ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPY RED NOSE SUNSHIRO VS JUSTMIN สายเลือดใหญ่ๆแน่นๆ
  • F3 เต้าฮือคับน้อง ว่าจะเอามาเป๋นหมู่พี่เดชคับimage
    ไฟล์แนบ
    พี่เดช.jpg 18K
  • มาเอาเลยอ้าย เอาไปอยู่กับพายัพ :013:
  • M 3 ครับมาทแมนมากๆ
  • อยากได้ กิเลสเกิดอีกแล้วสายมากครับ :-? =P~
  • แสดงว่า น้องๆมา คอกนี้มีใบเพททุกตัว มี ABC ทุกตัว เย้ๆๆๆๆ แล้วอยากถามว่า ระหว่าง ใบ UKC ABC และใบ ทาง The kenel Club มันแตกต่างกันยังไงอะครับ งง มากๆ
  • เล่นบอร์ดนี้ใช้ใบของพวกเราดีกว่า ABC ดีที่ซู๊ดดดด (แค่ความเห็นครับ)
    เหลือตัวไหนบ้าง อัพหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    301449a.jpg 175K
  • เจ้าอ้าย :013:
  • คุณค่าของหมาอยุ่ที่ตัวหมาครับไม่ใช่แค่กระดาษใบเดียว....แต่ดดยส่วนตัวผมว่า abc เช็คง่ายสุดครับ:-D
  • อยากได้ อยากได้
  • ว่างๆ ช่วยอัพเดท M 1 ให้ดูบ้างนะครับ
  • โมโม่ ลูกจัสมินมาโชว์ตัวคับ ตอน 11 เดือน image
    ไฟล์แนบ
    551993_4256900297464_1695727229_n.jpg 98K