ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาเน้นมาย้ำกันอีกซะรอบ
  • เอาภาพสวยๆมาเน้นมาย้ำกันอีกซะรอบ สำหรับ ออริจินอล พิทบูล

คราวนี้เป็นงานมิตติ้งที่ SaltLake City เมื่อปลายเดือนสิงหาคม

ดูแล้วน่าจะเป็นตัวเดิมๆ แต่ถือว่าเปลี่ยนบรรยากาศ เพราะคราวนี้จัด

Outdoor

มาดูบรรยายกาศแบบมุมกว้างๆกันก่อนดีกว่า

image
  • คนเลี้ยงแต่ล่ะคนดูจากหน้าตาแล้ว น่าจะมากด้วยประสบการณ์

image

image

image
  • เบื่อกันหรือยังกลับสุนัขสไตล์อย่างนี้
  • สวยงามครับ
    ยังมีมนต์ขลังเหมือนเดิมกับพิทบลูสไตล์นี้
  • ขอโฆษณานิดนึง อิ อิ
    สำหรับเพื่อนๆที่ชื่นชอบสุนัขสไตล์นี้ อุปกรณ์ที่ต้องมีติดบ้าน
    เลยคือด้ามนี้ครับ

image

ตอนนี้สินค้ามีพร้อมส่งแล้วนะครับ สนใจติดต่อได้เลย
    โอนปุ๊บส่งให้ปั๊บ ราคาเดิม
  • ชอบมากๆ กระทู้คุณมุ สวยทุกรูป :063:
  • มาดูกันต่อครับ

สถานที่เปลี่ยนแต่พฤติกรรมยังไม่เปลี่ยน ยังคงความซ่าส์
    จิ๊ดจ๊าดเหมือนเดิม

image

image

• รูปร่างรัดๆ กล้ามเนื้อแน่นๆ

image

image
  • ขนาดยืนนิ่งๆ นะเนี่ย

image
  • อ๊าวววว หมาใครตอนเล็กๆรูปร่างแบบนี้บ้าง โตขึ้นอาจจะมีลุ้น

image
  • จะจมูกดำหรือจมูกแดง ไม่ได้มีผล

โครงสร้างแบบนี้ ก็สุดติ่งแล้ว

image

ขอบคุณทุกๆ คห. และ ทุกๆ คลิกที่แวะเข้ามาชมนะครับ
  • ชอบยังไงยังคงชอบอย่างนั้นADBA
  • แบบนี้แค่เห็นก็ไม่ชอบละครับ

แต่รักเลย ^^ :o027:
  • ผมอยากได้ไม้ครับ ทำไง
  • ติดต่อมาเลย ศูนย์แปดเจ็ด124หก999
  • แบบนี้สำหรับคนที่ไม่มีเวลาฟิต และก็ควบคุมอาหาร คงทำได้ยาก พอจะมีข้อมูลการดูแลบวกออกกำลังกายแนะนำมั้ยครับ
  • ลองค้นในกระทู้เก่าๆ ดูครับ แล้วปรับให้เข้ากับลักษณะและวิธีการเลี้ยงของเรา

ของแบบนี้ไม่มีสูตรสำเร็จ และที่สำคัญ ขึ้นอยู่กับโครงสร้างทางพ้นธุ์กรรมเป็นหลัก
  • ขออนุญาตเซฟรูป นำไปลงในเฟซบุ๊คครับพี่มุ
  • สุดยอด ใครอยากไปเจ้าภาพจัดงานแบบนี้ บ้างนะ งานลากที่ขอนแก่นใครมีแบบนี้เอาไปโชว์สร้างสีสันบ้างนะครับ
  • สวยงามมาก ถ้าเป็นคนก็พวกชายงามนักกล้ามเลย เอวคอด อกใหญ่ แข็งแรงสุดๆ

• ในไทยมีหมาใครขึ้นทะเบียนของ ADBA บ้างมั้ยครับ
  • @ DFP จากวันก่อนที่คุณมาร์คได้ยุผมให้เอา ADBA bull dog มาเลี้ยงซักตัว ผมก็เห็นดีไปด้วยและคิดว่าจะเอาทั้งทีก็สีแดงแบบดั้งเดิมซะเลย ผมเขียนอีเมล์ไปที่ Flametree ได้คำตอบกลับมาก็ช๊อคไปเลย....
  • Greetings Pat, sorry I took so long to respond but I have been very busy with these pups. This will be my last breeding, I am no longer able to continue this type of vocation. If you look on the “LINK” page of my website you will see other hobbyist that might be able to help you. Thank you for your interest in my dogs and I hope you find what you are looking for.
    Jace Flametree
  • น่าเสียดายจริงๆ เลยแจ้งมาเพื่อทราบครับ
  • ผมก็เอาใจช่วยครับ คิดว่าถ้าหมาที่บ้านตายแต่คงอีกหลายปี ก็อยากได้แบบนี้มาเลี้ยงซักตัว
  • :) งามๆทั้งนั่น