ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กาก้า(เหนือ)อายุ 4 เดือน 2 วัน ลูก 502 vs Red Bullma เริ่มเชื่อฟังคำสั่ง แต่ ความจี๊ดเพื่มขึ้น
    ตามอายุ ฝากติชม ฝากผู้ที่ชื่นชอบหมาแดง ด้วยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    กาก้า1.jpg 220K
    กาก้าาาาาาาาาา.JPG 240K
  • ต้องปล่อยนอกกรงดูความซนซ่าสักนิดๆๆ
  • วันนี้ถ่ายคลิปเจ้าบลูม่ามาสดๆเลยพี่ว่าจะลงหน่อยคันมีปัญหาถ่ายข้อมูลจากกล้องลงคอมไม่ได้เลยครับกำลังหาทางแก้ไขอยู่ครับไว้ลงได้จะเอามาให้ชมครับ :-D กระดูกสีสันโตเต็มที่ดูดีและใหญ่กว่าแม่แน่นอนครับพี่ ยิ่งถ้าความจี๊ดถ้าได้แม่อีกด้วยหายห่วงครับระบบหายใจดีเลยครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ช่วงขา.JPG 286K
  • พี่กลอฟ์ บูลม่าทำใบเพ็ดยังครับ ส่วนกาก้า :063:
  • สวยครับ. ไม่ต้องห่วง. เด็กๆที่มาจากพี่กอล์ฟไม่มีผิดหวังสักตัว. จี๊ดๆทุกตัว. 5555
  • เรื่องจี๊ดไม่น่าเป็นห่วง :063:
  • แหล่มเลยยยยย

• กาก้าโดนซ้อมครับ
  • ความจี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดimage
    ไฟล์แนบ
    กากก้า3.jpg 197K
  • เยี่ยมเลย =D>
  • สุดจี้ดดดดดดด มาก...สาวน้อย... :063: :063: :063:
  • เยี่ยมจริงๆๆ =D> ลูก 502-RED Bullma ดูท่าทางใช่ย่อย =D>