ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จากไปไม่มีวันกลับ Levies501
  • เสียใจด้วยอีกคนครับ คนวางยานี่เลวจริงๆ T T
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ยังจำได้นั่งดูคลิปปอกลูกมะพร้าวอยู่เลย
  • ขอแสดงความเสียใจคะ. R.I.P :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ สู้ๆๆครับ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่เก่ง 501 เป็นหมาแดงที่สวยและจี๊ดมากๆตัวหนึ่งเลยทีเดียว เชื่อผมเถอะครับไอ้คนที่มันใจบาปทำหมาแบบนี้เวรกรรมมีจริงมันได้ตายเหมือนหมาแน่ๆ =((
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยคับผม............... :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :022:
  • เสียใจด้วยนะคะ
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • เสียใจด้วยนะครับ :022:
  • เสียใจด้วยครับพี่เก่ง

ช่วยโทรกลับหน่อยครับ...
  • ขอให้ไอ้คนระยำที่ทำกับหมาขอกัมตามสนองเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆ :002:
  • เสียใจด้วยนะครับ :039:
  • koemalife

ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้ นะครับ
    ขอให้เค้าหลับสบาย

นัท
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ที่สูญเสีย สุนัขที่เราเลี้ยงมาเหมือนกะลูก..
  • :039: :039: :039:

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เก่ง
  • เสียใจด้วยครับ. วิธีช่วยสุนัขโดนยาพิษอีกวิธี คือใช้น้ำมันพืชในบ้านเราก็ได้ครับ โดยการให้กินพอประมาณตามอาการที่เห็นว่าเป็นมากหรือน้อยเพียงใด ถ้าเกิดสุนัขไม่อาเจียนสามารถให้กินเพิ่มได้อีกจนกว่าจะอาเจียนออกมา ลองมาแล้วเห็นผลจริงๆครับ(ตายทุกราย) ล้อเล่นอะครับใช่ได้จริงๆ ผมไม่อยากให้เจ้าของกระทู้และพี่ๆน้องๆเศ้ราเสียใจไปมากกว่านี้จึงแหย่เล่นนิดนึ่ง ถ้าพี่ๆน้องๆคนไหนไม่ชอบใจก็ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ.
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :039: :039: :039:
  • เสียใจด้วยคับ คนทำมันเลวจริงๆ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ นับว่าเป็นการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
  • เสียใจด้วยครับเคยโดนกะตัวมาใจหายไปนานเลย :039:
  • เสียใจด้วยเช่นกันครับ สู้ต่อไปนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ :022:
  • เสียใจด้วยครับ ปะพี่ไปกระทืบมันไอ้คนที่ทำเนี้ย

:039:
  • 501 ผมติดตามเค้ามาตั้งแต่ตัวเล็กๆๆ เริ่มชอบหมาแดงกิจกรรม ก็เพราะ 501 และ 502 ที่พี่ก็อป อัฟรูปหรือเอากิจกรรมที่ 501 มาโชว์ แต่ล่ะครั้งติดตามตรอด แต่ก็เสียใจด้วยนะครับ :039:
  • เสียใจด้วยนะค๊ะ เข้มแข็งต่อไป :039:
  • เหนใจอยางแรงคับ เสียไจ๋โต้ยย