ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครอยู่อุบลอุดหนุนมั่งนะครับ
  • image
    ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ เพิ่งจะเปิดใหม่ครับ อยู่ซอยบ้านนาควายครับผม
    ไฟล์แนบ
    รูปร้าน.jpg 128K
  • 0885734407sam ครับ
  • ขอแสดงความยินดีกับเถ้าแก่ใหม่ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรื่องนะครับ
  • ยินดีด้วยครับเถ้าแก่ ว่าแต่ขอกู้มาซื้อพิตบูลสัก พันสองพันคิดดอกเท่าใดครับ :o034:
  • รับจำนำพิตบูลไหมค่ะ๕๕๕๕(แซวเล่นนะค่ะ)
  • ขอให้เฮงๆร่ำๆรวยๆ นะครับท่าน
  • ขอบคุณป๋ามาร์คและทุกท่านนะครับ ว่างๆก็มาดื่มเบียร์คุยภาษาพิทบูลกันได้นะครับ ซอยนาควายนะครับ
  • รับF1มาขายยุโรงรับจำนำได้มะครับ ^^
    หาชื้อยากเหลือเกินครับ
  • อยู่ตรงไหนของซอยบ้านนาควายครับ เผื่อผมผ่านไปทางนั้น
  • รับจำนำเครื่องบินด้วย อิอิอิ
  • เอาf1มาขายจะดีมากเลยค่ะ
    อยากลองชิมอร๊ายยยยย๕๕๕๕
    อย่าว่าโรคจิตนะค่ะ ชอบชิมอาหารหมาก่อนให้หมากิน
    ส่วนมากจืดๆ เลี่ยน
    ...
  • ของหลุดจำนำเยอะป่าวคับจะแวะไปดูนะคับ
  • ยุเลยวัดนาควายมานิดครับ ใกล้ๆกะกาแฟชัยวัฒน์ ของหลุดยังไม่มีเลยครับ เพิ่งจะทำป้ายเสด กะลังวางเรื่องระบบร้านครับ น่าจะเปิดบริการอาทิตย์นี้ละคับ เครื่องบินถ้าขนมาร้านได้ก็จะรับครับ. 5555555++
  • ขอบคุณครับผม