ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลบกระทู้ทำยังไง+มีเรื่องฮาๆ
  • สืบเนื่องจากที่ลงขายจักรยานค่ะ ลงขายได้ประมาน1-2วันก็ขายได้ค่ะ เหตุมันเกิดตรงนี้ค่ะหลังจากที่ขายได้มีคนจิตรไม่ปรกติโทรมา ทีแรกก็ไม่ได้คิดอะไรไอ้หมอนี่ก็โทรมาสอบถามเรื่องจักรยาน จำลองเหตุการให้พี่ๆอ่านกันค่ะว่ามันบ้ามั้ย
    หนู..สวัสดีค่ะ
    หมอนั้น..ผมๆๆจะซื้อจักรยาน
    หนู..ขายไปแล้วอะค่ะ ค่ะ
    หมอนั้น..หรอ ถ้างั้นไปเอาคืนมาได้มั้ยผมจะเอาเดี๋ยวให้ราคาดีกว่าที่ขายไป(เริ่มบ่งบอกถึงความบ้า *ก็มันขายไปแล้วนิ*)
    หนู..คงไม่ได้หรอกค่ะขายไปแล้วค่ะเขามาเอาไปแล้ว
    หมอนั้น..จักรยานอะไปเอาคืนมาผมจะซื้อ
    หนู..นึกในใจไอ้นี่พูดไม่รู้เรื่องละ และตอบไปว่าอีกครั้ง ขายไปแล้วค่ะขายไปแล้วย้ำ2ครั้ง
    หมอนั้น..ก็พูดจาอู้อี้ๆฟังไม่เป็นภาษาเท่าไหร่ค่ะ(พอเข้าใจมั๊ยค่ะคนพูดไม่รู้เรื่อง)
    หนู..ไม่มีอะไรแล้วนะค่ะ-วางสาย
    ไม่ถึง10วินาทีโทรมาอีก
    หมอนั้น..จักรยานอะจักรยาน
    หนู..ขายไปแล้วค่ะ
    หมอนั้น..จักรยานอะไม่เอาละจะซื้อ...
    หนู..อ่าวไอ้นี่โรคจิตรละแต่ไม่ได้ตอบอะไร-วางสาย
    แล้วหลังจากที่วางสายไป ไอ้หมอนี่ก็โทรมาตั้งแต่เมื่อคืนจนถึงตอนนี้ ก็จะ100สายอยู่แล้วค่ะ มันบ้ามาก พอโทรมาก็ถามกลับบ้านยังๆ จำได้ปะๆ ทุกครั้งที่โทรมา หนูก็ไม่ได้ตอบอะไรค่ะรับสายแต่เงียบ หนูแน่ใจค่ะว่าไอ้คนนี้มันมาจากเวปนี้แหละเพราะนู๋ไม่ได้ลงขายที่ไหน
    ที่อยากรู้วิธีลบกระทู้เพราะไม่อยากให้มีไอ้บ้าคนที่2โผล่มาค่ะ และขอเตือนไอ้บ้าคนที่1ค่ะถ้ายังไม่หยุดการกระทำที่สร้างความรำคาญและคุกคามสุขภาพจิตรคนอื่น
  • ตำรวจจะไปถึงที่บ้านนะค่ะ ขอโทดนะค่ะไม่เกี่ยวกับหมาเลย แต่อยากเล่าค่ะอึดอัด5555
  • บอกมันไปว่า จักรยาน ตายไปแล้ว วันนี้ฟังสวดวันสุดท้าย ที่วัดลาดพร้าว ศาลา2 :-D
  • บอกไปงี้ เดี๋ยวมันตามไปวางพวงหรีดนะพี่ ^^
  • เปิดเผยตัวตนมาซะดีๆ เห็นเค้าบอกว่ามาจากคนในเว็ปนี้ ใช่คนข้างบน ที่เม้นๆกันป่าว 55
  • 5555ผมชอบมอไซค์ อิอิ รอดตัวไป
  • น้อง oKaTaio เรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องฮาๆๆ เหมือน ด้วงกวางพันธุ์โหดชนกันหัวหลุดเลยอ่ะ่ครับ แฟนคลับผิดหวังเลย
    ถ้าโดนคนโรคจิดร +เมา+บ้ากา- โทรมาก่่่อกวน อย่ารับสายครับ หลายครั้งๆเคัาจะเบื่อไปเอง หรีอถ้าให้ดีก็ต้อง
    เอาโทรศัพท์ ให้เพื่อนผู้ชายรับสายแทน แล้วพูดกวนๆๆแบบ คุณ kwan_Fha ว่า น่าจะช่่วยได้
    คนโรคจิต นี่อาจจะเป็นสมาชิกในเว็ปนี้ หรืออาจจะเป็นแค่ผู้ที่ เข้ามาเยี่อมชมเว็ป แล้วเกิดหลงเสน่่ย์ oKaTaio ก็ได้นะ
  • ทีแรกก็ว่าจะไม่รับค่ะ แต่ทีนี้พี่แกโทรไม่หยุด ก็เลยกดรับค่ะคือกดรับเฉยๆไม่ได้พูดอะไรให้เสียตังค์ซะเลยค่ะ โทรมากี่ทีก็กดรับแต่ไม่ได้พูดอะไรค่ะ ก็นึกว่าจะเบาลงแต่ที่ไหนได้2วันมานี่โทรตลอด ลองดูวันต่อไปค่ะดูสิจะเลิกมั้ย
  • นึกว่าทำบุญ คงมีคนแอบหลงเสน่ห์ สาวงามพิตบูลเข้าเสียแล้ว
  • จริงๆจักรยานคันที่ประกาศขาย ผมก็อยากได้นะ
    แต่เข้ามาไม่ทัน ขายเร็วมาก ถ้าเค้าโทรมาอีกก็
    บอกไปซื้อที่เดอะมอลส์ซิ ตอนนี้จัดโปรฯอยู่ 5 5 5
  • เอาเบอร์มันมาดิครับเดี๋ยวมีคนช่วยโทรไปกวนมันบ้าง มันจะได้รู้ว่ารำคาญเป็นไง
  • เออ เป็นความคิดที่เข้าท่า 555
  • เดี๋ยวจะจัด sex phone ไปหั้ย
  • เกิดมันชอบละยุ่งเลยนะ
  • คุณ the_door :o034:

อยู่ไหนครับ......
    ออกมาให้ความช่วยเหลือ ปกป้อง น้องด้วงกว่าง ด่วนที่สุดครับ อิ อิ :o034: :o034: :o034:

เร็วที่สุด จขกท กำลัง อกสั่น ขวัญเสียอยู่ =(( :-D

ขอโทษ จขกท นะครับ....
    ขออนุญาตล้อเล่นกับคุณ the_doorหน่อยเห็นเป็นแฟนคลับ จขกท อยู่ :033:
  • บอกมันตอนนี้มีแต่ด้วงกว่างขาย จักรยานไม่มีแล้ว
  • ไอ้เรื่องแบบนี้อย่าคิดว่าเป็นผู้ชายแล้วจะไม่โดนนะครับ พี่ชายผมเคยโดนมาแล้วสมัยก่อนยังไม่มีมือถือมันโทรเข้าเบอร์บ้าน เคยฟังมันพูดครั้งหนึ่ง แม่งพูดแต่เรื่องอย่าว่า555 ช่วงนั้นไม่มีใครกล้ารับโทรศัพท์กันเลยทีเดียว หลอนจริงๆครับใครไม่เคยไม่รู้
  • มันจะไม่ซื้อจักรยานอะดิค่ะ เนี่ย11โมงนี่ก็ยังโทรมาพยายามจริ๊ง (คนบ้านู๋ไม่กลัวหรอกค่ะหนูตลก5 5 5)
  • อย่างนี้ต้องให้แม่ค้าปากตลาดด่าให้เสียหมาเอ้ยผิดเสียคน 555
  • เอาเบอร์มันโพสร์ลงซิคับรับรองมันส์แน่...... :-?
  • อ้าว... เงียบหายไปอย่างนี้

อย่า อย่าบอกนะว่าเป็นนนนนนน...... :o034: ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-)) :-)) :-)) 555

เค้า ล้อเล่งง่ะ ต๊ะเอง :o027: :o027: :o027:

(ไอเดียคุณ rang2 okเลย เค้าละเมิดเราก่อน เตื่อนแล้วถ้าไม่เลิกก็ต้องใช้มาตรการเด็ขาด)
  • 090786....ให้โอกาศเขาอีก1วันค่ะ ถ้ายังไม่เลิกอีก4ตัวจะตามมาประจาน (5 5 5)
  • ขึ้นเบอร์มันมาเต็มๆ เลยครับ พอดีมีจักรยานมือ 2 อยู่ 3 คัน รอเสนอขายให้มันอยู่
    และเพื่อนๆ ในเว็ปอีกเพียบรอเช็คบิล กับคนที่เข้ามาทำให้สังคมในนี้ แปลดเปลื้อน
    .....อย่าปล่่อยให้คนชั่วลอยนวลครับ......
  • ขอโทษ ขอโทษ ขอโทษ ดี้ เอง อิอิ เห็นน่ารักดี อิอิ :X
  • อ่าว ผิดคนไม่ใช่ oKaTaio นะ คนนี้ผมป่าวนะ :-ss
  • ผมมีจักรยานแล้วค้าบบบบบพี่ power_pit ซื้อมาจากโลตัส รุ่น terbo ด้วย :o071:

ปล. ตอนนี้ผมสนใจแต่ด้วงกว่างกับพิตบูล ไม่สนจักรยานแล้วค้าบบบ :o034:
  • ผมขอแนะนำคุณ OkaTaio นัดเขามารับจักรยาน พร้อมไม้หน้าสามเลยครับ (จัดเพื่อนๆ ไว้ส่งมอบของด้วยอย่าให้ขาด)

แต่ผมรุ้ทันไม่ไปหรอกนะ (อะล้อเล่ง) :o026:
  • 5555 ตลกจริงๆอ่ะเว็บนี้
  • (จัดเพื่อนๆ ไว้ส่งมอบของด้วยอย่าให้ขาด)
    5555555+
  • รายงานผลค่ะ หลังจาก11โมงโทรมา1ครั้งวันนี้ก็ไม่โทรมาอีกเลย ได้ผลค่ะ สงสัยรู้ตัวละ5555+