ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณพี่น้องทุกๆท่านครับ
  • ก่อนอื่นเลยต้องขอ ขอบคุณ คณะกรรมการและผู้จัดงานทุกท่านครับที่ได้ร่วมกันจัดงานดีๆอย่างนี้ขึ้มมาทำให้คนไทยได้มีโอกาศเห็น PITที่หลากหลายรูปแบบและขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านทุกกลุ่มที่ให้กำลังใจ ผมจึงมีแรงพลักดันที่จะทำ หมาในให้มีชื่อขึ้มมาบ้าง เพราะตอนนี้ PITในไทยเราสายเลือดดีไม่แพ้ต้นตำหรับหรอกครับ ลองเปิดใจที่จะทำแล้วทำให้เต็มที่แล้วสิ่งที่เราทำจะส่งผลมาหาเราเองครับคำว่าทำดีให้ดียังใช้ได้ครับพี่น้อง

สุดท้ายนี้ผมต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านจากใจจริงของลูกผู้ชาย ชื่อยอดครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    43.jpg 74K
    52.jpg 113K
    34.jpg 79K
    13.jpg 58K
    23.jpg 87K
  • หวัดดีครับเฮีย..

ผมต้อม Chonburi...วันนั้นโทดทีแวะหาพี่แปปเดียว...ไม่รู้กลับเมื่อไหร่ เมามักๆ..

โอกาศหน้า โจ้กันหน่อยนะครับ
  • วันนั้น LUCKY พร้อมที่จะโชว์มากๆ สวยครับ

ยินดีด้วยครับ
  • คุณยอด คนนี้เองจำได้ล่ะ ที่ได้รางวัล ลูก คอนวิท กับอีกตัว จำชื่อไม่ได้ ยินดีด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    similan-0092.jpg 43K
  • lucky สุดยอด
    นี่ล่ะเลี้ยงด้วยความรัก จริงๆ
  • Lucky มันเคยมาบ้านโผมม ตอนนั้น 11 เดือนมั้ง ส่วนเจ้าของไม่ต้องพูดถึงเมาอย่างเดียว
    ได้ข่าวว่าวันงานก็ยังค้างๆอยู่เลยนะ 5555
    ไฟล์แนบ
    _SCN8377d.jpg 117K
  • ยินดีด้วยครับ
  • สุดค่อย
  • ยินดีด้วยครับ ยอด
  • ยินดีด้วยครับพี่ยอด
  • ยินดีด้วยครับแจ่ม
  • สุดยอดครับพี่
  • ยินดีและดีใจด้วยครับพี่ยอด หมาสวยก็ต้องคู่กับรางวัลดีๆอยู่แล้วครับ:063:
  • ดีนะพี่ยอดที่ไม่ได้ขายมันไปไม่งั้นเสียดายแย่:m001:
  • สายเลือดอะดี แต่ว่า ตัวจิง ยังเทียบต้นตำหรับไม่ได้หลอกครับ ห่างกันหลายขุมครับ ดีเฉพาะใบเพด
  • ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้าใจและให้กำลังใจครับ:005: แต่สำหรับคุณ Ghost ดูเหมือนคุณจะเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ:003:ผมแค่อยากให้คนไทยเรารู้แค่ว่าเราก็เลี้ยงได้ดีและอยากให้พวกเราหันมามองของที่มีมาอยู่ในไทยแล้วมาช่วยกันพัฒนาครับ:011: คุณไม่น่ามาทำลายน้ำใจคนไทยกันเองเลยนะครับ:002: หรือหมาจะสวยได้ต้องซื้อจากฝรั่งอย่างเดียวครับ:002: หรือถ้าผมทำอะไรให้คุณไม่พอใจผมขอโทษนะครับ :014:ผมไม่ได้มีเจตนาไปรบหรือสู้กับต้นตำหรับหรอกครับเพราะยังไงผมก็รู้ว่าผมสู้เขาไม่ได้อยู่แล้ว:003:เพราะคนไทยกันเองยังขัดกันเองเลย:024:แล้วเมื่อไหร่เล่าที่เราจะเป็นไทกันซะที:025: ดูตัวอย่างฝรั่งยังเตะมวยไทยจนตอนนี้มันจะเก่งกว่าเราแล้ว:024:เพราะฝรั่งมันทำจริงตั้งใจทำ:003:แต่คุณยังทำแบบนี้:001:ทำลายพวกเดียวกันเองอยู่อย่างนี้เห้อ:003: ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่อุตส่าเสียเวลาพิมมาตอบ ขอบคุณครับ:024:
    ไฟล์แนบ
    20090430200001_19[1].jpg 76K
  • :063:สุดยอดคับ:063::063::062::063:
  • สุดยอดครับคนเลี้ยง เลี้ยงได้ใจจริงๆ ยอดสมชื่อครับ
  • หมาตัวไหนพิมพ์วะ

(หมาในให้มีชื่อขึ้มมาบ้าง เพราะตอนนี้ PITในไทยเราสายเลือดดีไม่แพ้ต้นตำหรับหรอกครับ)
    (ผมไม่ได้มีเจตนาไปรบหรือสู้กับต้นตำหรับหรอกครับเพราะยังไงผมก็รู้ว่าผมสู้เขาไม่ได้อยู่แล้ว)

งงโว้ย สรุปว่า ดีไม่แพ้ต้นตำหรับ หรือว่า สู้เข้าไม่ได้กันแน่ งง กะเมืงวะ
  • กำ คุณ ghost ว่าซะ เเหม ของไทยดีๆก็มี มีเเต่คนอยากพัฒนา
    ตอนนี้ อยู่ อเมริกา CA เห็นที่นี่ หมาสวยๆก็เยอะนะครับ เห็นบึกๆก็มี เเต่ใจผมชอบไม่เตี้ยมากเเต่หัวใหญ่
    ที่นี่ เห็นสี ขาวๆ หรือ ขาวลายน้ำตาลเยอะ หมาเเดงไม่ค่อยเจอเลยครับ ตัวของพี่ก็สวยมาก ผมชอบ
    ทำต่อไป ให้มันสวยขึ้นเรื่อย
  • ************ยอดสมชื่อครับพี่ยอด*************** ผมเป็นแฟนเจ้าตัวนี้มานานแล้วสุดๆๆไปเลย**********
  • ทำดี..ได้ดี อยู่แล้ว...ไม่ต้องสนใคร...ลุยเลยยยยยยยยยยยยย.:059::059::062:
  • ยินดีด้วยครับ
    :006::006::006:
  • บอกสูตรการเลี้ยงหน่อยพี่ สุดยอด