ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิทบลูโซนทำอาชีพอะไรกันบ้าง
  • อาชีพผมรับจ่างเรียนหนังสือครับ อิอิ
  • นักลงทุน ทุกวันที่ 1 กับ 16

ทำเดือนละ 2 วัน
  • อาชีพเดียวกับท่าน godji ครับอาชีพเสริมขายกระเพาะปลา+ลูกชิ้น
  • หนูเป็น DJ เปิดเพลงให้คนฮาเฮimage
    ไฟล์แนบ
    556375_10151243000414307_1712748300_n.jpg 49K
  • วิศวกรฝ่ายผลิตบริษัทเอกชนครับ
    เวลาว่างช่วยงานที่บ้านครับ เลี้ยงวัว ทำนา ทำไร่อ้อย อยู่เมืองกาญฯ มีพิท 1ตัวครับ
  • ลูกจ้างบริษัทวิดิโอ มีหนังฟรีดูนะ อิอิ มีพิท 1 ตัว :o048:
  • เป็นลูกจ้างบริษัทฯผลิตถุงมือทางการแพทย์ครับ เลี้ยงตัวเมียอยู่ 2 ตัว แม่ กะลูก...
  • ผมทำฟาร์มกระต่าย มีพิทบลูอยู่ 2 ตัว เอาไว้เฝ้ากระต่าย
  • ท่านสมาชิกทุกท่าน

ขอแนะนำตัวนะครับ

ผม นัท ประกอบอาชีพ ผู้จัดการฝ่ายขายยันภารโรง คนขับรถ กิจการที่ประกอบ บริษัทจัดจำหน่ายสี JOTUN อยู่ที่ กำแพงนครเวียงจันทน์ สปป.ลาว

อาชีพเสริม ออกแบบ-ก่อสร้าง อาคารทุกชนิด และจัดหาวัสดุก่อสร้าง พร้อมเป็นที่ปรึกษางานก่อสร้างให้กับลูกค้าที่อยู่ใน กำแพงนครเวียงจันทน์ สปป.ลาว ครับ

9/09/2012 กำลังจะได้ครอบครองพิต 2 ตัว ครับ ผู้ 1 เมีย 1

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกท่านนะครับ

นัท

• ผมก็เป็นนักลงทุนอีกคนครับ ทำงานแค่เดือนละ2วัน 1กับ16 รถยกอาชีพเสริมมีอะไรติดต่อมาได้นะครับรถเสียซื้อซากทั่วประเทศครับ มีทั้งสใลด์ออน ยกหน้า 089-5402331 มีแดงๆอยู่2ตัวครับ
  • ท่านเอกซ์ช่วยโปรโมทแบบนี้ยอดพุ่งแน่ๆ ขอบคุณครับ
  • หลากหลายอาชีพจริงๆ ทั่วประเทศเลย ยังงี้ตกรถตกลา ตกงาน ก็ไม่ต้องกลัวแล้วเพื่อนเยอะ อิอิ
  • ตอนนี้ผมเป็นลูกจ้างบริษัทส่งออกปลาสวยงามและปลาหายากทุกชนิด เลี้ยงพิทบูล4ตัวไซบีเรียน1ตัว อยู่ที่ปทุมครับ
  • เป็นเจ้านายของตัวเองคับ....(ทำสวนผลไม้คับ)
  • เป็นลูกจ้างบริษัทส่งออกข้าว siamfarmingexport ครับ ว่างๆก็แปลงร่างเป็นผีมาส่องหมาชาวบ้านเค้าเพราะตัวเองไม่มี 5555555555555555555
  • ผู้ฃ่วยผู้จัดการธนาคารแห่งหนึ่งในอำเภอหาดใหญ่ครับ
  • ผมะรุกิจส่วนตัวเกี่ยวกับการค้าขายคับ เเต่ผมทำงานไปเรียนไปคับ
  • ผม...funeral director
    แปลเป็นไทยก็สัปเหร่ออินเตอร์. เพราะดูแลแต่เคสต่างชาติส่งศพกลับ เผาฝัง เอาคนไทยกลับบ้านบ้างนิดหน่อย หน้าที่หลักผมทำทุกอย่างตั่งแต่เจรจา deal ลูกค้า การตลาด จองไฟล์ วิ่งเอกสาร ยกเว้นเรื่องทำศพ.
    อนาคตความฝันอย่างเป็นชาวนาทำเกษตรพอเพียงเลี้ยงพิตบูล
    ปัจจุบันมีเรดโน๊ต1
  • งานอดิเรกอีกอย่าง ชอบขับjeep และชอบเอาjeepไปซ่อม ขับไปซ่อมไป
  • @Pithero เป็นอาชีพที่น่าสนใจมากครับพี่ ไม่เคยได้ยินมาก่อนเลย ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ครับ
  • เป็นนักศึกษาอยู่ชลบุรี สาขาสัตวศาสตร์ เลี้ยงพิทบูล1ตัวครับ
  • ช่างเทคนิค รพ.มอ หาดใหญ่
    มีพิตบลูตัวเดียวก็เกินพอสำหรับเฝ้านก10ตัว.....55555
  • ผมเป็นเซลครับทำงานเป็นบริษัทนำเข้าเครื่องมือช่างคู่แข่งป๋ามาร์คเลย อิอิ
    มีสองสาขาครับ อยู่คลองตัน กับชลรี หน้านิคมอมตะนครimage
    ไฟล์แนบ
    300193.jpg 100K
  • ตู้เก็บเครื่่งมือสูงๆแบบนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วถ้าซื้อได้คนในในรูปไปยืนเกาะแบบนี้ป่าว :-)
  • ถ้ามายืนเกาะแบบนี้เอาสองใบเลยครับ แล้วส่งมาเกาะไหล่ผมข้างละคน กร้ากกกกกกก
  • รับราชการ รั้วของชาติครับ ทบ.
  • เป็นคนว่างงาน เขาไม่รับทำงานแล้ว หาว่าอายุมาก มีเวลาว่างมาก เลี้ยงหมาได้ทั้งวัน มีแดงๆอยู่2ตัว อยู่เชียงใหม่image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1181.jpg 56K
  • อาชีพหลักเป็นช่างไดนาโมครับ อาชีพรองดูแลสระว่ายน้ำตามรีสอร์ทและบ้านต่างๆแถวเขาใหญ่ครับ
    ท่านใดมีปัญหาเรื่องรถยนต์ โทรปรึกษาใด้ครับ ถ้าไม่ใกลมาก บริการให้ถึงที่ครับ :o043:
  • แนะนำตัวบ้างครับ ที่บ้านรับซื้อพืชไร และมีรถบัสรับส่งพนักงาน
  • อาชีพหลักครับ..ไก่ชนหรือชนไก่นั้นแหละครับ..
  • ผมช่วยที่บ้านทำงานครับ ขายอะไหล่เรือประมง เครื่องปั่นไฟ หจก.มารีนKC. คั้บ
  • ขายผัดไทย อยู่เชียงใหม่ครับ ว่างๆไปชิมได้

มี Staffordshire 1 ตัว
  • สถาปนิก ครับ :">
  • ลงกันมาอีกเยอะๆครับ เผื่อจะได้นำไปต่อยอด หมาช่วยเป็นสื่อให้เรามาพบกัน ได้เพื่อน ได้ธุรกิจ เป็นของแถมครับ
  • ขายแบบเสี่ยงโชค 1-16 มีห้องให้เช่าแบบชั่วคราว และ ค้างคืน รายเดือน ปล่อยเงินกู้ ถูกกฎหมาย
    เลี้ยงปลาแบบธรรมชาติ ทำสวนยาง และไม้สักทอง และขายใข่ไก่ซีพี ตามตลาดคลองถมยามว่าง
    และเป็นนายตัวเอง วันว่างก็ชอบเดินทางกับครอบครับ ตอนนี้มีพิทบลูอยู่ในความดูแลอีกหลายตัว
    image
    ไฟล์แนบ
    a35421275.gif 20K
  • ผมเปิดบริษัทขายเคมีภัณฑ์ (หากในนี้มีคนที่มีความรู้เรื่องซ่อมBenz หรือเปิดอู่ซ่อมBenz ก็คงจะดีไม่น้อย ถ้ามีรีบรายงานตัวด่วน)
  • ผมให้บริการ เช่าเหมารถตู้แบรายเดือน รายวัน มีทั่ง VIP 10 ที่นั้ง และ 14 ที่นั้ง เช่าเฉพาะรกก็ได้
    และรถบัส8ล้อvip สนใจติดต่อได้ครับ 0858287441 รับทัวร์ด้วยครับ
  • วิศกรฝ่ายขาย เครื่องปั่นไฟฟ้าก๊าซชีวภาพ รับปรึกษา+ออกแบบระบบก๊าซชีวภาพครับ
    ^:)^
  • ผม ทำธุรการโรงเรียน อยู่จังหวัดนครสวรรค์
  • สนใจ รถบัส 8 ล้อ VIP หามานานแล้ว จะเอาไว้พาสมาชิกเราไปงาน
    สมมุติว่า จะพาสมาชิกไปแข่งหมาที่ขอนแก่น คิดค่าบริการอย่างไรครับ
  • มีเต๊นรถ Benz, BMW, etcไว้คอยให้บริการ บวก อู่ซ่อมสีด้วย
    สนใจ บอกได้นะครับ
  • ผมทํางาน Graphic Designer อยู่ในบริษัทโฆษณาเอกชนแห่งหนึ่ง
    กิจกรรมยามว่างก็รับงาน Freelance ออกแบบเกี่ยวกับงานกราฟฟิคทุกประเภท
    ทั้งงาน ออกแบบPackage Poduct Design นามบัตร สื่อสิ่งพิมพ์ทุกประเภท
    ใครต้องการออกแบบงานจําพวกนี้ติดต่อได้ครับอิอิ คิดราคาค่า Design ไม่แพง55
    ปัจจุบันยังไม่มีเลี้ยงกับเค้าซักตัวเพราะสถานที่ไม่เอื้ออํานวย ถ้าพร้อมแล้วคง
    รับมาเลี้ยงซักตัว ขอบคุณครับ
  • เป็นลูกจ้างทำเกี่ยวกับ Package Poduct Design (เน้นๆ) ช่วงนี้ยืนตัดทั้งวันมือจะติดกับคัตเตอร์อยู่แล้ว ตอนนี้ก็ใกล้จะออกจากงานเพราะออฟฟิตกำลังจะย้ายไกลกว่าเดิมจากเดิมอยู่คลอง3 ทำงานเจริญกรุงใกล้ๆเอเซียติกริเวอร์ฟอร์น เดินทางหลายๆต่อเริ่มเหนื่อยแล้ว อายุเกินเกณฑ์สมัครที่ใหม่ไม่ค่อยรับกัน(จริงบ้านเดิมอยู่แถวที่ทำงานแต่ไปซื้อบ้านที่คลอง3) กำลังคิว่าจะทำในสิ่งที่ชอบและเป็นนายตัวเอง และดูแลลูกชายหัวแก้วหัวแหวนเพราะที่บ้านไม่มีคนดูแลต้องจ้างคนเลี้ยง มีพิทในสังกัด 3 ตัว
  • drumzero :063:

มิน่างานออกแบบ โปสการ์ด "บรูตัส" แชมป์งานลากที่เมืองทอง เยี่ยมยอดมากๆ

ยังไง งานขอนแก่น เสร็จ ฝากจัดแบบ งามอีกอีกนะครับ :m01: :m01: :m01:

image
    ไฟล์แนบ
    302005.jpg 179K
  • เป็น Captain เรือสินค้าครับ
  • เปนช่างสัก อยู่หาดป่าตอง คับ
  • ผมเป็นขี้ข้าฮ่ะ :022:
  • บ.สายไฟฟ้าไทยยาซากิสาขาวัดแคgaff1ตัวบูลลี่1ตัว
  • โหจำรายละเอียดได้สุดยอดมากเลยครับพี่power_pit กระทู้มันตกไปนานมากแล้วแต่ก็อุตส่าห์ยังจำได้ขอบคุณมากครับสำหรับคำชม จะจัดให้ตามคำขอครับ \m/
  • ทำเวปไซต์ ilovekohmak.com รับจองที่พักและจัดทริปเที่ยวเกาะหมาก จังหวัดตราดค่ะ ถ้าใครสนใจไปเที่ยวและบอกว่ามาจากพิทบูลโซน หนุ่ยยินดีให้ส่วนลดพิเศษเพิ่มจากหน้าเวปทันทีค่ะ

ตอนนี้มี Red nose อยู่ในครอบครอง 1 ตัวค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    หนุ่ยกะลาเต้.JPG 148K
    ลาเต้อยากลงทะเล 2.JPG 136K