ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • ค่าสมัคร 500 แล้วได้เสื้อด้วยใช่ไหมครับผม
  • เสื้อสวยจังงงงงงงงงง!! :m42: :m44:
  • ขอแจ้งแทนนะ สมัครแล้วได้เสื้อด้วยคับ
    ขอแจ้งในภาพรวมเลยนะ ผมมีนักกีฬา 3 ตัว ตัวแรกเพศผู้ ไอ้สวัสดี นน.29 กก.แต่อาจจะข้ามรุ่นนะคับ
    ตัวที่สองเพศผู้ บิ๊กกั๊ป นน.26 กก. ตัวที่สามเพศเมีย ใบหยก นน.23 กก.แฮนเลอร์ THAI_MK เบอร์โทร081-9549220 เสื้อ MและS และเสื้อเด็กอายุ 3-4 ขวบ คับ
  • รับคำท้าครับ งานนี้ถ้าเจ๊ทโด้แพ้ หรือรักษาแชมป์ไม่ได้ ยอมครับทำไรกะด้าย (แต่เอ้ๆๆๆๆๆไอ้ทาโร่มันไม่เจ็บเรอวันนันนะฮิฮิฮิ)
  • 1. หมาชื่อ จิมมี่ เจ้าของ จอร์อจ
    2.อายุ 4 ปี ผู้ชาย
    3.ผู้ชาย
    4.น้ำหนัก 35 กก. รุ่นไม่เกิน 36 กก.
    5.เสื้อ L
    6.0815741984
  • เย้ๆๆๆๆจิมมี่ อยู่คนละรุ่นกะโด้ 555555555งั่นหวานๆๆๆๆ
  • โฮะ โฮะ

THE จิมมี่

กระดูกชิ้นโตๆ มาแล้ว 32.1-36 กก KG :-))

• 555555555ใครอยู่รุ่น 32.1-36 กก. เจอจิมมี่แน่ แต่อุปสรรคมีไว้พุ่งชน
  • โฮ้!!!!!!!! พี่ทัยให้สวัสดีข้ามรุ่นเปิดโอกาศให้ไลแค่นได้เกิด อิอิ :m15:
  • เอารูปนักกีฬามาลงให้คับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05425.JPG 134K
    DSC05562.JPG 131K
    DSC05424.JPG 140K
  • รูปจิมมี่ L-) :m16:
    ไฟล์แนบ
    CYMERA_20120905_201348.jpg 215K
  • เสื้อสวยสั่งได้ไหมคับ ปธ หนุ่ม ไม่มีหมาลงเเข่ง ขายตัวละเท่าไหร่ site m 2,ขาว กับดำ
    ถัาได้ขอบคุณมากๆคับ เห็นเเล้วเกิดกิเลส จะเอาไอ้โก้ไปร่วมงานลงเล่นๆ เเก้อยากหน่อย
    พยายามไปให้ได้ :002: :-(( :X
  • อ้าวๆๆๆท่าน ฟรังโก้ ไม่ลงเรอครับimage
    ไฟล์แนบ
    do..jpg 245K
    1ฟรังโก้.jpg 119K
  • ปลดเเล้วคับพี่ไพทูลย์ ไม่ได้ทำอะไรมันเลย เมื่อกี้ ขออนุญาติ เสด็จเเม่อยู่เลยคับ ขอมันไปขอนเเก่น ไปร่วมงานเฉย ไม่รู้ได้รึเปล่า
  • 555555555โห่ น่าจะเอามาอำลาสายลากเป็นพิธีให้เขาหน่อย งั่นยกเสด็จแม่มาด้วยเลย พาขึ้นเวียงจันทร์ต่อเลยครับ เผื่อนท่านอยากไปเที่ยงเมืองนอกเมืองนาบ้าง ฮิฮิฮิ ไงก็มาเจอกันอีกหน่อยนะครับ
  • ประเด็นนี้น่าจะผ่านได้คับพี่ ลองๆเเย็บก่อน 5555 :-))
  • สวัสดีข้ามรุ่นหรือไม่ ไลแค่น ก็ได้เกิดแน่งานนี้ฮ่าๆๆ...............ของมันแน่อยู่แล้วคับน้อง
  • พี่จอร์จ กับ จิมมี่ คู่นี้ขวัญใจผมเลย :-D
  • 1 ชื่อสุนัข 502 ชื่อแฮนด์เลอร์ กอล์ฟ
    2 เพศผู้ อายุ 4 ปี
    3 น้ำหนัก 41 ก.ก ลงแข่งในรุ่น 40 ก.ก ขึ้นไปครับผม
    4 สังกัดทีม Red Dragon Team
    5 เสื้อเบอร์ S สีขาวครับ
    6 เบอร์โทร 0872251761image
    ไฟล์แนบ
    SDC14472.JPG 221K
  • 1 ชื่อสุนัข Red Robinhood ชื่อแฮนด์เลอร์ กอล์ฟ
    2 เพศ ผู้ อายุ 1 ปี 7 เดือน
    3 น้ำหนัก 37 ก.ก โดยประมาณ ลงแข่งในรุ่น 36.1-40 ก.ก
    4 สังกัดทีม Red Dragon Team
    5 เสื้อเบอร์ M สีขาวครับผม
    6 เบอร์โทร 0872251761image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3319.JPG 165K
  • พี่ไพฑูรย์

ออกอากาศชัดเจนอย่างนี้ คนถือหาง jetdo อย่างผมละอุ่นทั้งกาย อุ่นทั้งใจเลยพี่ งานนี้มีคนเลี้ยงเบียร์ โดยเฉพาะคนที่เลี้ยง ชื่อ มาร์ค พี่คนตรงของน้องๆ (ยิกแกมหยอกนะครับ พี่มาร์ค ไม่อย่างให้เครียดครับ)

นัท
  • ขอดูรายชื่อในรุ่น นน. 36.1-40 กก. เพื่อเป็นเป้าในการฝึกซ้อมนะครับ(แฮ่ๆๆๆๆโม้ขู่ไว้ก่อน)
    1.เจ๊ทโด้ (นอนมา)
    2.ทาโร่ (อาจต้องเบียดกับพลอย)
    3.พลอย (ฝึกซ้อมดีอาจเขี่ยทาโร่กระเด็น)
    4.อ๊อฟติมันส (ขยันซ้อมอาจพอมีแรงฮีดมาเบียดพลอย)
    5.ฮีโร่ (เจ้าของฝึกดี อาจแย่งขึ้นก่อนอ๊อฟติมัสไปเบียดพลอยหล่นมาเข้าวินที่3)
    6.พูมา (หมาดีแต่รอแฮนด์เลอร์ติวเข้ม)
    7.Checan (ยังไม่เคยเห็นผลงานแต่คิดว่าคงมาดี หัวหน้าทีมเกินร้อย สู้แบบสิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อาจทำดีแต่ยังรอ)
    8.เอซ่อน (หมาดี แรงดี แต่ซ่อมที่ไร เจ้าของเมาก่อนหมาออกแรงฮีดทุกที ออ่นซ้อมไป)
    9.โกโก้ (แรงดี ใจถึง สังกัดค่ายดี การบำรุงเยี่ยม ขัวญกำลังใจเพียบ แต่ยังใหม่ต่อสนาม อาจเบียดถึงลำดับ4ได้)
    10.เฟิสท์ (เป็นรุ่นปู่ของหลายตัว สนามนี้คงประกาศอำลาสายลาก ปล่อยให้เจ๊ทโด้ ดาวเด่นแบบเทียบไม่ติด)
    ข้อมูลในวงเล็บ เป็นเพียงการคาดเดา เพื่อให้แฮนเลอร์ มีแรงฮีด และฝึกซ้อมมา พิฆาตสิงห์จอมโว "เจ๊ทโด้" ฉายา "เห่าเตือนก่อนออกตัว" 5555555นั่นคือเทคนิคชั้นสูงของการฝึกลากครับ
    11.เรดโรบินฮู้ด นักลากจากเมืองเจ้าพ่อพระยาแล อีกตัวมาแรง ฝึกดี มีสิทธิ์เบียดแย่งลำดับ สอง และ สาม แต่มีข้อสังเกตุอยู่นิดเดียว ช่วงเก็บตัวนักกีฬาซ้อม พี่ก๊อฟ จับรีดน้ำขาว เพื่อต่อสายไปหลายคอก 555555ต้องออกแรงกว่าสนามที่ผ่านมา ไม่งั่นมีสิทธิ์จอดแค่ 1,600 กก. ก็ต้องอดถ้วยเหมือนเดิม
  • โห 11 ตัวเลยหราาาาาาาา
  • รุ่นนี้รุ่นยอดนิยมจริงๆครับ ใครได้ที่1-3สนามนี้ไปไม่ธรรมดาจริง :-D สู้เขานะโรบินลูกพ่อ เรื่องแรงสนามนี้พอมีครับผมเพราะเพิ่งมีลูกไปคอกเดียวเองก่อนงานเมืองทองอีก ถ้าเป็นเจ้าของยิ่งรีดยิ่งฟิตครับอาทูลศรี55
  • .ชื่อสุนัข....BARLEY.....ชื่อแฮนด์เลอร์.....YUTH......

.เพศ........ผู้............อายุ........2 ปี 9 เดือน.........

.น้ำหนัก.......27 กก.......ลงแข่งในรุ่น.......24.1-28 KG......

.สังกัดทีม...........PITBULL POWER THAILAND...................

.เบอร์เสื้อ.... ขาว/ L ....

.เบอรโทร...084-2111-452....

image

ไฟล์แนบ
    300737.jpg 191K
  • ครับก๊อฟ ปีกลายเราลุยสนามดิน กับ 502 ปีนี้มาเล่นบนพื้นพรม ชมสาวสวย เปลี่ยนักมวยจาก 502 มาเป็นเรดโรบินฮู้ด ด้วยมาดเท่หล่อเหลาพอสมควร ครับ
  • บาเล่ย์ สนามไหน เมื่อไหร่ ยังไงยังเท่และสุดยอดเหมือนเดิม ยอมรับครับ ใจคนใจหมาประสานงาได้สุดๆๆหวงว่ามีถ้วยรางวัลกลับไปสะสมอีกใบนะน้องยุทธ
  • .ชื่อสุนัข....JUNIOR.....ชื่อแฮนด์เลอร์.....YUTH......

.เพศ........ผู้............อายุ........1 ปี 6 เดือน.........

.น้ำหนัก.......40 กก.......ลงแข่งในรุ่น.......36.1-40 KG......

.สังกัดทีม...........PITBULL POWER THAILAND...................

.เบอร์เสื้อ.... ขาว/ S ....

.เบอรโทร...084-2111-452....

image
    ไฟล์แนบ
    JUNIOR00.jpg 87K
  • โห 11 ตัวเลยหราาาาาาาา

-ถึงวันงาน ถึงสนามลาก คิดว่าคงเพิ่มขึ้นอีกสามถึงสี่ตัวครับพี่มาร์ค เพราะยังไม่เข้าบอร์ดก็มีครรับ
  • นันไง มาอีกตัว จูเนียร์ งานนี้รุ่นนี้ เป็นรุ่นระทึกใจ เขย่าต่อม วัดใจกันทั้งหมาและแฮนด์เลอร์ ประเทภเรียกน้ำหนักกันด้วยหลักจิตวิทยา และชั้นเชิง แบบเซียนเหยียบเซียน สนุกแน่ครับรุ่นนี้
  • ขอบคุณครับ อาไพทูรย์ งานนี้ไม่เมาไม่เลิกครับ เอิกๆๆๆ :)
  • งานนี้ สนามนี้อยากให้ทุกท่าน มาปลดปล่อยอารมณ์ มารับเอาความสุข ความสนุกสนานกับสิ่งที่เรารักกันแบบ พี่ๆน้องๆ อย่างสุดๆๆ เพราะสนามนี้ไม่มีขีดจำกัดเงื่อนเวลา สถานที่ การสัญจร อาหารเครื่องดื่ม รวมถึงที่หลับที่นอน มีให้เลือกได้ตามความชอบ รับรองมาอิสานไม่มีแล้ง แน่นอนครับ
  • อาไพทูรย์...ทางเหนือเราก็ไม่แห้งแล้งครับ
    ตอนนี้กำลังแบ่งน้ำเข้าภาคกลางอยุ่แสดงให้เห็นน้ำใจเราล้นเหลือ :-D
  • อาไพทูรย์...ทางเหนือเราก็ไม่แห้งแล้งครับ
    ตอนนี้กำลังแบ่งน้ำเข้าภาคกลางอยุ่แสดงให้เห็นน้ำใจเราล้นเหลือ :D

-5555555ฝากดูแลลูกสาวด้วยนะ ที่ลำปางครับ เผื่อน้ำมันมามากเกิน น้ำเหนือน้ำใจ ไหลมาทางอิสานยินดีรับไว้หมดครับ จะยกมะขามเปียกกะเกลือไว้รอเหล้าขาวให้ด้วย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอิ๊กๆๆๆ
  • มะขามเปียกกะเกลือไว้รอเหล้าขาวให้ด้วย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอิ๊กๆๆๆ

ขอเป็นสาโทดีกว่าครับ...เหล้าขาวไม่ถนัด...ว่าแต่คุณอาหัดซ้อมท่าเต้นยังครับ(ขำๆนะครับจะได้ไม่เครียด) :-D

• เพื่อไม่ประมาท ความประมาทเป็นหนทางแห่งความเสียหาย ก็ซ้อมๆๆไว้บ้างครับ แต่ยังไงก็ยังไม่ได้ใช้ในงานนี้หรอก แหมๆๆๆๆๆๆขึ้นชื่อว่าเจ๊ทโด้แล้วนี่ ถึงตอนนี้ไม่มีไรรั้งอยู่แล้วครับ (ไม่ได้โม้55555)
  • มีคนขออนุญาติสมัครผ่านทางโทรศัพท์ครับเพราะไม่สดวกสมัครทางบอร์ดครับ

1.นักกีฬาจากหาดใหญ่ ทีมงานคุณเชนหมาแดงนครสวรรค์ 1 ตัวครับ รับสมัครเรียบร้อยครับ

2.นักกีฬาจากน้องอาร์ท KK TEAM @ ISAN TEAM ชื่อสนุข เอซ่อล เพศผู้ รับสมัครเรียบร้อยครับ

ขอบคุณครับ
  • ประมาณการรุ่น 36.1-40 กก.
    1.เจ๊ทโด้
    2.ทาโร่
    3.พลอย
    4.ออ๊ฟติมัส
    5.จูเนียร์
    6.เรดโรบินฮู้ด
    7.ฮีโร่
    8.พูม่า
    9เอซ่อน
    10.โกโก้
    11.Checan
    12.เฟิสท์
    หนึ่งโหลพอดี และยังมีต่อแน่ถึงวันงาน
  • รุ่น นน. 36.1-40 กก. น่าจะมันส์ที่สุดละครับ

แต่ละตัว สุดยอด พลอยล่ำกว่าในทีวีเยอะมาก ตัวใหญ่มาก

เจ๊ดโด้ก็จี๊ดมากครับเห่าก่อนลาก ที่สำคัญอยู่พี่ไพทูรย์นี่แหละ สีสันของงานเลย

ที่จำได้ในงานเมืองทองนะครับ สองตัวนี้ประทับใจมาก

แต่ผมขอเชียร์ โรบินฮูดครับ พี่กอล์ฟ ช่วยเก็บล้มเจ๊ดโด้แชมป์สนามเมืองทองหน่อยครับ 555
  • 1.ชื่อสุนัข......SPIDER (Bully 100 )...... ชื่อแฮนด์เลอร์..........X-men .....................

2.เพศ................ผู้........................... อายุ............1 ปี 7 เดือน...........................

3.น้ำหนัก............25 กิโลกรัม............. ลงแข่งในรุ่น.....หน้างานครับ......................

4.สังกัดทีม...........I-san team @ MK team...............(ถ้ามีแต่ถ้าไม่มีก็แข่งได้ครับ)

5.รูปภาพ........................................(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

6.เบอร์เสื้อ...............M.......................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร...............087-8569806.......................image
    ไฟล์แนบ
    u7g7ygppih-resize2.JPG 151K
  • รูปจิมมี่ โพสใหม่ให้พี่จอร์จครับ ( เวลาลงภาพให้คลิ๊กซ้ายตรงคำว่า " แทรกภาพ " ด้วยนะครับ ) :063: ;-) :062: image
    ไฟล์แนบ
    316115[1].jpg 215K
  • อ่าวแฮนเลอร์ไอ้สไปเดอร์ทำไมน่ารักจังว่ะ เมื่อคืน(7/9/55)แฮนเลอร์มันชื่อ X ไม่ใช่เหรอฮ่าๆๆๆ
  • เพิ่มเติมนิดนะฝากไปบอก น้องตั้มหน่อยดิ ฝึกหมาเรียกหมามันต้องอย่าง X นี่ จึงสะใจดี สไปเดอร์ๆๆๆดังๆไม่ใช่ มะนาวเดิน..........มะนาวเดิน.........พี่นังฟังอยู่นึกว่ากำลังกระซิบกัน ที่แท้กำลังเรียกหมาฮ่าๆๆๆ
  • สมัครลงแข่งครับ

1.ชื่อสุนัข......โอ้เอ๋...... ชื่อแฮนด์เลอร์.........แจ็ค ไรเดอร์.....................

2.เพศ................เมีย........................... อายุ......3...... ปี 3 เดือน.......

3.น้ำหนัก............31 กิโลกรัม............. ลงแข่งในรุ่น.....หน้างานครับ......................

4.สังกัดทีม...........I-san team @ MK team...............(ถ้ามีแต่ถ้าไม่มีก็แข่งได้ครับ)

5.รูปภาพ........................................(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

6.เบอร์เสื้อ...............S.......................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร...............083-2822642.......................image
    ไฟล์แนบ
    426982_124501934342100_369562836_n[1].jpg 32K
  • สมัครลงแข่งครับ

1.ชื่อสุนัข......ฟิโน่...... ชื่อแฮนด์เลอร์.........กอล์ฟ....................

2.เพศ.............ผู้................ อายุ..... 11 เดือน.......

3.น้ำหนัก............28 กิโลกรัม............. ลงแข่งในรุ่น.....หน้างานครับ......................

6.เบอร์เสื้อ...............M....................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร...............085-4551406.......................
  • เจ๊ดโด้ก็จี๊ดมากครับเห่าก่อนลาก ที่สำคัญอยู่พี่ไพทูรย์นี่แหละ สีสันของงานเลย
    แต่ผมขอเชียร์ โรบินฮูดครับ พี่กอล์ฟ ช่วยเก็บล้มเจ๊ดโด้แชมป์สนามเมืองทองหน่อยครับ 555

-อ้าวๆๆๆท่าน Hades ก็ไหนชมกันอยู่แม๊บๆๆๆ แต่ดันไปเชียร์ โรบินฮูด อย่างงั่นละท่าน5555ระวังได้จ่ายนะจะบอกให้

• โอ๋เอ๋ก็มาแล้ว งั่นรุ่นนี้ เริ่มหนาวๆๆกันแล้วล่ะ ใครบ้างเวลาที่เหลืออัดให้เต็มนะครับ ไม่งั่นไม่เงินก้นโอ๋เอ๋ นะครับ

ได้ยินข่าวมาว่า วันนี้ จะจัดหนักที่บ้านน้องอาร์มเหรอพี่ เห็นน้องอาร์มเค้าชวนผมอยู่แต่ติดงานไปไม่ได้ ส่วนพรุ้งนี้จะมาเที่ยว แถวๆ เวียงจันทน์อ่ะป่าวพี่

นัท
  • โอเคครับ นัท งั่นเที่ยงพรุ่งนี้ โทรหาพี่ หรืออามด้วยนะ

รับทราบครับ ว.สอง ว.แปด หกสิบหนึ่ง ครับ

นัท