ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โซนสุโขทัย โชวรูปน้องหมากันเลย !
  • จังหวัดสุโขทัยเราก็เลี้ยงพิทบลูกันเยอะนะครับ ทางผมเองก็หัดเลี้ยงใหม่ ผมก็อยากเจอเพื่อนๆในสุโขทัยที่เลี้ยงพิทบลูบ้าง ใครว่างๆ ก็นัดเจอกันบ้างก็จะดีนะครับ เพื่อนๆ เอารูปน้องหมามาโชวกันเลยครับ ลงรูปน้องหมาแล้ว ลงที่อยู่ด้วยก็น่าจะดีครับมีโอกาสผ่านไปจะได้แวะหากันครับผม
  • มีพี่เต้ บ้านใหม่สุขเกษม และพี่เหน่ง ที่ผมพอรู้จักนะคับอยู่สุโขทัย สนัขเค้าสวยทั้งนั้น คับ
  • อ๋อครับ ในเมืองมีป่าวครับลงรูปกันเลย !
  • imageimage
    เมืองเก่าครับ
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 129K
    214.jpg 111K
  • imageimage

บ้านเอื้ออาทร สุโขทัย ครับ
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 80K
  • image

3 เดือนกว่า ๆ กำลังซนเลยครับ น้องซีโร่
    ไฟล์แนบ
    011.jpg 161K
  • ผมก็เลี้ยงอยู่ศรีสำโรง แต่ไม่สวยเ่ท่าไร ตัวเมียครับ
  • ผมอยู่กำแพงเพชรครับ....จะย้ายไปอยู่สุโขทัยได้ไม้อะ.....ที่นี่มันเหงา
  • สุโขทัย...เหมือนกัน..

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1196.JPG 220K
  • ว่าง ๆ ก็มาเที่ยวเล่นสุโขทัยนะครับ คุณ bee_kp ยินดีต้อนรับครับ

ส่วนคุณ ZaKuRa อยู่แถวไหนครับ จะได้จัดมิตติ่งกันบ้างครับ นัดเจอน้องหมากันครับimage ตัวนี้พ่อหมา ของน้องหมาผมครับ
    ไฟล์แนบ
    MINI-ONE N.jpg 143K
  • image
    ไฟล์แนบ
    033.jpg 261K
  • ผมอยู่่ในตลาด ในเมืองครับ อัลตร้าเบ็นซ์..

image
    ไฟล์แนบ
    RBA.JPG 261K
  • สวัสดีคับ ป๋าเหน่ง ลูกสุนัขสวยๆ ทั้งนั้นเลย
  • หวัดดี น้องเต้...ขอบคุณน่ะครับ สำหรับ คำชม อิอิ..

image
    ไฟล์แนบ
    flo rida 2.JPG 259K
  • รอออกพรรษาเด๋วผมจะเข้าไปหาที่บ้านนะป๋า ช่วงนี้เข้าไปเด๋วแหกพรรษาซะก่อน :o010:
  • คุณ ZaKuRa อยู่ในตลาดแถวไหนครับ ทิ้งเบอร์ไว้ซิครับ ว่าง ๆ คงได้เจอกันไกล่นิดเดียวเอง วันนี้ก็พึ่งพาน้องหมาไปสวนหลวงมาครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    1-9-2555 20-46-07.jpg 155K
    1-9-2555 20-46-56.jpg 183K
  • ยินดีครับ..เต้
    ผมอยู่ซอยฮกฮั้ว ว่างๆแล้วคงได้เจอกันครับ เบ็นซ์..

image
    ไฟล์แนบ
    _MG_1233.JPG 271K
  • ว่าง ๆ ผ่านไปผมจะไปเที่ยวหานะครับคุณเต้
  • ตำนานหมาแดงบ้านนอก หายไปใหนครับ คุณบอย
  • คุณ ZaKuRa พาน้องหมาไปตัดหูที่ไหนมาครับ เท่าไหร่อ่ะ
  • @benz ตัดหูที่เมืองชลบุรี คลีนิค ชลบุรีสัตว์รักษ์ ราคาค่าตัดตามน้ำหนักตัวน้องหมา..ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ZKR.jpg 272K
  • ของผมก็ตัดที่ชลบุรี ตัดตอน 2 เดือน 1500 ครับ น่าจะร้านเดียวกันพี่ชายส่งขึ้นรถจากกรุงเทพไปตัดให้image
    ไฟล์แนบ
    1-9-2555 21-00-17.jpg 110K
  • น่าจะที่เดียวกันมั้ง...
    image
    ไฟล์แนบ
    ZKR.JPG 239K
  • แม่พันธ์สวยครับ ว่าแต่ขายลูกหมาที่สุโขทัยหลอครับ ตัวล่ะประมาณเท่าไหร่ครับ
  • โทร 089 566 7530 คุยดีกว่าครับ..

image
    ไฟล์แนบ
    _MG_1329.JPG 255K
  • สุโขทัยฝนตกหนกเลยครับ
  • ผมอยู่ศรีสัชคับ
    ไฟล์แนบ
    179143_442130105827483_903769402_n[1].jpg 111K
  • อยู่หมู่บ้านไรครับคุณ bankclassic ผมไปศรีสัชบ่อยครับ
  • สุุโขทัยน้ำท่วมแล้ว . .
  • หายไปกันเลย