ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสียความรู้สึกมากๆ
  • ไม่นึกว่าจะมีเหตุการแบนี้เกิดขึ้นที่นี่ ผมได้ตกลงซื้อหมาของ ต้อง อุดร โดยได้โทรหา ครั้งแรกวันพฤหัส แล้วขอเวลาต้อง1คืนเพื่อจะคุยกะเมียเรื่องซื้อหมาตัวใหม่ (เพราะช่วงนี้ลงหมาไปเป็นแสนทั้งกัดทั้งซื้อเพิ่ม) จึงต้องขอคุยเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาครอบครัว ต่อมาได้คุยกะต้องในวันศุกร์ และตกลง ซื้อขาย หมาแดงตัวนี้ในราคา 1หมื่นบาท โดยต้องเป็นคนเสนอมา และตกลงจะโอนเงินในวันจันทร์ เนื่องจากวันนั้นไม่ทันและติด เสาร์อาทิตย์ (ไม่สามารถโอนผ่านบัตรเพราะทางบ้านไม่อนุมัตติโดนเก็บบัตรเรียบจึงต้องรอแบงค์เปิดแล้วใช้เงินสดโอน) วันนี้ผมเข้ามาในบอร์ด จึงรู้ว่าต้อง ขายไปแล้วโดยอ้างว่า ไม่ได้มีการมัดจำ ผมเลยเสียความรู้สึกอย่างแรง ด้วยเหตุที่ว่าตกลงกันแล้วมากลับคำ อีกทั้งยังไม่ถึงวันที่นัดโอน ( แบงค์ยังไม่เปิดเลย) แบบนี้จะให้เรียกว่าอะไรดี เสียใจ ถ้าผมรู้ว่าต้อง อยากได้เงินจนรอไม่ได้ขนาดนี้ ผมคงให้เพื่อนที่เปิดร้านทอง อยู่อุดร เอาเงินไปให้ก่อนแล้วหละ ปล.ฝากถึงคนที่ซื้อหมาตัวนี้ไป ผมได้เตรียมที่ สร้างห้อง เตรียมการสำหรับหมาตัวนี้ให้ใหม่ทั้งหมดแล้ว เพราะคิดว่าจะได้มันมาตาม สัญญาลูกผู้ชาย ผมจึงอยากวิงวอน ท่าน ขอซื้อ หมาตัวนี้ต่อในราคา 20000 บาท ผมอยากได้มันมาพัฒนา หมาแดงจริงๆครับ ถ้าเห็นใจ ติดต่อมาที่ 081-7968234 เอ๋ แม่สาย
  • ผมไม่ทราบว่า สองฝ่ายมีการตกลงกันไว้ว่าอย่างไร จึงยังไม่มีความเห็น แต่ก็เสียดายแทนคุณเอ๋ แม่สายครับ
  • อือื เฮาป๊ะคนกั๋ว มอ สระ เอีย แหมละ บะเฮ่ย

จั๋ยเย็นๆ น้อง
  • ได้ไป ก็เอาไปก็เอาไปกัด ให้คนอื่นเค้าเอาไว้กอดไว้รักดีกว่า
    หมาบุญถึง ไม่ได้อยู่กะคนใจบาป สะใจสาสสสสส
  • ยุ่งไรไอผี แสดงตัวตนหน่อย อย่ามาด่าสาดคนโน่นคนนี้ ไปเกิดได้แล้วไป ..ช่วยกะเด็นที
  • โห พี่ fatx โครต เท่ห์เลย idol ผมเลยพี่คนนี้
    ชอบทำตัวเป็นฮีโร่โชว์เก๋า
    ต้องรีบไปสมัคร ชื่อซะแล้วเดี๋ยวพี่เค้าไม่พอใจ
    ทุกคนรีบซะนะ!!!
    กระดอซักแท่งมั้ยพี่ เผื่อหิว
  • ก็เขาบอกว่าใครมัดจำก่อนได้ก่อนก็ถูกเเล้ว คุณไม่ได้อ่านหรือครับวันนั้นคุณก็เข้ามาในบอร์ด คุณช้าเองเเล้วคุณจะมาบ่นอะไรละครับ
  • ขอยุ่งหน่อยนะพี่ ๆ ผิดมันทั้งคู่ละครับพี่น้อง
    ต้องอุดร เค้าผิดตรงรับปากไว้แต่ถ้าไม่เอาเค้าจะขายให้ใคร?
    แต่พี่เองก็ผิดไม่โอนมัดจำ
    สายเลือดท่านพี่ เก็บไว้ก้อมีหมดแล้วนิครับ
    amos redrockete
    เห็นบ่นไม่ใช่เหรอครับ
    สาย บนระดับเทพ
    สาย ล่างพอใช้ได้
    ของท่านพี่ tarotman ก้อมีดีอยู่แล้วอย่าเครียดครับ อย่าเคืองกันเลย..ครับ
  • จริงๆแล้ว ถ้าพี่เค้าซื้อไปเลี้ยง ไม่ได้เอาไปกัดกันอย่างที่คุณพี่ ผี ว่าก็น่าสงสารและห็นใจพี่เค้านะคะ
    เพราะเคยเจอแบบนี้เหมือนกัน และมันเป็นอะไรที่ จี๊ด...ดมากๆกับการเสียความรู้สึก

ขอเอาใจช่วยนะคะเพื่อให้ได้หมาตัวที่ตั้งใจจะซื้อ กลับคืนมา (ถ้าคนที่ซื้อไปเค้ายอมขายให้ก็ถือว่าโชคดีค่ะ)
    หัวอกเดียวกันก็เลยเข้าใจ ว่าเสียความรู้สึกจริงๆ:062:
  • พี่เอ๋ ไม่ต้องเสียใจไปครับ ผมกำลังสงสัยอยู่ว่า หมาสวยขนาดนั้นแล้วทำไมถึงขาย มันมีปัญหาไรป่าว
    มันหายากมากสายกัดสวยขนาดนั้น แล้วขาย แวจะเลี้ยงอีกทำไมที่เหลือ อายุ 8 เดือน เห็นหมดแล้วด้วย ทั้งร่างกายและจิตจัย
  • หาใหม่คับเอามจช่วยคนแม่สายเหมือนกาน
    อยยู่โรงเรียนดรุณราษฎร์เน้อ
  • สู้ๆแม่สายๆ
    [url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=96d53be6bde6f445430042fe12bdb099][img]http://image.ohozaa.com/iy/p1010955.jpg[/img][/url]
  • ใจเย็นค๊าบท่านนนน:062:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ07952.jpg 65K
  • ยังมีคนใจบาปกัดหมาเพื่อความสุขของตัวเองอยู่อีกหรอครับ เหี้ยได้อีกจริงๆ
  • ไม่ต้องเสียใจหรอก หมาก็เหมือนคนล่ะ คนสวยก็มีเรื่อยๆไม่มีที่สุด นางงามยังสวยขึ้นทุกปี เดี๋ยวก็เจอสวยกว่า เค้าไม่ขายก็ช่างเค้า หาใหม่เลยเดี๋ยวก็เจอสวยกว่านี้ เพราะโลกนี้เป็นอนิจจัง ไม่มีที่สุด หรอก จะเอาใจช่วยอีกคนเน้อ
  • + +

ไม่ออกความคิดเห้นไม่รู้ ว่าใครผิดใครถูก

เเต่อย่าเปกัดกันเลย สงสารมัน

ถ้าอยากสะใจมาก อยากจะภูมิใจ

ก็ ไป สมัคร เข้าค่ายมวย ขึ้นชกบนเวทีเลย หุหุ

มันได้ความรู้สึก คล้ายๆ กับหมาเเหละ ตื่นเต้น ซะใจ เล้าใจ

ชนะเเล้วภูมิใจ เเถมได้ ของรางวัลอีก หุหุ

หรือฝีมือไม่ถึง ก็ไป สมัครเป็นทหาร เเล้วไล้ล่า โจรใต้เลย เล้า

เเต่อย่า เอาความสุขของตัวเอง ไปเเลกกับความเจ็บปวดของ สัดโลก เลย

อามิตตาพุธ
  • คนที่บอกเราไม่โอนมัดจำ ก็ถูกแล้วที่เค้าขายนี่ มันได้อ่านเรื่องราวหรือเปล่าว่ะ ตกลงกันวันศุกร์ ตอนนั้นผมก็อยู่ในสวน ต่อจากวันศุกร์ก็วันเสาร์ แล้วกูจะไปโอนให้มันตอนไหนว่ะ มันรับปากตกลงกันว่าวันจันทร์โอนเงินก็ต้องวันจันทร์ดิ ที่ถูกต้องมันต้องรอวันจันทร์ก่อนดิ ถึง จะขายให้คนอื่นถ้าทางนี้ไม่โอน ออกตัวกันหมาๆว่าถ้าไม่เอาแล้วจะขายใคร ก็กูโทรไปบอกชื่อเสียงเรียงนามมันจนหมดตกลงกันซะขนาดนั้น จะเบี้ยวได้อีกเหรอ ไม่ใช่ว่าหมาตัวนี้มันมีดีอะไรนักหรอก สายก็ไม่ใช่ที่นี่ไม่มี ตัวที่มีอยู่มันก็ดีๆทั้งนั้นทั้งสายบนสายล่าง แต่ที่อยากได้เพราะมันเป็นสายกัดแล้วแดง สายก็พอใช้ เลยอยากเอามาไว้สับไม่ให้มันชิด เพราะแดงๆมีน้อย ก็แค่นั้นแล้วที่มาโพสต์ ก็เพราะอยากให้รู้ว่ามันมีเหตุการแบนี้เกิดขึ้น ที่นี่
  • แล้วไอ้คนที่มาพูดเรื่องกัดหมานี่ เอาไว้มึงรู้จริงก่อนดีกว่า ว่ามันเป็นยังงัย แล้วค่อยมาพูด นึกๆคิดๆดูในรูปแล้ว มาดาว่าคนกัดหมามันเหี้ย คนเรามีขาวมีดำ มีดีมีเลว มีด้านมืดและสว่าง ไอ้พวกมาด่านี่พวกมึงแน่ใจเหรอว่าพวกกูเลวกว่าพวกมึง พิทบูลนี่ดั่งเดิมเป็นของพวกกูมาก่อน ตั่งเป็นร้อยปีแล้ว ต่อมามันดังพวกมึงก็มาเลี้ยงตามกระแส แล้วก็มาสร้างปัญหามากมายให้กะพวกกู ที่เลี้ยงพิทบูลจริงๆ เหมือนพวกมึงเดินเข้าไปอยู่ในบ่อนเพราะมันดังแล้วพวกมึงก็พูดว่า คนในบ่อนนี่ทำไม่ต้องเล่นการพนัน แบบนั้นแหละ เรื่องนี้กูเคยพูดหลายครั้งแล้วว่าต่างคนต่างอยู่อย่ามาเสือก แล้วไอ้เรื่องต่อยมวยนี่กูเห็นพูดกันมาหลายครั้งแล้ว กูก็จะตอบอีกครั้ง ว่าพวกกูขึ้นชกมาเยอะแล้ว เป็นนักมวยมาจนเลิกแล้ว ทั้งในและนอกเวที
  • อันนี้ฝากถึง ไอ้ yakuzaawaa กูไม่ใช่เด็กขนตูดเหมือนมึงนะพูดแล้วระวังคำพูดด้วย บอกไม่อยากออกความเห็นแล้วมึงเสือกมาโพสต์ทำไม มึงไม่ชอบก็ไม่ต้องมาเสือก แม่งเอาคนขึ้นชก แทนหมา มึงคิดได้งัย มึงนี่เองที่เป็นผีมาป่วนกระทู้ตอนนั้น มึงกวนส้นตีนใครแล้วเค้าจบๆไปไม่เอาเรื่องมึงในนี้ก็ได้ แต่กูไม่จบนะ จะพูดกวนตีนกูนี่ต้องรับผิดชอบคำพูดนะ เห็นมึงในห้องแชทบ่อยๆไว้คุยกันที่นั่นดีกว่า
  • คนมันหาแดกกับหมาบุญกับดวงมันเลยไม่เข้าข้างไง....
  • หาแดกกะหมานี่มึงหมายถึงกูป่ะ ไอ้ ผีหน้าฟีเมล ถ้าหมายถึงกูมึงเข้าใจผิดแล้ว เพราะกูมีตังค์อยู่แล้ว เลี้ยงมาก็ไม่มีกำไล มีแต่ขาดทุน เวลาฟิตหมานี่ใช้เงินหลายหมื่น แดกกูก็ให้แดกเนื้อโคขุน ยังไม่รวมอาหารเสริม น้ำมันปลาทะเลน้ำลึกจากนิวซีแลนด์ ซูปไก่สกัด นมเปรี่ยว ไข่ลวกทุกเช้า มีพนักงานดูแลเฉพาะอีก เจ็บป่วยส่งหมอใช้ยาระดับเทพ อุปกรณ์ปฐมพยาบาลก็ระดับเทพอีก เวลากัดก็ไม่ใช่มีกำไล แต่กูเลี้ยงเพราะรักมัน อีกอย่างกูก็รวยอยู่แล้ว พวกมึงที่บอกรักหมาๆ นี่มีปัญญาเลี้ยงแบบนี้เป็นสิบๆตัวเหมือนกูป่ะ เคยพูดหลายครั้งแล้วว่ารู้ให้จริงค่อยมาโพสต์ แต่ก็เปล่าประโยชน์ มันก็มากันเรื่อยแบบรู้ไม่จริง น่าเบื่อคนไทย นิสัยขี้ข้า ชอบสอด
    ปล.หมากูเจ็บบางแต่ก็พอทนถ้าเที่ยบกับการดูแลระดับนี้ถ้ากูเป็นมันกูก็เอาว่ะ
  • เกือบลืมคนดูแลหมากูก็รู้จักจากเวปนี้แหละ ตอนนี้ก็ชวนมาอยู่ที่นี่ทำหมาเรียบร้อยแล้ว ไว้กูจะให้มันมาโพสต์ให้พวกมึงรู้ว่า กูเลี้ยงหมายังงัย ให้แดกอะไร ดูแลยังงัย เพราะกูไม่ได้ทำงานเดือนละหมื่น 2 หมื่น ไม่ใช่เด็กแบมือขอเงินพ่อแม่มาเลี้ยง ไม่ใช่พนักงานออฟฟิต แต่กูเป็นเจ้าของโรงงานผลิตปุ๋ย กูอยู่คนละโลกกะพวกมึงที่มาป่วน อย่ามายุ่งกะกูเดียว ตา..ฟรี
    ปล. ขออภัยพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ไม่ได้อวดรวยหรือแบ่งชนชั้นคนได้ทั้งสิ้นแต่ฉุนไอ้ความคิดแบบไม่ก้าวหน้าแล้วมาวิจารณ์เลยขอด่าหน่อย
  • โมโหบะตั๊กกั๋นเลยเน้อเอ๋ โป้งงงงงงงงงงงงงงงง
  • สุมาเต๊อะเจ้า ผมกำลังรมเสียเลยลืมตั๊ก
  • ฝากถึงไอ้ yakuzawa สมแล้วที่โดนด่า*ไอ้เด็กขนตูด* แหมหมั่นไส้มานานแล้ว
    ตั้งกระทู้ถามชาวบ้านเขาไปทั่วไม่รู้จะเอาตัวไหนดีเลือกไม่ถูก
    ตัวหนึ่งก็จองแล้ว ส่วนอีกตัวเมียจะซื้อให้ ตัวตั้ง 30000-
    จะอวดว่าเมียรวยว่างั้น
    ทำมายึดหลักการ
    กูจะบอกให้นะว่า ก็เพราะพวกที่เอาหมามากัดกัน สายพันธุ์มันถึงนิ่ง ถ้าไม่ดีจริงเขาจะไม่บรีดมั่วซั่วแล้วสร้าง
    ปัญหาให้กับสังคมหรอกไอ้น้อง ขนตูด จอมสร้างภาพ
    แหม!ตั้งกระทู้หยุดปั๊มหมาขาย เพื่อสร้างภาพ ถ้าไม่มีคนพวกนี้แล้วเมิงจะหาซื้อหมาที่ไหนมาเลี้ยงว่ะ
    การที่มึงตั้งกระทู้แบบนี้มึงเล่นด่าโดยรวมทั้งหมดนั่นแหล่ะ แมร่งเสือกแก้ต่างอีกผมว่าเฉพาะพวกที่ไม่รับผิดชอบต่อสังคม ถุย!
    กูเห็นหน้ามึงแล้วก็อยากเอาส้นตีนถีบหน้าสักที
  • คุณเอ๋

สงสัยกำลังอารมเสียเรื่องหมาต้อง อุดร

เป็นผมถ้าอย่างนี้ผมก็เครียด

ใจเย็นๆๆครับ *---*

ผมเห็นใจ
  • กูไม่เคย เป้นผีครับ เเล้วไม่คิดจะเป้น ด้วย กู ไม่ได้ปอดเเหก ปิดบังชื่อตัวเองมาด่าใคร กูไม่เคยป่วนกระทู้ใคร

กูไม่เคยมาเป้นผี มาป่วน ถ้ากูเป้นผี มาป่วน อ่ะ กูคงไม่เอาชื่อกู มา ออกความคิดเห้นหรอก

ถ้ามึงจะด่ากูว่ากูเด็กขนตูดอ่ะ

คงเป็นมึงเเล้วเเหละ ที่เป็นไอ้เเก่ขนตูด มึงด่าใครอ่ะ มึงหัดคิดบ้าง กูไม่ได้ด่ามึง

กูไม่เอ่ยนาม กูด่าคนกัด ความจริงกูคิดว่ามึงรักหมาไง

กูไม่รู้ว่ามึงจะเอาหมามากัด

เเต่พอดีกูด่าคนกัดหมา เสือกไปเข้าตัวมึง

กูพูดตรงๆ นะ ไอ้พวกที่เเอบ อยู่ชื่อหลังผี อ่ะ มัน พวกหน้าตัวเมีย ความจริงมันมี ชื่อ เป้นสมาชิก

เเต่มัน อยากด่า เเต่กลัวเสียชื่อ มันเลยเป้นผี

ส่วนกระทู้ที่บอกว่ากูด่าอ่ะ กูไม่ได้ด่ามึง เเต่มึงจะ คิดว่ากูด่าก็เรื่องของมึงเเล้ว

เเก่ๆ อย่างมึงอ่ะ กูตบมาเยอะเเล้ว

กูไม่เคยด่าใครก่อนเเต่ก็อย่ามาด่ากู

มึงว่ามึงเจ๋ง คนเจ๋งๆ ตายมาเยอะเเล้ว

กูไม่เจ๋ง เเต่กูก็ยิงคนเป้น กูเเค่อยากจะพูด กูไม่เอ๋ย ชื่อด่าใคร เมิงอย่าเสือก ไอ้เจ้าของกระทู้ อ่ะ

กูอยากจะรู้เหมือนกัน มาว่ากูอ่ะ คนที่ประนามมึงอ่ะ มันเยอะกว่า ว่ากูอีกนะ

ส่วนกู เพื่อนในเว็บนี้เยอะ เเยะมากมาย เค้าก็รู้ว่ากูนิสัยยังไง
  • กูว่าใครๆ ก็ว่ามึงผิดนะ

ถ้ามึงเครียส หรืองุดงิดมาก ก็ เอาหัวไปโคก กำเเพงไป ไอ้ห่า ไร้สาระจริงๆ

ไอ้สัด เเล้ว มาว่าคนอืน มาบอกคนอื่นคนล่ะโลก อาจจะจริง ก็ โลกของมึงไม่มีใครเหมือน

เป้นเจ้าของโรงงานปุ๋ยเเล้วไง ว่ะ ...............จะอวดรวยไปถึงไหน
  • เหรอเพื่อนมึงเยอะมากเลยเหรอในเวปบอร์ดนี้กูเพิ่งจะเห็นมึงเล่นไม่กี่เดือนนี่เอง
    ไอ้ที่ยิงคนเป็น เก่งจังเลยนะ สะใจว่ะ โดนเจ้าของกระทู้ด่า เสือกไม่เข้าเรื่อง เด็กขนตูดๆๆๆ ยิงคนเป็น ถุย!
    ใครก็ยิงได้ ยิงปืนได้แล้วงัยว่ะ บักหำน้อย ยากูซ่าว่ะ พี่เขาเป็นเจ้าของโรงปุ๋ยแล้วมันหนักหลังคาบ้านเมิงเหรอ คร้าบ 5555+
    บายๆๆๆๆๆๆ yakuzaawaa หน้าเสี่ยว ขนตูด บักหำน้อย
    กูผีเมืองนนท์เว้ย
  • ก็ใครก็ยิงได้ไงครับ ถึงบอก อย่ามาดูถูกคนอื่น ... ????

ไม่เข้าใจรึไง

กูมาเล่น ไม่นานเเล้วไง เล่น ไม่กี่เดือนก้มีคน คบมากเเล้วกัน
  • ผมไม่เเบบ ใต้ เงา ใครหรอกครับ
  • ถุย เกรียจหนังหน้ามึงจริงๆ ว่ะ ไอ้พวก ผีที่ปากหมา
  • ไอ้ ยากุซ่าวา 0817968234 อันนี้เบอร์ กูนะ โทรมาคุยกันหน่อยดิ อยากรู้ว่าอยู่แถวไหน
  • ถ้ามึงไม่โทรมาภายใน 3 วัน กูจะถือว่ามึงหน้าตัวเมีย
  • หรือใครที่มีข้อมูล ไอ้ ยากุซ่าวา ว่ามันเป็นใคร บ้านอยู่ที่ไหน ส่งเมลมาบอกที่ p.o.Farm@Gmail.com ถ้าผมไปตรวจสอบแล้วเป็นความจริง จะมีรางวัลให้และเก็บเป็นความลับครับ
    เอ๋ แม่สาย
  • โว้ว กระทู้ ร้อนเเรง อีกเเว้ว คนกัดหมา เหมือนตีไก่ เเต่เเค่ดูเเล้วไม่ค่อยสวย ไก่มีลีลา 555+
    ว่าเเต่ใครคือ ผี เมืองนนท์หว่า อยากทราบตัว อยากรู้จัก
    กู คน นนท์ไม่หมูนะครับ
  • อ่านมาตลอดแม่งมันชิบหาย
    แต่โดยเบื้องลึกแม่งไร้สาระทั้งนั้น ทุ๊ย

ผี เป้าตุง
  • ผมผีเมืองนนท์ครับ
    มาแจ้งเกิดครับ
    อย่าไปสนใจครับ คุณ เอ๋แม่สาย
    บ้านมันอยู่ สามพราน นครปฐม
    เด๋วผมจะโพสต์รูปมันให้ดู
  • http://pitbullzone.com/community/extensions/InlineImages/image.php?AttachmentID=38423
  • เป้นไง กุหล่อ มั้ย

มึงเอารูป คนอื่นมาโพส อ่ะไม่ มีมารยาทเลย

อยากตีซี้ กับพี่เขาเหรอครับผีเมืองนน

โครตเท่เลย มึง ทำตัว เป็นพระเอก
  • อย่างที่พี่เค้าบอกล่ะ พวกสายกัดเค้าอยู่กันเงียบๆ ไม่หวือหวา เราก็อย่าไป ยุ่งกับเค้าเลย..... อย่างน้อยก็มีคนกลุ่มนี้แหละที่จะอนุรักษ์ พิทบูล แท้ๆ ดั้งเดิม ไว้ซึ่งนับวันจะหายากลงทุกที เพราะไรถึงหายากลงไปทุกที....สายกัด ชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าต้องกัด กัดยังไม่พอต้องกัดเก่งด้วย แล้วจะรู้ได้ไงว่ามันเก่ง ก็ต้องคอยมัน สตาร์ท กว่า มันจะ สตาร์ท ก็เป็นปี ระหว่างนั้นก็ต้องฟิตๆๆๆ พอ ถึงเวลาแม่งเสือกไม่เก่งอีกก็ต้องคัดทิ้ง เป็นพ่อพันธ์ก็ไม่ได้ ก็มันไม่เก่งไม่เกม เอาไว้กัดก้ไม่ได้ ก็ มันไม่เก่งไม่เกม ผม ว่ามันทำยากกว่าบูลลี่หลายเท่านัก.................ขอให้ได้เป็นเจ้าของตัวที่ตั้งใจไว้ละกัน....ป.ล. พี่เคยพาหมามากัดที่ชลบุรีไหม งานคอนเวนชั่นครั้งที่จัด แถวบ่อปลากลางท้องนาบ้านเรือนไทยน่ะ......3 คู่ วันนั้นมันอย่าบอกใครเชียว ชีร่า แม่งเทพ