ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของเล่นใหม่ @ ด๊อกฟันพาร์ค
  • 5 5 5 เหล้าเก่าในขวดใหม่ ครับ เพื่อนๆ

มันคือ "สปริงโพส" นั่นเอง แต่ตัวนี้เหมาะ

สำหรับสุนัขนักกีฬาที่ได้รับการฝึกฝนมาแล้ว

ถ้าเปรียบกันจริงๆ ตัวนี้เค้าเหมาะสำหรับรุ่นเดอะ

หรือภาษาปะกิดเรียกว่า Advance อิ อิ

image
  • เราใช้สปริงทั้งหมด 3 เส้น ด้านบนสุด 1 เส้น แล้วพ่วงต่ออีก 2เส้น

ความสูงจากพื้นน่าจะซะประมาณ 2ม.กว่าๆ คราวนี้เรามาเทสต์กันว่า

อะไรจะเกิดขึ้น เริ่มที่บูลลี่น้อยของเราก่อนเลย

เจ้า MayFair

image
  • ขอบอกว่าสุดติ่ง ตลิ่งพันจริงๆ ชอบมาก มันส์มาก

image

ตั้งใจถ่ายมุมนี้เพื่อให้ดูว่ามันสูงแค่ไหนจากพื้น

ปล. การเล่นแบบนี้อาจจะเกิดอันตรายต่อสุนัขของท่านได้
    ไม่เหมาะกับสุนัขที่ไม่ได้รับการฝึกฝนมาแล้วนะครับ
  • คราวนี้ถึงตาพระเอกของเรามั้ง MoOdy The Story of DogFunPark

ไม่ได้ยากเกินไปสำหรับ MoOdy

image
  • พอกัดติดก็เย่อกันมันส์จริงๆพระยะค่ะ

ขาลอยมั้งไม่ลอยมั้ง หมุนควงกันไป

ขอบอกมันส์สุดๆ

image
  • ้เราสัญญาว่าเราจะพยามหาของเล่นสนุกๆมาใส่ในพาร์คของเรา

เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้มีกิจกรรมสนุกๆทำกันนะครับ
  • มาต่อกันอีกหน่อย

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0506.jpg 183K
    DSCF0508.jpg 187K
  • อีกซะหน่อย

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0511.jpg 186K
    DSCF0516.jpg 210K