ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###MRWหมาแดงเมืองกาญจน์CHELSEASUPERSPORT VS REDMAN(454SUPERSPORT##
  • ขออนุญาต พี่มาร์ค ครับ

ขอบคุณเสี่ยโต้ง ณ บางเลน ที่เปิดโอกาสแบ่งสาย
    ขอบคุณพี่วี ที่เป็นธุระอำนวยความสะดวก และแบ่งปันความรู้

ลูกสุนับ ชุดนี้เกิดจากการผสมผสาน ระหว่าง สายเลือดเก่า และใหม่เข้าด้วยกัน ประกอบไปด้วย 5 สายเลือด
    1.PETERSON TIGER
    2.JAM JAM
    3.CHEVY
    4.CAMELOT
    5.SIMON

โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้ได้ลูกสุนัขที่มีโครงสร้างกล้ามเนื้อและผิวหนัวที่บางกระชับ กระดูกที่ได้รับการปรับปรุงเกิดจากการผสมผสานสายเชฟวี่454SUPERSPORT โครงสร้างและรูปร่างที่เหมาะสำหรับมุ่งเน้นในการทำกิจกรรมต่างๆผู้ที่มีความ"ไฮเปอร์" ตื่นตัว คงความเป็นพิตบูล และเป็นการบรีดแบบoutcross เพื่อให้เกิดความแข็งแรง จิตประสาทที่ดี มีความทนต่อสภาพภูมิอากาศของเมืองไทย และทนต่อโรค

และไม่เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบหมาหัวโต หน้าหักจมูกสั้น เปิดผ่านได้เลยครับ ไม่มีเจตนาพาดพิงและเป็นอย่างอื่น และต้องกราบขออภัยด้วยครับ
  • MRW PIT WEST"CHELSEA SUPERSPORT VS REDMAN (454 SUPERSPORT"imageimage
    ไฟล์แนบ
    MRW1.jpg 211K
    MRW3.jpg 224K
  • image
    ไฟล์แนบ
    MRW4.jpg 235K
  • รูปประกอบบรรพบุรุษ ทางสายเลือด ขออนุญาตท่านเจ้าของภาพ มา ณ ที่นี้ด้วยครับimageimageimageimageimageimage ^:)^
    ไฟล์แนบ
    hpLXY[1].jpg 33K
    szhCY[1].jpg 27K
    i5xmE[1].jpg 30K
    sFkeZ[1].jpg 27K
    305823[1].gif 198K
    305824[1].jpg 157K
  • ลูกสุนัข ภาพรวมๆ อายุประมาณ 16 วัน

ส่วนในเรื่องของสายเลือด ดูจากเพดดีกรีออนไลน์ ได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    mrw2.jpg 258K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrw3.jpg 178K
  • ชัดเจนครับ.. :063:
  • รวมสุดยอด..สายเลือด มหาเทพ ว้าว!!!!!

:033: :m01: :m01: :m01: :033:
  • สายเลือดสุดยอดครับ ช้าหมดอดนะคราบ :063: :063:
  • บ๊ะแล้ว ว ว ว ว ชุดนี้สายเลือดแน่นแท้หลาววววว MRW ต้องเอาไว้ลากกกสักตัวแล้วม้าง

สวดยวด frist class ตัวไหนนร้า
    :063: :063: :063:
  • :063:

เป็นมาตรฐานในการบรีดสุนัขเพื่อขายจริงๆ
    รายละเอียดชัดเจน ครับ
  • @ สายเลือดชัดเจน..ลูกหมาไชด์ใกล้เคียงกันมาก..น่าสนใจครับ..
  • สำหรับผู้ที่ต้องการชุดนี้ไว้ในครอบครอง เพื่อใว้ทำกิจกรรม

หรือสะสมไว้เป็นคอลเลคชั่น ผมคิดว่าเลือกไม่ยากครับ

เพียงท่านแค่หลับตา แล้ว จิ้มเลยครับ ตัวไหนก็ได้เพียงเท่านี้

ท่านก็จะได้ พิทบลู ทั้งตัวตน และสายเลือดที่ชัดเจน .. :039: :021:
  • ชุดนี้เลือกง่ายจริงๆ เพียงท่านแค่หลับตาแล้วจิ้มเลย งั้นผมจิ้มตัวเมียใหญ่ที่สุดได้เปล่า แล้วล่าสุดมีให้เลือกกี่ตัวครับผม =D> หมาแดงสุดยอดจริงๆ
  • สุดยอดจริงๆท่าน
  • 555 งามจิงๆ อยากไปเทียวดูหมา กินกบจิง
  • แต่ละตัวแดงแจ้สุดยอดมากเลย แล้วก็ตัวใกล้เคียงกันมากเลยทั้งชุด
  • เปิดราคาเท่าไหร่คับสายเทพจิงๆ
  • :063: ที่สุดครับ
  • โอยยยยยย กิเลสมาเลย :m44:
  • ตัวอย่างครับพ่อเดียวกันครับผม
    แต่ชุดนี้คาดว่าสีน่าจะแดงกว่าแน่นอน
    และคงจะใหญ่กว่าแน่ๆครับเพราะเจ้าเชลล์ซีจ่ายลูกใหญ่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    316077.jpg 82K
    316079.jpg 86K
  • สวยงามครับพี่ ชอบใหญ่ๆ แรงดีดี ต้องเมืองกาญฯ นี้เลยครับ เรดแมนตัวจริงกับการจ่ายลูก สุดๆจริงๆ :063:
  • สายเลือดแน่นๆ. ใครได้ไว้ทำกิจกรรม+เจ้าของฟิตๆ. งานนี้มีสะเทือน.
    สวยหมดเลยอะครับ
  • สายเลือดดีการเลี้ยงดูที่ดีเยื่ยมครับ :063:
  • น่าจะสอยมาปักษ์ใต้สักตัวนะ ช่วยแยกรูปหน่อย ผู้เมียแยกทีครับ
  • คลังแสงชัดๆ
    เปิดราคาเหอะครับ อยากรู้
  • แหล่งรวบรวมหมาแดงสายเลือดดีแห่งเมืองกาญ ชุดนี้เหมาะกับการทำกิจกรรมอย่างยิ่ง เชียร์ครับ :063:
  • MRW ครับขอราคาหมื่นต้นๆซักตัวได้เปส่าครับ
    ราคานักศึกษาบ้านนอกน่ะครับ 8-> 8-> :-((
  • ปิดกระทู้ไปเหอะครับ
  • :063: คลังแสงระเบิดชัดๆ :033:
  • ขอตัวนึงดิพี่ .................โดนใจจริงๆๆๆชุดนี้ :063:
  • ขอเบอร์หน่อยคับ
  • Greenpt นี่เป็นเบอร์ตรงเลยครับ 0861749466
    กลุ่ม "muang kan pitwest" ยินดีต้อนรับครับ
  • ต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ ที่ทิ้งกะทู้ไปนาน พอดีมีความจำเป็นเรื่องบ้านครับ ^:)^

และขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆทุกท่านด้วยครับ
    ลูกสุนัขชุดนี้ มีทั้งหมด 9 ตัว เพศผู้ 6 ตัว เพศเมีย 3 ตัว
    เกิดวันที่ 23 สิงหาคม 2555 ณ ปัจจุบันอายุ 19 วัน

ลูกสุนัขชุดนี้ โดยรวมแล้วแทบไม่แตกต่างกัน ไม่ว่าจะเป็นในเรื่องของสี มาร์คกิ้ง โครงสร้างและสรีระ ขนาด แยกกันแทบไม่ออก
    ขออนุญาตเปิดราคา และเงื่อนไขสำหรับผู้ที่ให้ความสนใจ

ขอเปิดราคา 18,000 บาท ทุกตัว
    โดยเงื่อนไข ผู้ที่ตกลงและโอนเงินมัดจำจะได้สิทธิ์ในการเลือกลูกสุนัข ตามลำดับ ในวันเดียวกัน เมื่อลูกสุนัขอายุครบ 30 วัน คือ วันที่ 21 กันยายน 55 ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ ^:)^ ^:)^

MRW. Tel.0861749466
  • รูป ณ ปัจจุบันimage
    ไฟล์แนบ
    mrw4.jpg 191K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrw5.jpg 192K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrw6.jpg 212K
  • ตัวเมีย ทั้ง 3 ตัวimage
    ไฟล์แนบ
    mrw7.jpg 175K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrw8.jpg 179K
  • ขอขอบคุณทุกท่าน ครับ
    เพศผู้
    1.พี่โก๋ บางแค
    2.อาจารย์แนน เมืองกาญจน์
    เพศเมีย
    1.คุณเบิร์ด อยุธยา
  • ชอบมากชุดนี้อยากได้เเต่ขอดูความพร้อมเรื่องเวลาเเละสถานที่ก่อนครับ
  • ต้องบอกว่าฝีมือการเลี้ยงดีจริงๆ เท่ากันทุกตัว(ก็พี่เล่นเอาสลิงค์ดูนมกรอกซะพุงกลาง)
    :063: :063: :063:
  • ชัดเจนดีครับสนใจอยู่น่าอยากได้แดงแบบนี้ครับ :016: :013: :013: image
    ไฟล์แนบ
    418694_254133771356820_1913802119_n.jpg 35K
  • สวยงามทุกตัวเลยคะพี่แก้ว ของดีเมืองกานจิงนู๋ดี อยากแวะไปช่วยเลี้ยงลูกหมาจังคะ
  • อย่างงามเลยพี่
  • ลูกหมาชุดนี้..ตัวจริงสมบูรณ์มาก..ทั้งสีสัน..รูปทรง
    นี่ถ้าไม่ติด..ลูกสาวนะ ..จัด 2ตัวเลย..( แบบต้องหลับตาแล้วจิ้มเลย )

ลูกหมาชุดนี้ เกิดจากแม่หมา ที่มีความปรี๊ด และรูปร่างของแม่หมาที่หัวโต ผิวหนังบางกระชับ
    บวกกับ โครงสร้างและกระดูกใหญ่ จิตรประสาทที่ดีเยี่ยมของพ่อหมา ( เรดแมน )
    พร้อมกับสายเลือด ที่เด่นชัดทั้งสองฝั่ง ไม่ผิดหวังครับ....

ต้องขอแสดงความยินดีกับ เจ้าของใหม่ ของทั้ง 3ตัวด้วยนะครับ ( อิจฉาจังเลย )

• สวยทุกตัวเลยครับ.
  • สวยงามอีกแล้วครับ :063:
  • มีใบเพดมั้ยฮ่ะเพ่ :-h
  • ชุดนี้ต้องของ ผบ ซื้อสักตัวซะแล้ว