหาส่วนตัวเราจบลงอย่างรวดเร็ว แต่อาจเป็นปัญหากับผู้อื่นและส่วนรวมในอนาคตได้

เพราะ ตัวผู้ สายนี้พี่เห็นคอกเดียวกันหลายตัวแล้วใหญ่และกำลังขับเหลือล้น ด้วยอายุขนาดนี้
    และเป็นหมาที่โคตรจี๊ด หากไปอยู่กับเจ้าของที่ไม่เข้าใจ และไม่หากิจกรรมระบาย เค้าบ้าง ...

ต่อไปเป็นปัญหาแน่นอนครับ
    อย่างที่เราคุยกันเมื่อกี้น้องก็บอกกับพี่เองก็อยากให้เล่าให้ผู้สนใจฟังอย่างละเอียดด้วย

ด้วยความปรารถนาดี (พี่ที่เราคุยกันเมื่อสักครู่)
  • ตัวเมียใช่ บิ๊บอสกับกอลีล่าป่ะ
  • ตัวเมียลูกจูล่งกับกอลีล่าคะ ตัวเมียมีคนจองแล้วคะ @ power_pit ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆคะ
  • ตัวผู้นี้ลูกของใครคับ
  • อื้อหือ ลูกไอ้กั๊ด + จัสมินเลยเหรอครับ โอ้ววว จี๊ดจ๊าดดดด

จานเซฟ ยกกลับไปสิงตี้เจียงใหม่กำลุ ^^
  • ตอนนี้เหลือตัวผู้ค่ะ ตัวเมียมีพี่ใจดีวางมัดจำส่งขึ้นเครื่องพรุ่งนี้แล้วคะ
  • ตัวผู้ลูกใคร ขายเท่าไหร่
  • ผมก็คนนึงที่บ้านเช้าไม่ให้เลี้ยง บอก ว่าหมาพันธุ์นี้ ดุ หมาพันธุ์นี้ เหม็น สาระพัดข้ออ้าง เพราะมันไม่ไห้เลี้ยงคึรับ
  • ตัวผู้ลูกสกั๊ดจัสมินคะสาย454 ขาย10000คับ
  • น้อง watanut อย่าขายเลยตัวผู้ ซื้อมาราคาก็ประมาณนี้ เลี้ยงมา 11 เดือนแล้ว สงสารมัน ของพี่ก็คลอกเดียวกันเลย ชื่อสก๊อต หมาแนวนี้หายากนะ โครงสร้างก็ดี มันสมบูรณ์ทุกตัวเลยหมาคลอกนี้ ถ้าน้องหาคงหายากแล้วราคาและคุณภาพเท่านี้ อย่าขายน่ะ หาบ้านใหม่ที่เลี้ยงได้ดีกว่า
  • เจ้าของบ้านไม่ให้เลี้ยงในบ้านไม่เป็นไรครับทำกรงเลี้ยงแมร่งหน้าบ้านเลย :o028:
  • ส่งสารน้องชายโมโม่จริง
  • หมาดีแต่มีกรรม
  • hnote เมีย บ่ ห้าม จะ งาบ เอาละนิ
  • กลัวเมียก๊ะจานเซฟฟฟฟฟ ^^
  • แค่ เกรงใจ๋ คร้าบ อิอิ
  • ผมยังเสียดายเลยนะครับ เจ้าของเก่า เขาก็เสียดาย บอกว่าตอนไปซื้อ รับปากว่าจะดูแลอย่างดีเลย วันนี้จะมาขายซะละ หว้าาา
  • ยกเลิกการขายด่วน
  • ยินดีด้วยครับ....

ขอสนับสนุนการตัดสินใจ ที่น้องจะเลี้ยงเค้าต่อไป
    แต่หมาสุดยอดและใหญ่ๆแบบนี้หากิจกรรมให้เค้าได้ระบายบ้างนะ :-bd :-bd :-bd

เยี่ยมจริงๆ คนที่รักและซื่อตรงกับตัวเองต้องให้ได้อย่างนี้

พี่ได้รับข่าวจาก.....
    น้องนิ่มช่วงเย็นว่าน้องตัดสินใจเลี้ยงเค้าต่อโดยได้ย้ายบ้านใหม่แทนการเปลี่ยนเจ้าของเค้า

พี่ดีใจแทนน้องหมาและขอชื่นชมในความรักและรับผิดชอบของน้องครับ :033: :063: :063: :063:

////////////////////////// =D> =D> =D> =D> =D> //////////////////////////
  • หมารู้คงดีใจสุดๆ
  • ไม่ต้องรักมันมากก็ได้ แค่รักมันทุกวันก็พอ. ดีใจด้วยกับน้องชายหมาของผมคับ.
  • :063: :063: :063: ปลื้มใจอ่ะ มากๆเลย ขอให้ชีวิตวุ่นวายสงบลงนะครับ และขอให้ความสุขจงบังเกิดขึ้นในหัวใจของคุณ บ้านหลังใหม่และชีวิตใหม่ที่ดีกว่า จำไว้ทุกครั้งที่คุณมองหน้ามัน คุณเคยจะละทิ้งและทอดทิ้งมัน คุณจะรู้สึกผิด (ในช่วงแรก) แต่คุณจะรู้สึกดีและมีความสุขทุกครั้งที่คุณยังได้นั่งมองหน้าและลูบหัวมันครับ ทุกๆวัน (ในช่วงหลัง) มันคือความสุขสุดๆที่คุณจะได้รับกลับจากมันครับ ยิ่งถ้าคุณไม่มีใครด้วยแล้ว คุณจะยิ่งๆมีความสุขมากขึ้นอีกที่ยังไงก็จะมีมันอยุ่เคียงข้างตลอดไปครับ :033: =D> =D> =D>
  • ดีใจแทนน้องหมาด้วย ที่มีเจ้านายยังรักเขาอยู่ และรักตลอดไปนะครับ
  • ถ้าไม่สวย คงโดนด่าเเน่ สองมาตฐานจริงๆ ทําเป็นไม่รู้ไม่เห็น อย่าว่าเเต่คนอื่นสิ
  • นี่สิ แก้ปัญหาที่ต้นเหตุ เยี่ยมครับ ปรบมือให้^^