ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• The world is not enough when 2xBiz Markie meet 1xBiz Markie

Puppies will drop off end of the month

Interesting please leave me a message
  • not normal 2xBiz Markie He is inbreed Biz Markie :-D
  • ยินดีด้วยท่าน ขอให้ได้ มอนสเตอร์เทพๆออกมาหลายๆตัวนะครับ
  • เปิดตัวพ่อพันธ์ไว้ก่อนครับ Mr. General (2XBiz Markie)

image
  • กระดูกโคตร..อลังการคับ... :063:
  • มีแลบลิ้นหลอกด้วยนะอิๆๆๆ
  • ขอจองตัวเมียตัวแรกก่อนเลยได้ป่าวครับ ไม่ต้องเห็นลูกหมาก้รู้ว่าต้องเจ๋งแน่ๆ ทั้งสายเลือด พ่อพันธุ์ และผลงานจากทาง dogfunparkที่ผ่านมา ถึงจะมีออกมาไม่มากแต่เน้นคุณภาพทั้งนั้น (รออยู่นะครับพี่มุ๊ตัวเมีย1ตัว)
  • สนใจครับขอเบอร์ติดต่อ หรือส่งมาทางเมลล์ก็ด้ายนะครับ(before_99@hotmail.com) สนใจตัวผู้ ขอเป็นเฟริส์นะครับ ติดตามผลงาน dogfunpark นานแล้ว ชุดนี้น่าจะมีอรัยดีดี แน่นอน
  • ตัวพ่อพันธ์เปิดรับผสมป่าวครับ แล้วไม่มีรูปแม่พันธ์ให้ดูประกอบการตัดสินใจหรอครับ ราคาแรงป่าวครับ
  • OMG!!! มีคนติดตาม dogfunpark ด้วยดีใจเป็นอย่างยิ่ง 5 5 5

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ หมวดเป้แห่งคอก Siam Bullies BKK สำหรับ
    การสนับสนุนการบรีดในครั้งนี้ และทุกๆ ความเห็นในกระทู้นี้นะครับ ซึ่ง
    คอกนี้ก็เช่้นเคยครับเป็นคอกสุดท้ายสำหรับปีนี้ครับ ตามแนวทางเดิม
    บรีดปีล่ะครั้ง ดูพัฒนาการของลูกๆสุนัขที่บรีดออกมาก่อนว่าเป็นไปในแนว
    ทางที่เราตั้งใจไว้หรือไม่ ถ้าดีก็ถึงจะทำการบรีดครั้งต่อไป ถ้าไม่ดีพอเรา
    ก็ไม่ทำต่อ ทำไม่เยอะแต่ทำให้ดีครับ อีกทั้งถือเป็นการรอความพร้อมของ
    พ่อพันธ์/แม่พันธ์ อีกด้วยและนี้คือแนวทางที่่เราถือปฏิบัิติมาโดยตลอด

ขอบคุณ คุณ ofrn นะครับที่สนใจ คุณได้รับสิทธินั้นเดียวนี้ เบอร์โทรผมคุณ
    น่าจะมีอยู่แล้ว โทรมาคุยกันหน่อยนะครับ จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร

ส่วนคุณ ratiwan081242 ลองหาเบอร์ผมดู ถ้าเป็นแฟนพันธ์แท้จริง น่าจะ
    หาเบอร์ ผมไม่ยากนักนะครับ โทรมาคุยกันก่อนก็ดีนะครับ

ส่วนคุณ jearsanson1234 ตัวพ่อพันธ์ติดต่อกับ Siam Bullies BKK เลยครับ
    ของเค้าดีจริง ส่วนแม่พันธ์ใจเย็นๆครับ เด๋วผมเอามาลงให้ดูครับ
  • พ่อพันธุ์มาดูที่เฟสได้เลยครับ ส่วนเปิดผสมรึปล่าวต้องดูตัวเมียก่อนครับhttp://www.facebook.com/siambulliesbkk
  • มาแล้ว รูปแม่พันธ์ของเรา

image

ติชมได้ตามสบายครับ
    ไฟล์แนบ
    539181_387340854652287_946836856_n.jpg 92K
  • แม่หมาตัวนี้ขอบอกว่าตัวจริงสวยกว่าในรูปมาก ถ้าพูดตรงๆก็ถ่ายรูปไม่ขึ้นครับ555
    กระดูกใหญ่ อกหนา หัวโต น่าจะ 22 นิ้ว ไม่สูงด้วย
    เชียร์สุดๆครับ กับแม่พันธุ์ตัวนี้ 3xBiz แน่นๆ รับรองว่ามี Biz น้อยหลายตัวแน่ๆครับ :006:
  • พี่มุ๊ครับที่วันนี้ผม โทรไปคุยจำด้ายใช่ไหมครับพี่ ยังไงถ้าคลอดแล้วแจ้งด้วยนะครับ ตัวผู้นะพี่ เคยเห็นแม่พันธุ์ที่งานประกวดใช่ มอนตี้ป่าวครับ
  • ลูกหมาถือกำเนิดเรียบร้อยแล้วครับ
    คอกนี้มี 7ตัว เป็นผู้ 4 เมีย 3
    เฟริส์ผู้/เมีย จองแล้วนะครับ
  • ผมเอกครับ อย่ากใด้ตัวผู้ สักตัวครับ ขอ ราคาด้วยครับ eak9937@gmail.com
  • ขอบคุณครับ คุณเอก ไว้มาอัพเดทให้ชมครับ ราคาจะแจ้งให้ทราบทางเมล์นะครับ
  • รออยู่นะครับ ผมคน...คอนศรีฯ ครับ แต่มาทำงานอยู่ นวนคร(ปทุมธานี) ยินดีและเชื่อใจ คนใต้ด้วยกันครับ
  • อีก 30 วันจะนำรูปมาให้พิจารณาครับ ราคาเปิดไว้ดังนี้ก่อนนะครับ

3หมื่น - 5หมื่น บาท ใครสนใจโทรมาจองก่อน โดยไม่เห็นลูกหมา

ผมถือว่าไว้วางใจกัน ผมให้ส่วนลด 10,000 บาท จากราคาขายครับ

เงินมัดจำในการจอง 5,000.- (ไม่มีการคืนนะครับ) ตัดสินใจให้ดี

ก่อนจอง

การดูแลลูกสุนัข ผมดูแลตามพื้นฐานที่ควรจะเป็น กินตามปกติจะไม่มี

การยัดหรืออัดอาหาร ผมจะทำวัคซีนให้ 2 เข็มและถ่ายพยาธิให้ ดูแล

โดยสัตว์แพทย์

• และนี้คือคำอธิบายสิทธิในการซื้อ-ขายของผมนะครับ

สำหรับผู้ซื้อ
    1. ถ้าชอบใจถูกใจในของที่ผมขายและราคา ก็โทรมา
    สอบถาม จะแวะมารับเองหรือจะให้ส่งให้ ก็ระุบุมา ถ้า
    ไม่เป็นการยุ่งยากเกินไปกว่าวิสัยคนธรรมดาจะทำให้
    ผมก็จะพยามทำให้ การส่ง ถ้ามีค่าใช้จ่าย ผู้ซื้อจะต้อง
    เป็นผู้ออกเองนะครับ ไม่รวมกับราคาที่ขาย แต่ถ้าไม่ชอบ
    ใจในสินค้าและราคาก็ผ่านไปได้เลยครับ ง่ายๆแค่นี้

2. ผู้ซื้อมีสิทธิสอบถาม ตอบได้จะตอบให้ ตอบไม่ได้ก็
    ไม่ตอบเพราะไม่รู้จะตอบอะไร ตอบมั่วๆซั่วๆเด๋วกลายเป็น
    เรื่องหลอกหลวงกัน

3. เพื่อไม่เป็นการกักสิทธิของผู้อื่น ผู้สนใจจองโอนให้
    โอนเเงินจองหรือเงินมัดจำภายใน 24 ชม. ถ้าไม่โอนภาย
    ใน 24 ชม. ถือว่าสละสิทธินะครับ

4. ผมจะแจ้งราคาและลงรูปถ่ายไว้ให้พิจารณา และถือว่า
    ผู้ที่โอนเงินก่อนได้รับสิทธิในการเลือกก่อน ราคาขึ้นอยู่กับ
    คุณภาพของลูกสุนัข

5. ผู้ซื้อสามารถมารับสุนัขได้ตั้งแต่ 60 วันขึ้นไป แต่ไม่เกิน
    70 วัน หากเกินกว่านั้น ผมคิดค่าฝากเลี้ยงวันล่ะ 500บาท
    หากเกินกว่า 10 วัน ถือว่าสละสิทธิ ไม่มีข้อโต้แย้งใดๆ

6. การตกลงซื้อขาย เราตกลงซื้อขาย ณ เวลาที่ผู้ซื้อจ่าย
    เงินให้กับผู้ขายและรับสินค้าไป หากภายหลังผู้ซื้อไม่พอใจถือ
    ว่าเป็นความรับผิดชอบของผู้ซื้อเอง ผู้ขายไม่เกี่ยวเพราะไม่ได้
    บังคับให้ผู้ซื้อซื้อนะครับ และผู้ซื้อก็เป็นผู้เลือกของผู้ซื้อเอง
  • สำหรับผู้ขาย
    1. ผมพอใจขายให้ใครผมก็ขาย ต่อมาก ถามมาก ติมาก
    ก็ไม่ต้องซื้อนะครับ ถือว่าของไม่ตรงสเป็ค ของที่ขายไม่ใช่มี
    เฉพาะของผมคนเดียว ของคนอื่นก็มี ไปซื้อที่อื่นก็ได้นะครับ

2. ผมเลือกเอาความสะดวกและความถูกใจของผมเป็นที่ตั้ง
    ขายผมก็อยากขาย เงินผมก็อยากได้ แต่ถ้าไม่ขายผม ไม่เดือด
    ร้อนเก็บไว้ได้ครับ

สั้นๆง่ายแค่นี้ หวังว่าคนที่สนใจหรือโทรมาจะเข้าใจนะครับ