ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Are you ready for the big show ?
  • พี่ดีใจครับหากคนบรีดเป็นคนที่มีศักยภาพ และลูกหลานมันได้ไปอยู่กับคนที่พร้อมครับ
  • Bj+Jr ของจองลูกสาว1ตัวนะครับ งามแท้แน่นอนครับ
  • BJ vs JR ผลงานหน้าติดตามมากครับ =D> =D>
  • ไปเป็นหมูให้เค้าเชือดถึงที่ อร่อยใหมครับเบียร์หมู ฮ่าๆ

กรามล็อคลีลาไม่ใช่หมาโปรโมทนะครับ ฟันธงงงงง......

ฝากมุมมองการบรีดนะครับ(มุมส่วนตัว) อะไรที่มันมีน้อย มันก็จะยังมีราคามีคุณค่า แต่กลับกันอะไรที่มันมีเยอะคุณค่านั้นก็จะด้อยถอยเสื่อมลงไปเช่นกันครับ

เพราะคนที่ครอบครองเป้าหมายหลักจริงๆย่อมตากต่างกันไป.....

แค่มุมมองส่วนตัวนะครับ พิมพ์ให้อ่านผ่านตาเฉยๆก็ได้

ด้วยความเคารพครับ
  • =D> =D> =D> คารมณ์คมคายดีครับ ที่สุดคือ ท่านพูดได้ตรงประเด็นมากครับ ท่าน Ont_pit =D> =D> =D>