ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครสุนัขแข่งขันลากน้ำหนัก
  • สมัครลงแข่งลากน้ำหนัก @ ขอนแก่นเกมส์ ieie

1.ชื่อสุนัข......Hero...... ชื่อแฮนด์เลอร์.........บอย....................

2.เพศ.............ผู้................ อายุ.....1 ปี 10 เดือน.......

3.น้ำหนัก............ประมาณ 38-40............. ลงแข่งในรุ่น.....40 UP......................

4.สังกัดทีม...........Esan - Team @ Mk Team...............

5.รูปภาพ........................................(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

6.เบอร์เสื้อ...............M....................( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร...............089-4171504.......................

image
    ไฟล์แนบ
    533085_397301393631763_100000557188194_1378704_410601762_n.jpg 98K
  • จะหนี้เจ๊ทโด้ ไปไหนพี่บอย 38-40 ต้องอยู่ให้โด้เคี้ยวเล่นอีกตัวครับ55555555555
  • ท่านใดที่สนใจอยากจะสมทบทุนเครื่องดื่มที่ไม่ใช่ (แอลกอฮอร์) ช่วยทางเจ้าภาพกับผมบ้าง

รุ่น 40 ก.ก. อัพ โดย Hero ขอเปิดโออิชิ 1 ลัง หรือ อิชิตัน ก็ได้แล้วแต่สะดวกกันครับ

ท่านใดสนใจลงชื่อความจำนงได้ครับ รับทุกตัว ครับผม
  • เพิ่มเติมนิดนะฝากไปบอก น้องตั้มหน่อยดิ ฝึกหมาเรียกหมามันต้องอย่าง X นี่ จึงสะใจดี สไปเดอร์ๆๆๆดังๆไม่ใช่ มะนาวเดิน..........มะนาวเดิน.........พี่นังฟังอยู่นึกว่ากำลังกระซิบกัน ที่แท้กำลังเรียกหมาฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวบอกให้ครับพี่ไทย อิอิ เขาเปลี่ยนเป็นเฮดล็อกแล้วคับ
  • อยากสมทบ "อิชิตัน" กะพี่บอยจังแต่บักแค่นมันคนล่ะลุ้น^^
    :065: (รักสุภาพคร๊าบ) :m65:
  • พี่ไพทูรย์ครับ เด้วถ้าผมไป จะขอติดปลายนวมนิดหน่อยนะครับ ระหว่างเจ๊ดโด้กับโรบินฮูด

แบบมันส์ๆ เมาๆ นิดๆ หน่อยๆ ครับ

เห็นใส่ชุดทหารถ่ายรูป เพิ่งรู้ว่าพี่ รับราชการทหารเหมือนกัน

เด้วยังไงว่ากันที่งานครับพี่ไพทูรย์ 555
  • ยินดีครับ เล่นกันพี่ๆน้องๆพอได้ฮา มาๆๆๆๆๆ ส่วนชุดนั้น 2 ต.ค.55 นี้ก็อำลาแล้วครับ เข้าโครงการเออรี่เรียบร้อยแล้วครับ
  • ดีใจด้วยครับพี่ ผมคงอีกนาน ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดได้พบกันแน่นอนครับ
  • โอเค ครับไงก็จัดเวลามาครับ แล้วคุยกันวันงาน ครับ
  • big_c รอรับนะครับ hero อิชิตัน 2 ลังimage
    ไฟล์แนบ
    301449a.jpg 175K
  • ท่านใดที่สนใจอยากจะสมทบทุนเครื่องดื่มที่ไม่ใช่ (แอลกอฮอร์) ช่วยทางเจ้าภาพกับผมบ้าง

รุ่น 40 ก.ก. อัพ โดย Hero ขอเปิดโออิชิ 1 ลัง หรือ อิชิตัน ก็ได้แล้วแต่สะดวกกันครับ

ท่านใดสนใจลงชื่อความจำนงได้ครับ รับทุกตัว ครับผม

ยักษ์ต่อ 200 โล เอาไหม
    ยากกินโออิชิ
  • ยังยักษ์ต่อ น้องพลอย ของพี่หนุ่ม อีก 300 กก. ตามที่ตกลงกันตอนเมาๆนะครับ
    หากินกันเองมันค่อยได้คืนเร็ว 555
  • ดีๆครับ ไม่มีแอลกอฮอร์ ถ้าพูดถึง (แอลกอฮอร์) ตอนนี้แค่คิดก้ขนลุกแล้วไม่ไหว เป็นไงลูกพี่ ผมปวดหัวมาก 55
  • มีแต่ยัก ลงทุนหน่อย ฮิฮิฮิ 6 - 4 -1
  • อู๋มาดิ อุดรตอนนี้ยังทันนะ เข้าลาวด้วยกัน
  • ไมไม่ต่อซัก 200.1 โลละพี่เอ็กซ์ :o037:
  • ฝนตกไม่ทั่วฟ้า ยักษ์ต่อให้ทีมเหนือมั่งซิครับ เดอะดุ๊กก็ได้ บิ๊กซีก็ดี ท่านเอ็กซ์55555
  • ต่อทางนั้นไม่ได้หรอกครับ เอาแค่ขำๆกันเฉย จะได้เว้าใหญ่ใส่กัน ตอนเมาๆ เดอะดุ๊ก กับ บิ๊กซี ต้องต่อยักแล้ว
  • xcivilyuck 9:44AM Permalink ยังยักษ์ต่อ น้องพลอย ของพี่หนุ่ม อีก 300 กก. ตามที่ตกลงกันตอนเมาๆนะครับ
    หากินกันเองมันค่อยได้คืนเร็ว 555

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" :* """""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

โอเค !!! คร้าบ สุดหล่อ แต่เอาเป็นเบียร์สิงห์ 1 ลัง นะน้องรัก ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • ขอบคุณท่าน Hades มากๆนะครับที่ให้ความเอ็นดูและความประทับใจกับน้องพลอยครับ

แล้วเจอกันนะครับ 29/9/55 นี้ รับรองครั้งนี้จะ " ประทับใจมากกว่าเดิมอีกครับ " ;-)
  • ยักบ่ลงทุน บ้านผมบ่ให้เล่นนำครับ

11 ไฮโล เจ้ามือกินหมดครับ :-))
  • อ้าวน้องเฉินหลง เน็ตที่บ้านใช้ได้แล้วเหรอครับ ดีใจด้วยนะน้อง

ว่าแต่ว่า ใครจะเป็นเจ้ามือดีหล่ะ " อ.เข็ม " ดีมั้ย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

วันนี้เอาหมาไปเดินไหนดีอ่ะน้อง อยากไปเดินแบบเบาๆอ่ะน้อง จัดหน่อยดิ :m08:
  • ยังครับ มาเล่นที่ร้าน

โต๊ดหกสี่ หกสอง หกสูง เตงหก เตงสูง ตัวละ100 เอ๊กๆๆ

ที่สระว่ายน้ำครับลวดเพลี้ย :-))
  • คิดดูก่อนนะเย็นนี้จะไปได้ป่าว เดี่ยวโทรหาแล้วกันเด้อ

นำแน่เด้อ " เต็งหก " 3 ดอก
  • ***big_c รอรับนะครับ hero อิชิตัน 2 ลัง***
    โอเคตามนั้นครับ พี่จอร์น อิชิตัน 2 ลัง

ปล. หน้างานเจอกันอีกทีนะครับพี่จอร์น อาจจะขอติดปลายนวมเพื่อความสนุกสนานกันครับผม

ด้วยความเคารพ Red_dog บอย สารคาม
  • *********************************************************************************
    ท่านใดที่สนใจอยากจะสมทบทุนเครื่องดื่มที่ไม่ใช่ (แอลกอฮอร์) ช่วยทางเจ้าภาพกับผมบ้าง

((ยักษ์ต่อ 200 โล เอาไหม
    ยากกินโออิชิ ))

**********************************************************************************
    ท่านพี่เอ็ก เอาทีมเดียวกันเลยหรือครับ ศึกสายเลือดหรือเปล่าเนี่ย จัดมาซัก 300 เหมือนพลอยนะ

ถ้าได้จัดเลย โออิชิ 1 ลัง เพื่อความสนุกสนาน อย่างไรก็ไม่กล้าไปเทียบรุ่นยักษ์หรอก ประสบการณ์มันเยอะกว่ากัน ห้าาาา ต่อมา ๆ ๆ
  • พี่ปธ หนุ่มครับ
    ขอเสนอ เรื่อง วันปิดรับสมัคร ที่เลื่อนมาเป็น วันที่ 15ก.ย 2555
    -------------------------------------------------------------------------
    num_mk กันยายน 1 Permalink
    ขออภัยมายังพี่ๆน้องๆเหล่าสิงห์นักลากด้วยนะครับ

เนื่องด้วยกระผมจำเป็นต้องขอขยับเวลาการสมัครเข้ามาเป็นภายในวันที่ 15 ก.ย. 2555 นี้นะครับ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดดำเนินการด่วนเลยนะครับสำหรับนักกีฬาที่พร้อมจะลงแข่งในงานนี้นะครับ

เพื่อความสะดวกในการจัดการเรื่องเสื้อครับผม ขอบคุณมากๆครับ

ด้วยความเคารพ

-------------------------------------------------------------------------
  • ในนาม ตัวแทน ทีม LOVE PITBULL ZONE (NN) CLUB

image

เตรียมนักกีฬา พร้อมแล้ว 5ตัว วันสองวันนี้จะพยายามส่งใบสมัครให้ครบเรียบร้อยครับ

แต่อยากเสนอ ..ว่า มีน้องๆ ที่มือใหม่เหมือนกัน มีความประสงค์อยากนำไปร่วมงานครั้งนี้
    โดยหวังเพียงเพื่อร่วมเป็นส่วนหนึ่งของงาน
    กำลังพยายามฝึฝนหมาให้ลาก (แค่ลากก็อยากแล้วแต่อยากไปร่วม )และเคลียร์ หรือทำเรื่องขอลางาน

จึงอยากขอเสนอ ว่าถ้าวันปิดรับสมัครเลื่อนไปเป็นตามเดิม
    หรือ อาทิตย์ที่23ก.ย2555 อาทิตย์สุดท้ายจะทำให้.......น้องๆมือใหม่มีโอกาสได้เข้าร่วมมากขึ้นครับ
    ไฟล์แนบ
    315473.jpg 28K
  • ยอดนักกีฬาขอดู...
    แต่ละรุ่น สรุปคร่าวๆได้บ้างมั๊ยครับ
    หรือตามที่ลงสมัครในกระทู้นี้เท่านั้นครับ
  • ตั้งแต่ "กิจกรรมลากน้ำหนัก " ก่อเกิดบนพืนแผ่นดินไทยเป็นครั้งแรก

เมื่อกว่า 10 ที่แล้วโดย พี่มาร์ค มาเฟีย ของพี่ๆ น้องๆริเริ่มเป็นครั้งแรก

งานที่ขอนแก่นครั้งนี้จะเป็นงานลากฯที่ยิ่งใหญ่ที่สุด เท่าที่เคยจัดมา

งานนี้จะเป็นการรวมบรรดา "สิงห์นักลากฯ" ฝีมือดีจากทั่วประเทศ

งานนี้เป็นงานแรกในรอบหลายปี ที่ไม่มีแบ่งค่าย ไม่มีการแบ่งสังกัด

ไม่มีการแบ่งสีเสื้อ ไม่มีการแบ่งกลุ่ม ไม่มีการแบ่งว่าเด็กใคร

งานนี้จะมีนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขันมากที่สุด

แล้วท่านล่ะ คิดว่าจะพลาดงานนี้มั้ย.......

• แต่อยากเสนอ ..ว่า มีน้องๆ ที่มือใหม่เหมือนกัน มีความประสงค์อยากนำไปร่วมงานครั้งนี้
    โดยหวังเพียงเพื่อร่วมเป็นส่วนหนึ่งของงาน
    กำลังพยายามฝึฝนหมาให้ลาก (แค่ลากก็อยากแล้วแต่อยากไปร่วม )และเคลียร์ หรือทำเรื่องขอลางาน

จึงอยากขอเสนอ ว่าถ้าวันปิดรับสมัครเลื่อนไปเป็นตามเดิม
    หรือ อาทิตย์ที่23ก.ย2555 อาทิตย์สุดท้ายจะทำให้.......น้องๆมือใหม่มีโอกาสได้เข้าร่วมมากขึ้นครับ

........................................................ :039: ......................................................

ยินดีครับแต่เบื้องต้นนี้ผมขอให้ลงรายละเอียดเท่าที่มีจำนวนนักกีฬากันก่อนนะครับ

เรื่องเลื่อนวันรับสมัครไม่มีปัญหาครับ เอาเป็นว่าขยายไปจนถึงวันที่ 23/9/55 เลยก็ได้ครับ

หากแต่ว่าถ้าหลังวันที่ 15/9/55 นี้ ผมจะให้ทางผู้ผลิตเริ่มผลิตเสื้อจึงอยากขอให้ท่านที่พร้อมแล้วให้ลงสมัคร

มาก่อนได้เลยครับ ด้วยความนับถือ ขอบคุณครับ

• ชื่อสุนัข: ทอง ชื่อแฮนด์เลอร์: ตี้

น้ำหนัก: 18 กก. ลงแข่งในรุ่น: ต่ำกว่า 20 กก.

สังกัดทีม: Youngturk

เบอร์เสื้อ: M

เบอรโทร: (086) 177-4998
    image
    ไฟล์แนบ
    ทอง.jpg 106K
  • พี่คาวบอยพูดได้โดนใจมากๆครับ ผมคนนึ่งแหล่ะที่จะ " ไม่พลาด " ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-D

• ชื่อสุนัข: ลิลลี่ ชื่อแฮนด์เลอร์: นัท

น้ำหนัก: 23 กก. ลงแข่งในรุ่น: 20.1-24 กก.

เบอร์เสื้อ: L

image
    ไฟล์แนบ
    ลิลลี่.jpg 74K

• ชื่อสุนัข: ข้าวสวย ชื่อแฮนด์เลอร์: หนึ่ง

น้ำหนัก: 27 กก. ลงแข่งในรุ่น: 24.1-28 กก.

image
    ไฟล์แนบ
    ข้าวสวย.jpg 89K

• ชื่อสุนัข: ฮีโร่ ชื่อแฮนด์เลอร์: M

น้ำหนัก: 30 กก. ลงแข่งในรุ่น: 28.1-32 กก.

image
    ไฟล์แนบ
    ฮีโร่.jpg 105K

• ชื่อสุนัข: Baron ชื่อแฮนด์เลอร์: ตี้

น้ำหนัก: 36 กก. ลงแข่งในรุ่น: 32.1-36 กก.

เบอร์เสื้อ: M

image
    ไฟล์แนบ
    Baron.jpg 101K

• ชื่อสุนัข: บลูตัส ชื่อแฮนด์เลอร์: นัท

น้ำหนัก: 42 กก. ลงแข่งในรุ่น: มากกว่า 40 กก.

image
    ไฟล์แนบ
    บลูตัส.jpg 86K
  • มากันครบทีม ดาวยังเติกร์ ล้วนคุณภาพ ส่วนคู่กอ่นเวลา กราม.........หายทันป่ะครับ
  • Youngturk .... มาแว้ววววว.. :-D
  • ยังเติร์กมานิ่ง ๆ มาเนียน ๆ
    น่ากลัวแท้
  • รอทางอีสานเปิดตัวชุดใหญ่ครับแต่ยังไม่เห็น....ซุ่มจิงๆ :-D
  • ชื่อสุนัข ทาโร่ แฮนด์เลอร์ พอลล่า

เพศ ผู้ 1 ปี 10 เดือน

ลงแข่งในรุ่น 36-40 กก.

สังกัดทีม EsanTeam @ KK Team

เสื้อ XL

เบอร์โทร 080-7666866

image
    ไฟล์แนบ
    DSCN2867_resize.JPG 83K
  • มาแล้ว พ่ระเอกของงานนี้ "ทาโร่ ทาโร่ ทาโร่ "
  • ----------------------------------------------
    อยากสมทบ "อิชิตัน" กะพี่บอยจังแต่บักแค่นมันคนล่ะลุ้น^^
    (รักสุภาพคร๊าบ)
    ----------------------------------------------
    ยินดีครับ Oom

จัดเลยครับ ไม่ใช่รุ่นเดียวกัน Hero ก็รับ ครับ เพื่อความสนุกสนาน

โออิชิ 1 โหล
    image
    ไฟล์แนบ
    pic00060.jpg 71K
  • ตัวนี้กำลังฝึกอยู่ครับ อีกไม่นานimage
    ไฟล์แนบ
    pitbullดวงใจ.jpg 200K
  • วันนี้จะพาตัวข้างบนนี้ไปสมัครแล้วครับ
  • *** ขออนุญาติ ลงสมัคร ครับ หลังจาก หมาเจ็บ คนป่วย กลับมาซ้อมได้เต็มที่แล้วครับ

ชื่อสุนัข.....เจค๊อป..........ชื่อแฮนด์เลอร์......BENZ........

เพศ......ผู้.......อายุ....1 ปี........

น้ำหนัก......29 kg............ลงแข่งในรุ่น.........28-32 kg.....

สังกัดทีม.........EsanTeam @ KK Team..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........L.............( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

7.เบอรโทร......0847989991....
    image
    ไฟล์แนบ
    เจค๊อป สหฟาร์ม.jpg 35K
  • *** งานนี้ของจริงครับ เฮอๆๆๆ

ชื่อสุนัข.....เร็ด ลูลู่..........ชื่อแฮนด์เลอร์......BENZ........

เพศ......เมีย.......อายุ....1 ปี....8 เดือน....

น้ำหนัก......40 kg..(ไม่แน่นอนอาจจะลงไปรุ่น ไม่เกิน40 )..........ลงแข่งในรุ่น.........40 kg up.....

สังกัดทีม.........EsanTeam @ KK Team..............

รูปภาพ...........(ขอทั้งแฮนด์ทั้งสุนัขได้ยิ่งดีครับ)

เบอร์เสื้อ.........L.............( S , M , L , XL , XXL , XXXL )

.เบอรโทร......0847989991....
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC03247.JPG 204K

• ชื่อสุนัข.....ทีเด็ด (บักเฉื่อย)..........ชื่อแฮนด์เลอร์......อู่ กาว........

เพศ......ผู้.......อายุ....1 ปี..10 เดือน......

น้ำหนัก.....37 kg............ลงแข่งในรุ่น.........36- 40 kg.....

7.เบอรโทร......0847989991....
    image
    ไฟล์แนบ
    กาว.jpg 68K