ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มรักสายกัด
  • สวัสดีครับคุณเอสไม่ค่อยจะได้คุยกันเลยนะครับ ..............
    พอผมเปลี่ยนตำแหน่งงาน งานก็ยุ่งๆๆ จริงๆๆ แม้แต่ไอ้ตุบที่บ้าน ไม่ได้พาออกไปไหนเลย เฮ้อ :003:
  • พี่ เอส ครับ มัน ไม่เล็กกะทัดรัดอย่างที่พี่บอกหรอก ครับ 16.0 kg.
    :)
  • จัดไปครับ สาย krook และ hypo ..........image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2166.JPG 231K
  • @ killingfield แหมไอ้เราก็กะว่า13.5-14kg กว่าๆถ้าทำปล่อยเต็มๆ16kgฟิตแล้วก็โอนะ. ตัวของน็อปที่กัดแล้วไม่ชอบยังอยู่หรือป่าวอยากจีบจังเลยตัวที่เคยคุยอ่ะคับ
    @tutieใช่แล้วคุณตี้ช่วงนี้ก็หนักเหมือนกันครับหน้าที่การงานผมทำงานต่อเรือช่วงนี้ก็หนักหนาอยู่เหมือนกันเร่งต่อเรือไว้ช่วยเหลือหากปีนี้น้ำท่่วมครับ
  • ยังอยู่ ครับบบ :-D
  • สวยมากครับ B-)
  • http://video.mail.ru/inbox/mate.kentucky/_myvideo/11.html?liked=1 ดูมันดิแค่6เดือนเองนะเนี่นแสบจริงๆ
  • หมาตังแดง น่าจะเป็นหมาไว้ซ้อมหรือป่าวครับ
  • มันช่าง นน. กันบ้างป่าวครับเนี่ย

http://video.mail.ru/mail/insanziyadinov/211/334.html?liked=1
  • น่าจะใช่ครับตี้แต่แรงขับไอ้ตัวเล็กเนี่ยดิที่น่าสนใจน้อยนักที่เล็กๆจะกรามล็อคกลับหมาใหญ่ต้องยอมมันเจ๋งมากครับ
  • บางทีใจอย่างเดียวมันก็ไหวเสมอไปนะตี้ เห็นแล้วขยาดเหมือนกันถ้าถามว่าบวกมั้ยผมบวกนะ แต่ขนาดนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกันทำยังกับ ไมค์ไทซัน VS แสนชัย ทำไปได้..............
  • ครับ เจ้าตัวเล็นี้ 6 เดือนแต่แรงขับ และ ความพยยามมันสุงจริงๆ ที่สำคัญมันสวยซะด้วยครับ.......

นั่นซิครับ เห็นหลายคลิปแร้ว สงสัย พิทบุล คงต่อให้ หรือป่าว เหมือนไก่ชน พม่าตีลูกไทย
  • ใครพอทราบบ้าง ครับว่า ลูกสุนัขตัวนี้เป็นของใคร ครับ เป็นหมานำเข้า ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    556526_407766442604412_31702075_n.jpg 31K
    216961_10152041981980018_1672076665_n.jpg 35K
  • โอ้โห อย่างเท่เลยครับ =D>
  • นี้ตัวเมีย นะ ครับ :-D
  • ตัวเมียตัวนี้ของคุณตูนเปล่าครับ ผิดถูกขออภัยนะครับ :)
  • ใช้ ครับ
  • อยากมีนักรบ กับเค้าบ้างจังครับ
  • อยากถามครับ อาหารที่ใช้เลี้ยงกัน dogman ใช้ยี่ห้ออะไรกันบ้างครับ
  • เลี้ยงธรรมดาทั่วไป ผมเลี้ยงด้วย F1 ถุงเหลือง เเละอาหาร สด สัปดาห์ 1-2ครั้ง
    ถ้าช่วงฟิต ผมใช้โปรเเพลน บวกวิตามิน อาหารเสริม ครับ
  • จะดูคลิปต้องทำอะคับผมดูไม่ได้อะคับ
  • อยากจะถามว่า พิทบูลสายกัด เวลาเอาไปล่าสัตว์ ส่วนใหญ่เค้าเอาไปล่าอะไรกันครับ
  • ขอสอบถามความรู้และวิธีเบื้องต้นครับ // หลังจากสุนัขกัดกัน ขั้นตอนแรกต้องปฐมพยาบาลอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณมากครับ
  • ขอ ตอบ vee24296 ผมเห็นของเมืองนอก จะล่าหมูป่า ครับ :-D
  • คลิปสงใสเค้าร๊อคไปแล้ว ครับ :m15:
  • ขอบคุณครับคุณ killingfield แล้วเมืองไทย เหมาะที่จะฝึกล่าอะไรดีครับ พอจะทราบวิธีการฝึกล่าไหมครับ
  • อันนี้ผมก็ไม่ทราบ จริงๆๆๆ ครับ :m34:
  • ขอตอบคำถามคุณZEEZAA นะครับว่า หมาตัวเมีย สตาร์ทแล้วจะกัดหมา จะกัดหมาไทยตัวผู้ไหม ขอตอบด้วยคลิปแทนหละกันครับ http://youtu.be/uQZbeoqXK4U
  • แบบ นี้เค้าเรียกว่ากระโดดสูงได้ไหมครับ

http://youtu.be/wNzXP8GpQeE
  • เดี๋ยวมีสายกัดเลือด 100 มาลงให้ดูกัน เผื่อ ใครสนใจ แต่ต้องหลังวันงานแข่งลาก น้ำหนักที่ขอนแก่นก่อนนะครับ ว่าจะเอาไอ้ตัวเล็ก ไป ลงราคาให้คนในงานตัดสินใจกัน
  • หวัดดีครับ พี่ น้อง น้าลุง ทุกท่าน.. สบายดีป่าวครับ เห็นทุกคนเข้ามาคุยกันผมแอบนั่งยิ้มเลย...
    ดีใจยังไงไม่รู้.... คึกคักๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมา เสือ บิน.jpg 94K
  • สามเดือนเเล้วครับ จีดมาก
    image
    สบายดีกันทุกคนนะครับ
    เจอกันที่ขอนเเก่นนะครับ
    ไฟล์แนบ
    560951_361080513974276_750081171_n.jpg 152K
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับ T T นักรบในฝัน
  • ผมติดตามพี่ tutie มาประมาน1ปีแล้ว พิทบูลพี่สวยๆทุกตัวเลย
  • ท่านหิน พี่มาร์คถามหาอยู่น่ะครับ เป็นไงบ้าง สบายดีนะครับ
  • พี่เอ็ดหายไปไหนหว่าช่วงนี้ ?? เงียบไปกันหมด
    คุณpitbullclassic อยู่แถวไหนเหรอครับ
  • อยู่หลังวัดครับ แถวๆ ร.ร สตรีมารดาพิทักษ์ ครับ พี่NEUNG_BURAPA
  • vee 24296 ขอขอบพระคุณมากมายครับผมสำหรับคลิปดีๆจากที่ผมตั้งถามไปสุนัขในรูปหากคุณเปนเจ้าของถือว่าคุณโชคดีมั่กมากที่มันเป็นอย่างนั้นจากที่รอคำตอบไม่ไหวก็เลยต้องดิ้นรนด้วยตัวเองครับผม ล่าสุด8ตัวย้ำว่า8ตัวและเปนตัวเมียล้วนๆที่สตารท์แล้ว100% ซัดหมดครับผมไม่ต้องรอให้เข้ามาดมหร์อโดนเอาหมดครับผมที่สำคัญกัดปางตายกว่าตัวผู้ยิ่งถ้าเป็นหมาไทยหรือหมาวัดตัวผู้มันเห็นแค่เป็นตัวเมียมันแค่ป้องกันมากกว่าหนีจึงยิ่งทำให้ตััวเมียคิดว่ายิ่งสู้สุดท้ายดับครับผมสนิทจริงๆถ้าไม่แยกที่สำคัญมันแค้นยิ่งกว่าตัวผู้ซะอีกขอบคุณมากครับผมสำหรับข้อม๔ูลที่นำมาแชร์กัน
    @ NEUNG_BURAPA ไม่ได้หายไปไหนครับหนึ่งพอดีช่วงนี้พี่ไปเรือหลายวันไม่ได้เข้าฝั่งเรยพี่ทำงานต่อเรือให้ทหารช่วงล่าสุดพี่ไปนอนที่ทัพเรือสัตหีบค่อนข้างเข็มงวดมากเลยหายไปแต่เสาร์ที่แล้วพี่ไปบางแสนมาโทรหาเรานั่นแหละไม่ติดไปนอนแถวอะไรนะที่มันเลยม.บูรไปใช่ป่ะจะมี7-11ข้างๆเลยข้างๆ7 อ่ะดื่มกันเมาเลยกะว่าจะให้พาทัวส์ซะหน่อยเพราะไปกับแฟน2คนครับผมโอกาสหน้าคงได้เจอกันปาร์ตี้เล็กๆครับหนึ่ง
  • หว้าเสียดายเลยครับพี่ เอ็ด พอดีผม ก็มางานศพที่ต่างจังหวัด พอดีด้วยอะครับ ไว้ มีโอกาศจะขึ้นไปเยี่ยมนะครับ
  • มีท่านใดมางานขอนแก่นบ้างครับ :020:
  • ผมไปครับงานคอน B-)
  • มีเมื่อไหร่เหรอ คร้บ :-D
  • หมาตัวนี้สวย จริงๆimage
    ไฟล์แนบ
    juno_dc.jpg 58K
  • To Killingfield

แล้วของพี่ไม่สวยเลยหรอ ตัวแดงๆ ตันๆอะ 5555
  • สวยคร้บบบบบ
  • อยากปัยจังเลย...
  • อยากรู้ประวัติ คูก้า จังครับ ใครรู้บอกเล่าด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • http://youtu.be/DH7msmqAN8U
    ขนาดเป็นลูกสุนัขยังขนาดนี้ เสียดายที่ไม่ได้เกิดเป็นพิทบูลสายกัด ไม่งั้นอนาคตมีมันส์
  • คูก้าไอ้เสือ3เขี้ยวเอาชัวส์ๆรอฝั่งสมุยมาเล่าให้ฟังดีกว่าคับ